Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Windows Phone 8 không ảnh hưởng nhiều đến doanh thu của Lumia

bk9sw
19/7/2012 16:23Phản hồi: 276
276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nokia cố lên 😃 , rất mong một ngày vị vua trở lại
🆒
vansy88
TÍCH CỰC
12 năm
hi vọng nokia sớm trở lại cuộc đua với các đối thủ nặng ký n..........
nghe nói ở vn có chương trình cho mượn lumina 3 tuần...mình có người bạn đã thử rồi
Mong Nokia cải tiển e Lumia ngày càng hoàn thiện hơn. Wait for WP8 + Nokia Lumia :p
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
chúc mừng nokia, hi vọng sau này nokia còn sản xuất nhiều điện thoại đẹp nhưng không liên quan tới microsoft và windowphone là được
Có thể nokia sẽ trở lại với wp8. Nhưng chỉ phụ thuộc vào hđh thì chưa đủ. Phải có bước đột phá về thiết kế nữa. Nhưng mà dòng lumia luôn có thiết kế đẹp nên ko đáng lo lắm 😁

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Doanh thu tại Bắc Mỹ là 128 triệu, bán được 600 nghìn thiết bị. Vậy chi ra mỗi thiết bị bán đến tay người dùng chỉ có cỡ 200 $.
Nokia trở thành một hãng điện thoại siêu rẻ tiền vậy sao 😃 Mừng quá, anh em có cơ hội mua điện t hoại tốt giá rẻ. Hehe, cứ thế mà tiến nhé Nokia
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
@hypous cái ông nói về dịch vụ tôi không phủ nhận.nhưg ông bảo nokia bán máy cho nhà mạng chịu lỗ còn gì.còn việc ông nói iphone.chẳng phải mua iphone không khóa mạng, không kèm theo hợp đồng giá cao hơn.còn kèm theo hợp đồng giá thấp, riêng bản 3gs còn được phát miễn phí thì ông giải thích sao.
@mr dinh Thưa bạn là mình chưa hê có câu nào nói Nokia bán máy cho nhà mạng chịu lỗ cả nhé 😃 Đọc lại cm của mình dùm. Mình chỉ nói là Nokia đang bị lỗ 1 tỷ đô, bị điều này còn do chi phí nghiên cứu, marketting quá cao :|
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
@hypous lạy thánh!
@mr dinh Ta ban cho con được đứng, con chiên của ta ạ
nếu CEO của nokia thành công thì ông sẽ thành huyền thoại . còn không ông sẽ là tội đồ. mọi thứ đều có cái giá của nó .;) . chúc mừng nokia sẽ trở lại
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@MrLuykey Ranh giới giữa huyền thoại vs tội đồ mong manh lắm...ahahahaa
Mỗi người 1 suy nghĩ. Cá nhân mình thì mình luôn ủng hộ Nokia hết mình!
Mình học được đức tính đáng quý từ Stephen Elop đó là sự lạc quan trong bất kỳ hoàn cảnh nào.
@number1isnokia Chúc mừng bác, lạc quan hay là tự phụ? Coi trời bằng vung? Chẳng phải Nô đã trả giá đắt vì tính tự phụ đấy thôi. Xấu mà biết mình xấu còn tốt hơn đã xấu nhưng vẫn bô bô là mình đẹp.
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn còn ảm đạm lắm.😔
Mọi người thấy buồn vì dòng lumia không lên được win phone8, nhưng bản cập nhật 7,8 cho e nó giúp những e lumia vẫn có thế hot trở lại. Mong sự trở mình mà Stephen Elop nói sẽ sớm trở thành "hoàng kim"
doanh số của lumia củng có ảnh hưởng bởi wp8 nhưng không nhiều thôi 😁
chúc nokia phát triển tốt cho cạnh tranh => người tiêu dùng được lợi
Bjo lu900 con 5tr các bác nhỉ?
@ngocthang_bibi Ko có chuyện đó xảy ra đâu, chỉ có khi 2 năm sau bác mua lại hàng cũ thì mới có giá đó thôi. Con n97 giờ ko ai thèm mua mà nó cũng có thèm hạ giá đâu, thà ko bán chứ bán hạ giá quá thấp mất hết giá trị thương hiệu
@tuanquang_caxc thì cũng chỉ mong có được cái cũ thôi. khó chứ ni.
vncson
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia go go go

hi đúng không các bác nhỉ
khi nào No mà ra dt wp8 thì theo mình đoán No phải bán được khoảng 12=>17 triệu máy trên 1 quý.😁
loveyouhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này mới hay nè!
Khi nào windows phone 8 của Nokia ra anh e ta mỗi ông mua 1 cái gọi là ủng hộ người nghèo nhể 😃
@hiphopboy8x Đồng tình
mới ủng hộ Nokia 1 chiếc Lumia..cũng cắn răng khi Lumia không lên dc WP8.
Chúc mừng nô, với kinh nghiệm của mình nô sẽ trở lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019