Whistle Phone PHẦN MỀM GỌI ĐT ĐI MỸ HOÀN TOÀN FREE

dale8914
16/2/2012 14:26Phản hồi: 22
Whistle Phone PHẦN MỀM GỌI ĐT ĐI MỸ HOÀN TOÀN FREE
(4Netizen) Với Whistle Phone, bạn có thể “tám” thỏa thích với người thân bên Mỹ mà không phải trả tiền điện thoại.

Hơn nữa, bạn còn có thể gọi điện cùng lúc cho hai số điện thoại khác nhau, hoặc tạo cuộc hội thoại với nhóm ba người.

Lưu ý: Whistle Phone không hỗ trợ gọi điện đến hai bang Alaska và Hawaii.

Bạn tải Whistle Phone miễn phí tại

https://whistlephone.com/whistles
(dung lượng 9,35MB, tương thích mọi Windows, Mac OS X). Ngoài ra, bạn có thể tải ứng dụng Whistle Phone để gọi điện trực tiếp trên iPhone/iPod Touch/iPad tại

http://itunes.apple.com/app/whistle-phone/id322326573?mt=8

trích vn-zoom.com
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn đã test chưa vậy ? xem có gọi được ko ?
mình xài phần mềm này rồi quá tốt.viber hay các phần mềm khác không qua được Whistle Phone đâu.các bạn thử đi sẽ biết.
Không có cái gì free dau nha cac AE, tot nhất khong nen install
biết thì thưa thốt, kô biết thì dựa cột mà....im. mình chưa test nhưng viber củng free.
Chuyện đương nhiên. Người nghe bên Mỹ luôn phải trả cước mà, mà cước liên bang cao hơn hẳn mà 😃

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk
Đã cài trên iphon4, đã đăng ký account, nó kêu free account không gọi được quốc tế nhưng gọi thử vẫn OK. nhưng thỉnh thoảng bị delay (không đáng kể lắm). Hiện tại tốt hơn gọi ringvoice (hồi xưa) nhiều.... Để test thêm mới biết có free hoàn toàn ko
hướng dẫn mình ĐK đi, promo code là gì?
violetdylan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hiện nay mình dùng phần mềm này để gọi đến bất kỳ số điện thoại nào ở Mỹ, chất lượng rất cực tốt.

Download ở đây

sabrian
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xài cũng được nữa năm rùi, nói chung chất lượng cũng tốt, mỗi lần gọi phải nghe quảng cáo 20s thui.
mình sài cai này k gọi cho usa mà mình gọi nước khác đi free k bác . có ai làm thành công chưa ^^
dale8914
TÍCH CỰC
12 năm
hình như chỉ gọi đt bàn ở mỹ còn chỗ khác k đc nhưng mà chắc chắn là gọi đi mỹ đc và free hoàn toàn
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
cho em đánh dấu :p:p:p:p:p:p:p
a_anh3011
ĐẠI BÀNG
12 năm
@All: Gọi được tất từ máy cố định đến di động của 48 bang ở Mỹ. Nếu gọi nước khác thì phải trả phí nhưng rẽ thôi. Khi bạn đăng kí thành công thì sẽ được cấp 1 số ĐT ở Mỹ cho nên khi gọi Đt ở Mỹ thì mình không cần phải bấm mã nước nữa (01) do số máy của mình được xem như là 1 số máy ĐT ở Mỹ rồi. Bảo đảm free 100% có chăng đi nữa thì chỉ trả cước lưu lượng data hoặc 3G thôi. Chú ý phải có ID Apple đăng kí ở Mỹ và có địa chỉ email để active tài khoản và thêm 1 tính năng nữa là 2 máy Iphone cùng cài pm này thì có thể điện thoại cho nhau.
tall912346
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hiện nay Whistlephone không gọi đi Mỹ được. Các bác có bị vấn đề này không, có ai có hướng giải quyết chưa ạh
sabrian
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tụi whistlephone ko còn cho free nữa rùi mấy pác ơi,
mình làm rồi,,sao moi lần call nó ko nghe tiếng gì,đã đăng kí account
Chính xác là hiện tại mình cho rằng app nettalk cho chất lượng tốt nhất và free hoàn toàn khi gọi đi mỹ...nghe rất rỏ và ko bị trể tiếng...
sài viber cho tiện, giờ ngon rồi sài = 3g chả bị trễ, chưa kể we chat cũng tạm tạm dù là đồ tàu khjwa
@chickengold92 viber chỉ gọi cho những ai có Viber, vậy khác j Skype hay Yahoo đâu cha! Còn cái này gọi đến trực tiếp số đt của nhà mạng.
huongdang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy xài MagicJack gọi free đi us đó! Mình đang xài tốt lém! Free trên appstore đó!
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
cho em đánh dấu :p~

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019