win110 của sufat giải pháp kinh tế số 1 cho những người muốn trải nghiệm xe côn tay.

radiogaga
22/10/2013 16:24Phản hồi: 418
418 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trên trang của detech có để chi nhánh đại lý ở tpchm. Khongo biết có bán win không vậy
Đây này
Nó d
Nó để cho vui thôi. Mình gửi mail về cty nó, nó cho sđt chi nhánh ở hcm, gọi thằng đó nó tl như đấm vào mặt ấy. Lúc đầu thì nói hết rồi. Sau thì nói đặt 1tuần mới có. Sau nữa thì nói hết giờ làm rồi rồi tắt máy cái bụp. Vãi cả kiểu bán hàng.. Mình bỏ ý định mua luôn
@báchgiangđông chính xác là bỏ đi, hồi e mua tụi nó nc lể phép lắm 😁
em đang đợi con ôm bình xăng của suzuki :D, k thì e mua fortune wing 125 để xuyên việt :v
@huy_tranngoc E cũng đang đợi con suzuki gd110. Không thì làm con yb125sp luôn. À mà bác bỏ ý định lắp máy wave vào win xuyên việt rùi à :rolleyes::rolleyes:
@báchgiangđông Giờ đi làm có xiền nhìu r haha. Nhu cầu tăng lên 1 xí chứ bác. Nói chung con xe này e k bán. Để tặng cho dòng họ thôi 😁
cukhotabit
ĐẠI BÀNG
8 năm
Up, lên nào.
Ít tiền mà thích côn tay thì mua con Axe,cố tí cũng lên đc Ex cũ.Còn ôm bình xăng thì GN GL các kiểu,chịu khó tìm cũng không thiếu xe cứng.Đâm đầu vào mấy cái xe này làm gì ?
Mới đi daknong có bán xe win detech.giá 13t5 bánh căm.máy 125.mâm them 1 t.chỉ xuất hd.ae nào cần thì lên.đi xe buyt lên mút về khoảng 200km
@taittxd IMG_20160317_131319.jpg IMG_20160317_131329.jpg IMG_20160317_131332.jpg
mọi người cho em hỏi giờ ở tp muốn mua win sufat thì mua ở đâu ạ?
K biết sufat h còn sx win k các bác nhỉ.sufat hay detech ngon hơn ạ
DFLY
Trứng
8 năm
Em là sinh viên thích kiểu dáng của win.. Hiện tại em đang có con vespa 125 nhập khẩu itali muốn bán để chuyển sang đi win. Sở thích của em là đi phượt nên em thấy xe ga không hợp lí để đi những đoạn đường xấu. Em còn non kinh nghiệm chơi win nên nhờ mấy bác tư vấn giúp em có nên mua win sufat không. Em cảm ơn
@DFLY đã từng đi win sufat từ nha trang về sg trong vòng 10h, trong đó có 20p nghỉ ăn trưa và 20p nghỉ ăn tối, nói chung dáng ngon cho đi xa, máy móc ok éo hỏng vặt, nhưng giờ chuyển qua thể loại 67 để đi cua gái 😆)))))
mà nghe đồn hết bán rồi nha, sufat k bán xe máy nữa thì phải
DFLY
Trứng
8 năm
@huy_tranngoc Gần chỗ em có cửa hàng bán win. Mà em không biết là win sufat hay detech nữa.. Mà cho em hỏi win sufat hay win detech ngon hơn anh
@DFLY mình chỉ chạy sufat thôi 😃
theo mình thì win sufat ngon trong tầm giá, xăng ngang wave 52km/l
@DFLY Bác chỗ nào mà còn bán thế?
win sufat và win daehan của hàn quốc cái nào tốt hơn vậy.
em thích xe côn tay và kiểu dáng giống win mà tiền thì có hạn, xe win 100 cũ thì sợ hỏng, cũng không biết xem xe. mong các bác tư vấn.
