Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Windows Phone Marketplace hiện có trên 40 ngàn ứng dụng

Didu
19/11/2011 15:12Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
Windows Phone X - Nokia, tôi chủ động, tôi chia sẻ, tôi thành công, tôi khác biệt, tôi đẳng cấp - Connecting people & Nokia - Windows Phone X inside, world in hand....
thích WP7 vì sự mượt mà và đơn giản tuy nhiên đã chia tay wp7 để chuyển qua android. Mà ai chỉ dùm mình cách add hình liên lạc cho danh bạ của android với. Mình ko làm đc.
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Android chỉ được cái ứng dụng nhiều + cấu hình khủng chứ chẳng hơn wp được cái ji....cảm ứng cứ như 8/10 so với wp7..kết quả là thất vọng hoàn toàn về em sony xpira Arc về khoản Android còn lại thì ăn đứt HD7 về ngoại hình..nhìn lại Wp7 sướng nhất.....Mấy bác nào ko bik jaibreak thì nói chứ cứ ở đây mà phán bừa...em đây mango + jb cài game thì chơi ko hết..toàn game hay.
cố lên nào WP7
bhkien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Win phone phát triển nhanh thật. Quả thật mình thấy nền tảng của Microsoft là rất tốt vì Microsoft rất có kinh nghiệm trong phát triển phần mềm và hệ điều hành. Có lẽ lâu dần thì WP sẽ thay thế Android lộn xộn và kém bảo mật.
Cố lên bằng iOS với Android đi nào :bounce:
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vâng , em chân thành cảm ơn bác cho Lũ Gà ăn hôi android và iOS hiểu ... khổ ! Với em thì Desire HD là một tấn bi kịch ! Bắn nó đi xong là em sung sướng , hạnh phúc cả ngày đêm ... 😆
Nhưng em thấy 3 cái nút mặc định của WP cứ kiểu gì ấy, thô quá :hot:. Vs lại em thích cái kiểu trượt ngang hơn vì mình có thể quản lý đc màn hình, chứ theo chiều dọc vuốt oải lắm. E sẽ vẫn chờ thay đổi tích cực từ WP nếu thấy ngon ngọt là quất:cloud9:. Lumi800 vẫn chưa đẹp cho lắm nên chờ phiên bản kế tiếp hoàn thiện hơn:bounce:

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

Chuẩn MEN bác ạ. Nhiều ứng dụng để làm gì trong khi chỉ cần có vài cái :hot:. Quan trọng là độ ổn định và tính tiện dụng, em thấy điểm này Android k thể bằng WP, IOS được. Nếu WP có giao diện mượt mà, bắt mắt hơn 1 tẹo và trượt ngang thì em quất ngay, khoản này IOS hơn WP. E chấm IOS -> WP -> Android. Blackberry thì 1 thời xa vắng mất rồi 😷

P/S: E thích cái thanh Taskbar của Windows, sao k đưa lên WP nhỉ. Kiểu như Dock của MAC OS ấy :inlove:
huymailove
ĐẠI BÀNG
12 năm
lên cho window
Hy vọng ngày này năm sau sẽ có 400.000 ứng dụng 😁
WP đang chạy đua
promano
TÍCH CỰC
12 năm
Đang dùng WP7 và tất nhiên là ủng hộ WP7. Hehee... 😃
câu đó mình dành cho bạn đúng hơn đấy , nói không fai khoe chứ mình có đầy đủ tablet đến SP từ Android iOS. còn WP thì từ hồi O2 to như cái Dell Streak mình đã dùng rồi , WP7 mới thì khỏi bàn . nói không fai chê chứ không biết bạn đụng vào cái samsung wave đời đầu chưa nhỉ ? suy bụng ta ra bụng người quá. Thích dùng ko? tôi bán cho 1 cái mà chiêm nghiệm ,chứ "..." mà tỏ ra nguy hiểm thế có ngày ..... haizzz

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

nếu thằng HTC nó cho không tôi cho bạn vô tư , còn mua thì ko dùng bán thôi , cho trước mặt nguoi ta cảm ơn chứ sau lưng người ta phán là stupid
02 là WM mà :| WP nào 😆 lại nguy hiểm r 😃)

Làm ơn đi hỏi mấy thằng mua HD7 hoặc bất cứ máy nào wp ( - focus 1.4 mới thì có thể có gà chưa lên dc ) xem có ai chịu ngồi im mà nhìn cái list app = 10 k =))
Ps : k biết unlock thì đi đọc thêm đi , hoặc ko có máy thì bác đừng chém ! mà ss wave liên quan j ở đây :unsure:
Cố phát triển để còn cạnh tranh khốc liệt với iOS với Android nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019