Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Windows 10 for Phone cập nhật lên build 10052 để sửa lỗi, Lumia 520 đã có thể update trở lại

Duy Luân
22/4/2015 8:6Phản hồi: 221
Windows 10 for Phone cập nhật lên build 10052 để sửa lỗi, Lumia 520 đã có thể update trở lại

Microsoft hôm nay đã bắt đầu cập nhật Windows 10 Technical Preview cho điện thoại lên build 10052. Đợt update này chủ yếu để sửa các lỗi nghiêm trọng như: không bật được chế độ máy bay, không tắt được 3G/4G, lỗi mất MMS, lỗi không cho download ngôn ngữ cho bàn phím ảo, hay lỗi ứng dụng Camera trên một số thiết bị như Lumia 1020. Hãng cũng thông báo thêm rằng Lumia 520 đã được phép update trở lại vì tình trạng chết máy khi quay về WP 8.1 đã được khắc phục xong. Ngay bây giờ bạn có thể update bằng cách vào Settings > Update & recovery > Phone update > Check for Updates.

Nguồn: Microsoft
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

A6_YoonA
TÍCH CỰC
9 năm
hóng đàn chuột bạch lên tiếng
ĐÃ cho 520 chuột bạch, Cảm nhận đầu thấy mượt hơn rồi, MS ngon quá, tiếp nhận phản hồi tốt. 😃
@XuanHoa_Santafe Còn bị liệt mấy phím điều hướng k bác ?????/
NhưVăn01
TÍCH CỰC
9 năm
MS dạo này nhanh nhẹn quá nhỉ, vừa ủng hộ 1 chú 640Xl mong đc lên W10 sớm
@Phạm Tài gtvt 640xl dùng ổn ko bác???
NhưVăn01
TÍCH CỰC
9 năm
@3gpower quá ngon trong tầm giá bác à
NhưVăn01
TÍCH CỰC
9 năm
@16111995st tùy cảm nhận mỗi người thôi bác à, với cái giá 4tr3 như bây giờ thì không thể đòi hỏi hơn đc nữa
@3gpower ANh mình mỚi xài 2 ngày thấy ngon, camera trước quá ngon trong tầm giá
Tuần trước mới làm chột bạch xong, Giờ đang ngứa ngày chân tay lên lại tiếp.
Không có update cho Lumia 640XL.
@bshuy2003 640 XL đang dùng 8.1 GDR2 chính thức rồi còn gì. Lên chậm một tí có chết ai đâu :v
@bshuy2003 mình cũng đang đợi
bb8100anh
ĐẠI BÀNG
9 năm
1020 đã có bác nào lên chưa.
el dorado
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bb8100anh Có đây. Khắc phục đc cái 3G. Tình hình chung là vẫn lag và nhiều app không tương thích.
1020
của e sao check mãi k thấy nhỉ
Con milu 625H của mình chẳng biết fix lỗi ko gửi đc tin nhắn chưa nữa
Chạy chậm hơn bản trước nhưng tắt được 3G. Có lẽ quay về 8.2 thôi
manhkhiem1
ĐẠI BÀNG
9 năm
ghi nhận 😁 phải thế chứ.
Hôm nay #Duy Luân chậm cập nhật cho đội windows. đến tận bây giờ mới có bài
caphe17
TÍCH CỰC
9 năm
Bạn nào dùng 1520 lên win10 chưa vậy?
NguyenThai98
ĐẠI BÀNG
9 năm
@caphe17 mình đã lên như lần trước và cũng đang có kế hoach cho em nó về lại 8.1 như lần trước . Bạn đừng lên làm gì ( không mở đc màn hình xem nhanh , camera ko dùng đc ca mặc định va lumia camera , tiết kiệm pin chưa tắt đc app chạy ngầm )
ATuanSL
ĐẠI BÀNG
9 năm
@caphe17 Lên rồi và đang chạy cảm nhận là "đang yên đang lành cắm mảnh sành vào mông"
@H ả i T r i ề u
@caphe17 Khuyên thật là đừng lên, đắng lắm bác ợ,
