Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

VTM ra mắt phần mềm truyện tranh, truyện đọc cho Android và iOS

TDNC
21/9/2011 17:9Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tot can phat huy
victorwin
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ý kiến khen chê cũng nhiều nhỉ. Mình nghĩ là đây cũng là demo thôi. Rồi từ từ chắc nhà phát hành cũng tung ra sản phẩm chính thức à.
Còn về bản quyền các bạn nói đến thì ở bài đầu mình thấy có sự hợp tác với nhà xuất bản trẻ nên chắc cũng không phải chôm chỉa ở đâu về đâu. Ý kiến cá nhân vậy thôi.
Hix bé lười onl nhắm ^^!
Hic, chữ ký pé thay đổi Xperia™ ARC P!nk.... Lúc trước là Xperia™ X10 Luster White...hihihi....
Giờ là ARC S ^^!
utdusoft
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn chữ ký của bạn, mà thèm .....hix
ducduoc88
ĐẠI BÀNG
13 năm
thôi thì up chờ free...hí hí
Mình dùng trên s2 thấy hiện hình bé tí ko làm thế nào full đựoc. Phần mềm chưa hoàn thiện mà đã đòi thu tiền đúng là vn, bắt được con gà nào cứ bắt rùi tính sau
BB có truy cập được không anh em ?
Bạn này hỏi như đùa vậy. Cái này là app chứ có phải web đâu mà DT nào cũng vào đc.
đọc trên Arc và nó bé tí... chán úm!
có thể đọc truyện mọi lúc mọi nơi
trang chủ phần mềm đọc truyện này là http://truyenhay.vn co' 3 phiên bản cho androi i.os va java.đang mò cách đọc free đây.ở bảnjava mỗi lần load truyện là pmềm nó tải 1 file .bin(là file ảnh truyện).mỗi trang là 1file .bin,nó cứ load file dạng ....001.bin....002.bin....003.bin..............1 file của nó đây nè(1 trang truyện tranh ):http://truyenhay.vn/uploads/contents..._16//k0001.bin ae nào dùng pm nào đó trên pc xem kái file ảnh .bin đó xem ok ko nha.nếu được thì thì ok chúngta sẽ có thể đọc free....oi.
hông được rồi bạn ơi................................
bạn dùng pmềm j thế.file .bin này mình chác chắn là ảnh hoặc text truyện.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019