[Windows Phone] Mời tải về Flighradar24, theo dõi chuyến bay trên khắp thế giới

Duy Luân
30/11/2014 22:21Phản hồi: 44
[Windows Phone] Mời tải về Flighradar24, theo dõi chuyến bay trên khắp thế giới

Flighradar24, ứng dụng cho phép bạn theo dõi các chuyến bay trên khắp thế giới, mới đây đã có thêm phiên bản miễn phí dành cho Windows Phone (có gắn quảng cáo). App này sẽ cho phép bạn tìm kiếm chuyến bay bằng mã hiệu, xem thông tin về hãng hàng không, và đặc biệt bạn còn thấy được đường bay cũng như sự di chuyển của máy bay theo thời gian thực nữa. Nếu bạn đang chuẩn bị đi ra sân bay đón một người thân nào đó, bạn sẽ biết được chuyến bay của người đó đang đến đâu, có bị hoãn đáp xuống hay xuống sớm hơn dự kiến hay không, có bị bay vòng vòng tạm thời hay không.

Flighradar24 phiên bản tính phí thì sẽ cung cấp cho bạn nhiều thông tin hữu ích hơn với giá 60.000 đồng. Ngoài ra bạn cũng có thể truy cập phiên bản nền web của app tại địa chỉ http://www.flightradar24.com. Bạn nào muốn tìm hiểu về cách Flighradar24 hoạt động thì có thể xem tại đây.

Nguồn: Windows Phone Store
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mở hàng, kéo ngay dù chưa bao giờ đi máy bay,
PS: lái máy bay thì có 😁
có khi nào bọn khủng bố nhờ phần mêm này để hack vào mấy chiếc máy bay đó ko ta 😁
PS app này có thấy máy bay bà già ko vậy :D
Cài ngay, mai mốt đi đón người thân mà không thấy máy bay trên app thì biết đường mà lo hậu sự
@imissxiu99 Bác nói hiểm quá.:=))
Có mặt lợi, có mặt hại.
thi1512
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ủa sao chỉ có cho windows Phone? IOS và ăn roi đâu? :mad:
nguyen.phi66
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thi1512 Có lâu rồi thím
@thi1512 Android có lâu rồi ông ơi
trunghoa2008
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thi1512 Xin lỗi bạn ios cũng có từ thời "tiền sử" rồi khộ thân window phone
@trunghoa2008
IOS có đầu tiền mà :v haizzzzzzz khổ WP
đám IS cũng đang xem trực tiếp à?
CŨNG TƯƠNG ĐỐI THÔI NHỈ!CHỨ CỨ XỒN XỒN HẾT RA THÌ BỌN KHỦNG BỐ TRÚNG MÁNH RỒI! CHỈ NGỒI ME VÀ NHẤN NÚT
natomedia
TÍCH CỰC
9 năm
Đã kéo về trên win8.1 giờ kéo nốt cho wp
Hôm máy bay của Maylay rơi mất tích app này lên top CHplay luôn mới sợ 😆 Có ích cho ai đi đón ng thân, đỡ phải thấp thỏm lo âu.
Cái chương trình này rất hữu ích, mình hoặc thân nhân khi đi máy bay sử dụng cái này để biết thông tin về chuyến bay rất Ok. Buồn buồn thì mở lên xem tại vị trí của mình có máy bay nào ko để chạy ra xem cũng được
Không biết app này có nhìn thấy máy bay to không?Em chỉ muốn xem chiếc máy bay nó to thế nào vì trước giờ chưa được đứng gần máy bay.Với lại hồi nào giờ mỗi lần đi đâu toàn đi xe dù thôi chứ tiền đâu đi máy bay.
@hongquang05t1 Bạn muốn ngắm máy bay nó như thế nào thì inbox mình chỉ chỗ cho, thêm cái ống nhòm thì tốt hơn nữa, k thì vẫn rõ chán. 😁
phanvdam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hồi cái đợt sau vụ MH17, mình đang ở Vinh chờ máy bay (bị delay), mở FlightRadar ra coi, thấy nó bay tới Quảng Bình rồi mất luôn tín hiệu, tưởng đâu nó không còn tới sân bay nữa chứ 😁
cũng ghê gớm phết đấy chứ nhỉ.
thu nhỏ màng hình hết cỡ thì thấy 1 đống bùi nhùi!
Mình thì cần ứng dụng theo dõi chuyến xe buýt. đứng đợi xe buýt mở ra coi xem nó đi tới đâu cũng đỡ sốt ruột
khủng bố với tên lửa vác vai thích app này
@xuhariver Máy bay toàn bay ở độ cao khoảng 10000 mét tên lửa vác vai tầm bắn chưa tới 4000m chắc chỉ để bắn pháo hoa cho máy bay xem thôi
Kahny La
TÍCH CỰC
9 năm
ios có lâu rồi,
kéo qua châu âu, châu mỹ toàn máy bay, k thấy mặt đất luôn

Người dùng đã coi được như vậy nói gì bên quản lý không phận,
Vậy mà nói MH370 mất tích được mới lạ
Mình hay nằm nhà theo chuyến bay của mình 😃 khá hay

Ai muốn xem lịch bay mình cho nè 😃

Púp Líc cho ACE 😃 mặt định nó là chuyến bay Nhập (Đến), muốn xem chuyến Xuất thì bấm lên cùng chữ màu xanh là nó chuyển. Chú ý đây là lịch Tân Sơn Nhất nhé
http://web.sags.vn/Smis/Mobile/fsmb.aspx
@noobnhat Ông gan thật dám chia xẻ thông tin nhạy cảm

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@superbike

Vì ae TinhTe tôi Cam Chịu 😃
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
Cái tôi ko hiểu ở đây là hành trình của 1 máy bay bất kỳ có thể dễ dàng lấy bởi 1 ứng dụng như vậy cho thấy vấn đề an ninh không lưu quá lơi lỏng, ai cũng có thể biết được thì bọn khủng bố cũng biết được.
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
@mykenty Điều 3, khủng bố chuyến bay dân dụng mới chết nhiều mạng hơn so với máy bay quân sự chớ bạn. Bọn khủng bố quan trọng giết càng nhiều người để tạo áp lực với chính phủ càng tốt.
Điều 1 chẳng liên quan gì cả, bọn khủng bố có thể là bất kỳ ai trong chúng ta giả dạng và sẵn sàn trả tiền cho dịch vụ này để có thông tin chuyến bay.
Điều 2, bạn khủng bố mặt đất thì cơ hội sống xót của nạn nhân cao hơn so với bị bắn rớt từ độ cao hàng nghìn mét.
@baodng Thì tôi hỏi là bọn không tặc vận dụng cái này kiểu gì? Bác không chứng minh được nó nguy hiểm mà nói nó nguy hiểm?
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
@hiddentrust Tôi mà biết nó làm sao thì tôi đi chống khủng bố lâu rồi bạn chớ ko rảnh ngồi đây nói tầm phào đâu. Lúc chưa có cái này nó còn khủng bố được huống chi bây giờ thêm phần trợ giúp.
@baodng Vậy là bạn không chứng minh được nó nguy hiểm mà nói nó nguy hiểm. Nói như bạn thì tôi cũng có thể nói ăn kẹo mút trên máy bay cũng nguy hiểm vậy. Tóm lại là chẳng thấy bọn không tặc lợi dụng được gì ở cái ứng dụng này? Vì nếu tấn công máy bay thì tụi nó đã lên kế hoạch từ trước khi cất cánh rồi. May ra tấn công từ mặt đất mới cần phải theo dõi lộ trình của máy bay, nếu thế thì dùng radar chính xác hơn nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019