Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Windows 7 ISO (32-bit và 64-bit): Link download trực tiếp, chính thức

kijutonet
9/3/2013 13:50Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sin123
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác ơi có bản win 7 Ultimate N không? cho em xin với, em cần gấp lắm ạ. thanks
Thank bác 😁
cái nào dành cho laptop z bác. e đang cần cài win 7 cho acer
win này cài cho laptop hay máy bàn đều được, vấn đề là bác thích bản nào thôi
AD cho mình hỏi cái
Minh đã dowload win 7 profseeional 32bit cài vào đĩa rùi luc cài nó hiện "select the driver to be installed" mong AD giải thích hộ.
nhưng ko có key
Đánh dấu vì lúc nào mình cũng cần. Cảm ơn Bác...
Thớt ơi xem lại giúp link w7 ultimate 64bit đi, die link rồi! mình đang cần, tks!
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
10 năm
không có cái link tải nào từ microsoft nhỉ. tìm kiếm mãi mà chưa ra bản win 7 64 bit pro.

Máy mình chạy 8GB ram nên cứ giật lên 64 bit cho nó máu.
Win7 pro x64 ra từ lâu rất lâu rồi mà sao lại chưa có hả sonbkmta
hhhieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thinkpadt bản này ok ko bác. đang dùng win 8 ma ko đc ưng ý cho lắm. tiện thể bác cài win nay bác ccrack bằng cách nào thế cho em xin phần mềm ccrack luôn nha. update đc thì hay. hehe. tks bac. ...tìm trên google mà link chết hết rồi.
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
10 năm
tình hình là con HP của mình cài bản 64bit. cứ khởi động lại là ko vào được win, phải tắt hẳn nguồn rồi bật lại nó mới chịu boot vào win. Bạn nào biết sự cố này chỉ giúp mình với.

Tiện tay nên xoa luôn mấy cái phân vùng recovery của em nó rồi. tải bản win mới về tự cài cho nó nhẹ. giờ cứ khởi động lại là nằm ở màn hình DOS thế mới đau chứ!

Có tìm hiểu thông tin trên mạng thì ngta bảo bị bad sector nào đó. nhưng test HDD xong có thấy cái bad nào đâu. chả hiểu ra làm sao nữa
tình hình là dùng usb boot vàomoi trường win64bit/32 đều ko cài được.
mình vào minh trong moi trường win32pe. copy file win64bit.iso vào HDD phân vùng D.
Xong rồi mình mout filw win64.iso ra ổ đĩa ảo (G). chạy file setup trong ổ đĩa ảo thì hiện lên 1 cửa sổ nhưng dòng Inttall windown bị mờ đi ko cài đưỡc. giờ phải làm sao?
Cái file ISO này có cần phải mount trên USB rồi cài hay ko? hay Mount ra ổ đĩa ảo trong môi trường winpe
Link win 7 ultimate 32 và 64 điều bị điết hết rùi hix
@maisidangkhanh win 7 32 bit đây bạn
http://www.fshare.vn/file/TV95A4QPDT
hello.. cho mình hỏi xíu nhé bạn.. mình download về đc rồi mà khi cài đặt nó hỏi key.. bạn có thể giúp mình đc ko? cám ơn bạn nhiều
Cái link này la ban ..... hay la ban quyen vay
Ghet xai .....
may quá tìm được top này, cảm ơn chủ top nhé.
oánh dấu phát nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019