Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Vui] Gậy chụp ảnh selfie hình cánh tay

Nam Air
4/5/2015 2:53Phản hồi: 88
[Vui] Gậy chụp ảnh selfie hình cánh tay
Lấy cảm hứng từ cách chụp ảnh "nắm tay em đi khắp thế gian" của Murad Osmann, bộ đôi Justin Crowe và Aric Snee đã thiết kế ra gậy chụp ảnh selfie hình cánh tay, giúp những bức ảnh tự sướng nhìn giống như từ một người bạn chụp cho bạn. Trên thực tế thì người sử dụng vẫn tự mình chụp bức ảnh đó, nhưng cây gậy selfie ở đây sẽ có hình dạng một cánh tay, từ đó bức ảnh sẽ có cảm giác 2 người tay vì chỉ một mình. Cánh tay này được làm bằng sợi thuỷ tinh, trọng lượng nhẹ, tuy nhiên màu sắc của nó không thực và hơi ghê ghê, thiết nghĩ người tạo ra nó nên sử dụng màu sắc thật với da người hơn nếu muốn sản phẩm bán chạy.

Theo Justincrowe
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ak nhìn gớm quá 😁
nguoitamky
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sơ mi nam Nhật Bản Nhìn gứm quá. cái tay như xác chết. hic hic
bocua
CAO CẤP
9 năm
Cơ động ko thích điều này
màu da thâm như... nhìn ẻm kia cầm mà tưởng nắm tay xác chết
@thanhcongwap Thâm như lìn chứ gì ? :p
Mr Tam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này có 2 chức năng. 1 là gậy tự sướng, 2 là để doạ ma
xyzmen
CAO CẤP
9 năm
@Mr Tam 3 tác dụng lận à...một là để...tự sướng, hai và ba là bạn đã nói:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ronanh
TÍCH CỰC
9 năm
Chả thấy có gì vui, bởi vì em gái xấu đui. Hề hề
Nắm tay e đi khắp thế gian. 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Kahny La
TÍCH CỰC
9 năm
Như cầm tay zombie
Siêu tự kỷ là đây...
Chả thấy có gì thú vị ở đây cả, chỉ thấy ghê ghê với cái cánh tay cụt,
Phát mình thì ngu rồi, cơ mà dáng em kia ngon thật 😁:p
màu của nó giống tay người đã chết 😕
😔:(:(:(:(
Có ai nổi da gà như mình ko
Gớm quá. Đi đêm mà mang theo cái này thì khổ với cơ động, dưng mà gặp lưu manh thì chắc cũng dọa được tý (chìa ra cho nó hoảng rồi mình chạy ngay, chứ chần chừ nó nhận ra thì bỏ mẹ) 😆
Giống tay zombie :eek:
Sao làm màu da nhìn ghê quá vậy nhỉ....
bác này hay post mấy bài làm loãng diễn đàn quá, công nghệ thông tin gì đâu mà từ từ lôi sang qua cách phát âm hãng xe mấy tháng trước, rồi qua mục phim ảnh (không ra hồn, spoil từ đầu xuống đít, lên tinh tế vô mấy bài phim chỉ để coi hình chứ chả dám đọc), rồi giờ có thêm mục vui, bỏ mấy tấm hình, viết 1 đoạn ngắn miêu tả, là cái 1 được đưa lên trang nhất. (chưa kể cái kiểu viết 1 2 đoạn, bỏ 1 2 tấm hình là điểm chung của những bài viết trang nhất của bác này)

không phải nói, từ từ càng thấy bác này nhảm nhảm... đồng ý là không cứng nhắc quá, lâu lâu cũng có một vài cái cho anh em giải trí, nhưng cái gì cũng phải đúng theo mục đích, lài léo quá đâu chấp nhận được. bệnh viện có căn tin, bóng bàn cùng lắm có vài cái máy tính cho bệnh nhân thư giãn chứ thử hỏi bỏ cái karaoke vào bệnh viện thì ai chịu?
@flyfly Và hắn cũng từng có bài cổ vũ cho việc bia rượu, thuốc lá nữa đấy.
@flyfly mình cũng có cảm nghĩ như bạn này.
@dangchitrung nói gì thì nói cũng chả vào tai được ông mod này đâu bạn ạ, ai ở diễn đàn này lâu cũng đủ biết ông mod này ra sao rồi. mấy tháng trước bác mod này post cái bài cách phát âm các hãng xe sao cho đúng, mình nghe thử 25 cái thì hết 23 cái trật lất rồi, ai cũng nói bác này phát âm k đúng, mình cũng chỉ comment vào "hãng này theo mình phát âm......" thì bác ấy comment lại, kiểu như "mình ở nước ngoài 4 năm, không lẽ không biết phát âm thế nào là chuẩn" tức cười vãi hồn mình ở nước ngoài từ bé mà còn không thèm nói ra. xong cuối cùng bị ném đá dữ quá, bác ấy kết luận một câu ý là "phát âm mỗi người một khác, không ai giống ai, nên không ai chỉnh ai được". vãi, vậy post bài lên trang nhất làm gì? mỗi người post một cái bài dạy đời giống bác ấy thì được trang nhất à? từ vụ đó tới giờ là thấy cách làm việc của ông này không ra hồn rồi.

mod tinhte dạo này thấy hay cá nhân quá, nhiều lúc thấy phát biểu/comment nhiều cái mang tính nhạy cảm dễ gây war hơi nhiều, điển hình là bác cuhiep, nhưng được cái có công nghệ/máy móc gì mới là bác ấy trên tay ngay bằng được, nhận xét chi tiết đàng hoàng không có thiên vị, hình ảnh cũng là chính tay chụp chất lượng chi tiết cao chứ không từ trang mạng trang web nào hết. mod nhiệt tình thì khi làm mấy cái chuyện trời ơi thì còn suy xét được, mod cho có thì mem nào nể...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019