con 720 của mình sao kiểm tra mà không có nhỉ
coc3k
ĐẠI BÀNG
9 năm
a @Duy Luân có bản mới hơn luôn rồi a
@coc3k Tui cũng đang ở bản như bác, kiểm tra mà ko thấy bản mới nào, vào insider fast đủ kiểu mà check cũng ko thấy. Nhưng nhận thấy những lỗi thế này: ko tắt đc 3g đành chuyển về 2g cho đỡ tốn dung lượng, hàng đầu của thanh thông báo bị mất 1 ô chỉ còn 3. Internet explorer bị mất tiêu chỉ còn cái trình duyệt mới, khởi động thì chậm, ko chỉnh sửa đc màn hình glance. Ko biết bác có bị những lỗi đó ko.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@coc3k Máy của mình mới cập nhật y như bạn đó. Nokia 532 dòng thấp nhất. Mình thấy nhiều phần mềm (Evernote, Remote Desktop, BBM) đang ở tình trạng PENDING.
@coc3k bản này có còn bị đơ cảm ứng trên 620 nữa không bác...em sợ không giám "chuột bạch " nữa rồi 😔
coc3k
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fa.fb đã zề lại 8.1 😁
sau khi nên w10 cho con 1020 của e thì e có vài cảm nhận sau. máy chạy nhanh như rùa bò gật lag thì galaxy y phải gọi bằng cụ. tốc mở chụp phải nói là quá chậm. hơn 10s mới mở dc camera. ảnh bị ám vàng nặng hơn. trình sem ảnh tring camera roll quá cui k zoom bằng 2 chạm đc. máy nóng như cục than nhanh hết pin sạc lâu hơn. 1 số app k chạy đc. nói chung máy k khác j cục gạch
tieutu13
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Trai_rong_kaka đang định lên, nghe bác nói lại xoắn
xuandu1712
TÍCH CỰC
9 năm
@tieutu13 BẠN KIA NÓI CHUẨN ĐÓ...NHƯNG CHUỘT BẠCH NÓ CÓ CÁI HAY RIÊNG...
@ATuanSL có bị nhé. vào khôi phục cài đặt gốc là hết nhé.
huedo84
TÍCH CỰC
9 năm
@ATuanSL Nhà cháu có con 1520 khởi động cũng chữ đỏ và rất nhiều lỗi, nặng nhất là mất cảm úng!
thanhhoi8689
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bạn nào ở Sài Gòn bị brich máy đã sửa được. Các bạn cho mình xin địa chỉ nơi sửa để mình sửa con lumia của mình cảm ơn?
@Hjo Nguyen Bạn đem đến Nokia Care nha
thanhhoi8689
ĐẠI BÀNG
9 năm
@voldermort28 Bị lỗi phần mền mà kêu là bị hư linh kiện nguồn bó tay
favorsight
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hjo Nguyen qua đây nè, hùi đó brick con 520, qua ảnh nạp JTAG zô là lại ngon lành, http://hackphone.us/
@Hjo Nguyen Bạn có laptop thì lên google seach flash rom " tên điện thoại " nó sẽ ra bài viết hướng dẫn, mình cũng bị brick một lần và flash rom lại thành công, Chúc bạn may mắn
Lag giật ko các bác
xài wp sẽ thấy kiên nhẫn vag háo hức khi coa tin cập nhật
Mr Slim
ĐẠI BÀNG
9 năm
925 T-Mobile vừa lên trưa nay, mọi thứ vẫn ổn và mượt. Camera thấy đã sửa lỗi hiển thị viewfinder nhưng không lấy nét được.
@Mr Slim có bị lag hay treo máy ko bác .
Mr Slim
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nguyen Xuan Muoi Treo thì mình chưa thấy bị lại nhưng lúc về start screen thì có lag. Các tác vụ khác thì bình thường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019