@taittxd 11.8tr bác ơi.nó kêu ng hưng yên bớt cho 300 tiền dk
@daitruongthon 11.8 ra hết giấy tờ hay chỉ xuất hoá đơn.e ở sg lên tận daknong mới có mà giá chỉ xuất hoá đơn là 13.5 triệu lloaji 125 bánh căm
@taittxd 11.8 chưa đăng ký nhé cụ.dk 300 nữa thôi mà.h càng đi nó càng êm ít rung hơn mới mua.dc gần 3000km rồi
còn ae nào tren topic không vậy.nâu không thấy bàn luận gì
bán con sufat qua chơi thể loại 68, đúng là nghĩ lại con win sufat này là 1 con lành, rất dễ nuôi, bây giờ mình đang nuôi con kia muốn chết, biết thế để lại rồi mua thêm con 68, có gì còn có chiếc đi làm khi con kia bệnh
@huy_tranngoc E tính có tiền vác thêm con minsk mà ngại hỏng vặt.chắc tìm 67 chạy thôi
@daitruongthon mình mua chiếc CL, nó làm máy mình k ưng, mình làm lại máy toàn đồ đài loan xài ok thôi mà gần 5tr...., biết thế mua fx cho rồi....
Vợ e đây
vangtuba
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daitruongthon mua ở tận nhà máy à bác
@vangtuba Chuẩn bác
vangtuba
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daitruongthon cho xin ít review về con này đi bác.
Em cũng mê win lắm.
@vangtuba Chạy trên 60 là cảm thấy rung dàn chân.kéo số 2 hay 3 max tua máy là rung k để dc chân vào gác chân luôn.nhưng lúc ấy tốc độ bàn thờ rồi.
vangtuba
ĐẠI BÀNG
8 năm
Detech ko biết có bán win nữa ko
@vangtuba Vẫn bán bt bạn nhé
sáng nay ra đường mới thấy 1 con win, k biết hãng nào, đi nsd nhỏ như wave, pô êm như wave (po đen có vỹ chống nóng), k nổ bành bành như win, 4 cái signal được làm gọn k có lồi ra ngoài nhìu.
còn khung sườn thì k hỏi nên chả biết có bị rung khi chạy nhanh hay k
Xin chào các bác, e là newbie, e cũng có con win Lisohaka chạy đi làm, e thấy cũng ok lắm các bác à, tò mò tọc mạch tự dọn dẹp cho nó vừa ý mình thôi
E là thành viên mới các bác ạ, e cũng có một em win Lisohaka, chạy ok lắm các bác ạ, có can thiệp một số thứ như gác chân sau em chế lại cho khỏi rung cho người sau tại hay chở vợ đi đây đó
@Wintauday Sáng tạo đấy bác.e định lắp cái để chân của xe raider.hơn 200k.mà chưa có thời gian đi lắp.kiểu như này
@daitruongthon Em thì hàn chết vô luôn bác à, nếu làm như bác thì tốn công nhưng nhìn đẹp hơn, không biết bác ở đâu em ghé giao lưu
@Wintauday E bên đông anh.ảnh e sưu tập thôi.e chưa làm dc.chưa có thời gian ạ
với xe Win thì ngoài Win Indonesia thì hầu như các xe nhái fake từ VN đến TQ khung sườn đều không được ổn.Kết cấu của xe Win khung thép ống với xe fake thép ống chỉ cần mỏng đi 1 chút là kết cấu đã bị ảnh hưởng nhiều.Bởi thế mà đến giờ xe Win Indonesia giá vẫn cao,vì giờ số lượng xe ko còn nhiều.Nhất là HN,sau thời kỳ hoàng kim đầu thập niên 90 đến nửa sau thập kỷ sự thanh lọc xe Win khỏi HN bắt đầu.Lý do nhiều xe thể thao ra đời,thanh niên quay lưng lại với kiểu dáng nửa cào cào nửa bệ vệ của xe Win.Đến những năm đầu 2XXX loại xe này gần như mất tích khỏi tp chuyển sang các vùng quê,đồi núi.
@bongxu_79 Bác ơi bây giờ win indo ở hà nội mới nhiều.đồi núi toàn đi win tq thôi.đồi núi giờ lấy đâu ra.bác coppy trên mạng đoạn này à
@daitruongthon Win indonesia cũ bán về các tỉnh vì ko ai đi nữa.Nhìn xem HN vắng bóng win từ lâu rồi.Thời xưa khi còn thanh niên win đen là mơ ước của nhiều ng nhưng từ năm 96 trở đi thì xe thể thao mới là sự lựa chọn của tổ lái HN.Hình dáng win đơn giản nên không được ưa chuộng nữa
@bongxu_79 Bác nhầm ti quá.e dân phượt đi khắp miền bắc rồi.chỉ có win tầu.hà nội khả năng là nhiều win inđo nhất.ng ta chơi xe.còn miền núi ng ta đi xe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019