Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Wacom ra mắt Cintiq 13HD, bàn vẽ có màn hình cảm ứng 13" độ phân giải FullHD, giá 1.000$

vuhai6
19/3/2013 7:27Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

polyester
TÍCH CỰC
11 năm
hồi xưa em này giá trên trời giờ con 1k quá rẽ cho đam mê 😆
con này đỉnh hơn note về khoản bút vẻ bởi nó nhận diện được hơn 2 nghìn lực chạm khác nhau.
còn ở note 2 chỉ có thể nhận diện hơn 1 nghìn lực chạm khác nhau.
không biết cái bút kia có dùng được cho galaxy note 2 không nhỉ? cùng 1 công nghệ mà chắc là được ^^
@baodomhoa1 bút của SS là do Wacom làm mà....đương nhiên là dùng đc bác à!
Đỉnh của đồ hoạ KTS
bạn xài con dòng trước của con này nè
không hiểu, mấy cái bàn vẽ nhìn y chang cái touchpad của laptop mà, sao người ta biết vị trí chính xác trên hình mà vẽ , ai giải thích hộ mình cái 😁
@windblew nó chịu đc trên 2000 lực chạm nên khả năng tương thích để vẽ là rất tốt..trong khi Note chỉ 1000 nên chỉ dùng để Note hoặc vẽ vui vẻ thôi..chính xác là khả năng nhận diện chính xác đến từng nét vẽ đó bác!
Mấy tay hoạ sĩ chắc khoái lắm nhỉ.nhìn chuyên nghiệp phết nhỉ
13'' ? =))
xem giá xong choáng luôn
vophihung
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao có nhiều trẻ trâu so cái này với note thế nhỉ :v
lehieuds
TÍCH CỰC
11 năm
Giá có 1 chiếc, nhìn chiếc Wacom 24 inch - 95tr mà thèm :oops:
QC chán phèo, mà chẳng thấy vẽ đâu, toàn giới thiệu công nghệ!
a12009
ĐẠI BÀNG
11 năm
@h3141592653 Dụng cụ chuyên nghiệp dành cho dân chuyên nghiệp, họ chỉ cần thông số thế thôi là đủ để quyết định mua hay không rồi. Chứ ko phải ba cái thứ trình diễn khoe mẽ cho mãn nhãn thiên hạ đâu mà đòi cho coi vẽ với vời. Coi xong thì ai cũng vẽ được chắc.
@a12009 Đó là cách nghĩ của cậu thôi, mà cũng đúng, món này hướng tới ít đối tượng, có tính đặc thù, đúng là cũng ko nhất thiết phải quảng cáo trình diễn! Bởi vì cũng là công nghệ cao nên tò mò và muốn biết nó hoạt động ngon lành thế nào thôi 😃
1000$ thì vẫn ở xa tầm với của mình lắm
mong nó rẻ bớt đi và lương mình cao chút. 😁
boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
thông thi sai,,,co 999 usd, ghi 1000 usd...tinhte.vn ăn bớt 1 usd
... giá này thì tớ mua Sơ phệt prồ còn hơn Q_Q
Thế mới thấy Samsung đáng sợ. Nhét được vào đầu mấy chú bé hai chữ Thần thánh.
dec0nlonton
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy ông bị thần kinh à. Ng ta gà ng ta ko biết thì ng ta nói thế kệ mẹ nhà ng ta. Thế hóa ra cái diễn đàn này chỉ dành cho mấy chuyên gia như các ông à. CHÚNG TÔI CHỈ GÀ THẾ THÔI.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@dec0nlonton ko biết thì cho nước nó trong, anh ấy chưa hiểu mô tê mà phán kiểu ấy ai bảo ko bị ném,
đang đám cưới họ hàng đông đủ bác vào phán câu con này xấu bỏ mẹ thua cả ngọc trinh xem còn lê xác về nhà được ko^^
quankt6789
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dec0nlonton vấn đề là lão đấy đã ko biết còn phát biểu liều (ngu) nên ăn gạch là đúng. Nếu ko hiểu tại sao wacom nó đắt hơn nhiều cái note mà tính năng chỉ có dùng để vẽ vời thì từ từ hỏi, đây phat ngôn "chỉ có thằng điên mới mua" thì bác thấy có thông minh ko, bênh cái gì ?
@dec0nlonton "Gà" trong cmt không chửi người khác là đồ ngu khi mua đồ đắt tiền nhé, mời đọc lại cmt bị mọi người chửi.
@dec0nlonton Ô lại 1 thằng ngu thik thể hiện...hok biết thì phải hỏi, ai cấm mày hỏi...nhưng dấu dốt phán bừa bị người ta ném đá cho thì ráng mà chịu...đấy là lý do vì sao yếu thì đừng ra gió...tập thể dục đi đã
đắt vãi lozl
zaizai_88
ĐẠI BÀNG
11 năm
13HD thì khó mà xài dc zbrush.bản menu ko kéo full vài tính năng. 22in là tốt nhất
wonbii
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ông bà xưa có câu: " Không biết dựa cột mà nghe" cấm có sai!!!
[quote="đắt hơn cả cái note thần thánh, thằng điên mới mua cái này"[/quote]

vãi ngu,người ta mua để làm việc chứ chẳng phải đem quẹt quẹt khè thiên hạ như mấy thằng trẻ trâu nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019