Wind River giới thiệu mô-đun hỗ trợ làm việc đa cửa sổ trên Android

bk9sw
7/1/2012 14:32Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

laodaivuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thêm 1 bước tiến cho tính đa nhiệm của android, có thể nó chưa phù hợp với đt nhưng cái gì cũng vậy, có ........ mới có thay đổi và từ trải nghiệm người dùng mới hoàn thiện sản phẩm. Có mấy bác so sánh với win8, cũng đc cứ làm 1 bài "trên tay" 2 mtb win8 vs android như vậy mới hay chứ nói phong long khó ai tin đc, càng làm ae tinh tế cãi nhau mấy chuyện ko đâu
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
cuối cùng thì chân lý về sự hiệu quả vẫn là windows (các cửa sổ) ^^

như thế này thì đúng là mang cái hay nhất của win vào các máy tính bảng android rồi
Love[Water]
ĐẠI BÀNG
12 năm
android đã kém mượt nay còn kém mượt hơn :throwball:
dần dần Ad mang dáng dấp của Win rồi
Tương lai liệu có android cho máy để bàn không nhỉ? Neúu có sẽ thú vị lắm đây
van036
ĐẠI BÀNG
12 năm
co len Google cua toi

---------- Post added at 07:33 AM ---------- Previous post was at 07:29 AM ----------

mình hi vọng là chrome os, tiếc là nó chưa được như kì vọng, mong là Android thành công mạnh mẽ. và phần cứng của thiết bị di đọng được nâng cấp nhiều lần
Không thích cái này tí nào. Nếu thế nhìn chả khác gì windows. Chúng ta đang cài 1 windows thứ 2 lên đt chứ ko phải 1 Android for mobile only. Và nếu thế bạn có thể cài luôn windows phone vì sau này chắc chắn nó sẽ được tích hợp đa cửa sổ khi cái này được tung ra thị trường. Nền tảng đa cửa sổ ổn định hơn Android 100%.

Cá nhân mình thích giao diện cái điện thoại như bây giờ chứ ko phải đa cửa sổ. Nếu đa cửa sổ mình sẽ mua 1 cái điện thoại có chip đủ mạnh để cài windows xp mini lên đó cho nhanh. Mình nhớ có điện thoại cài windows xp lên rồi đấy. Mua cái đấy cho nhanh 😁
Vấn đề là đây chỉ là phần mềm của bên thứ 3, bác hoàn toàn có thể cài hoặc không, mất gì đâu bác, còn đt cài Win XP thì cũng chỉ là trình diễn thôi, cục pin bt ko đủ kéo độ ngốn của X86 và Windows đâu bác ạ
Đâu bác. Em đồng ý nó là bên thứ 3. Giờ mới để ý kỹ. Nhưng trình diễn thì ko phải vì nó dùng bt mà. Có bán ra thị trường luôn. Nó custom lại rồi nên ko tốn pin lắm đâu. Nhưng quả thực em ko thích cái giao diện win trên đt.
Định thay thế Win 8 đây mà! ^^
macon90
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẳng cấp là đây, hi vọng chú ARC mình có thể chạy được cái này
Chạy thử đi sẽ biết hơn apple :-j

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

Thao tác đa nhiệm sẽ ngày càng nhanh
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
Đang có một cái điện thoại chạy androi, nói chung cũng thấy hay, nhưng vẫn là tín đồ bb,
Tưởng tượng kiểu như, góc màn hình h sẽ có một biểu tượng nho nhỏ, nhấn vào cái nó sẽ mở ra, hiển thị kiểu giống hiển hị các tab ở trình duyệt web chẳng hạn, chắc cũng hay đấy chứ 😆
Hoặc gán vs 1 phím cứng nào đó chẳng hạn.

Nói chung là anh em khá mong chờ >😁<
cái này có cho table thì tuyệt vời.
Dành cho tablet thui chứ đt thì phải nhỏ tối thiểu như Note:eek:
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Tuyệt vời òi
android ngày càng mở rộng
Android đang được
chăm chút nhiều blag blah

Xu hướng

Bài mới