Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

WPV XAP Deployer - Tool cài đặt file XAP của winphoneviet

tdiddy.2
11/8/2011 9:12Phản hồi: 59
WPV XAP Deployer - Tool cài đặt file XAP của winphoneviet
Mời ae tinh tế dùng và cho ý kiến :smug:

59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

edmundo2203
ĐẠI BÀNG
13 năm
Oánh dấu phát.Ủng hộ WPV!😃
faconnect
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như cái SDK Windows phone phải có win7 mới chạy phải không mọi người
test win 7 thôi, mấy cái khác ko bik 😔
đã test hay đến mức chả cần phải mở khóa màn hình vẫn cài được :giggle:
Nếu thật vậy thì hay quá...dùng bản khác mỗi lần install lại phải chỉnh thờii gian khóa màn hình lại thật là bực
Cái này có bị khóa máy khi cài xap không, giống tom xapler ấy. Nếu không thì phần mềm bác là nhứt rồi 😁
khóa máy là sao pác, bên winphoneviet test ok hết 😃 còn vụ khóa thì e ko bik
Chắc bác ấy hỏi có cần để màn hình ko khóa ko ấy mà
tdiddy test thì ko cần mở khóa màn hình, cắm vào, zune nhận ra phone xong là cài thôi
kent2v
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trước hết mình thanks vì sự đóng góp của bạn. Thứ 2 là mình góp ý thêm chức năng kéo thả, hehe. Thêm chức năng kéo thả nha bạn, nếu kéo thả list thì sẽ càng hay hơn ;)
cảm ơn góp ý của bạn, mình xin mời bạn thử bản 1.2
http://www.winphoneviet.com/forum/threads/747-WPV-XAP-Deployer-1.2-Tool-cài-đặt-file-XAP-của-winphoneviet

hehe, report cho bác nè, cài tốt cho 7390... 😃 tuy la thỉnh thoảng có vài app hok cài vào đc, đang test lại xem nguyên nhân là do đâu.
bạn nên ghi rõ dòng máy nào, app nào ko cài dc vì tdiddy đã làm chuột bạch cài 1 lúc 80 ứng dụng (cả apps và games) vào máy HTC HD7 Mango 7713 của mình

HTC HD7 Nodo 7390, tại vì bác nói bác chỉ mới test trên 7731, nên version khác bác chưa biết, thì sẳn máy em có version thấp hơn, sau khi xài thấy ok nên em báo cho bác biết là version củ ( cụ thể là 7390 ) vẫn chạy tốt, tuy nhiên có 1 vài app bị lỗi, đang test lại xem vì lý do gì để góp ý cho bác fix ý mà. vì chưa xác định đc là file down về lỗi hay có trục trặc gì không. 😃
chờ feedback của bạn. Cảm ơn đã ủng hộ WPV
kjzzlove90
ĐẠI BÀNG
13 năm
up cho gà nhà lên sàn ...........
hoạt động tốt trên hd7 7714, vừa up rom mới cài liền tù tì 53 apps and games ko lỗi, mất gần tiếng :-s
thanks bạn đã feedback 😁
update 1.3 cải tiến giao diện
Giống như OP, TomXapInstaller kg chạy được trên PC mình, và rất may là mình thấy có tool của bạn. Hoạt động rất tốt. Chân thành cảm ơn công sức và sự chia sẻ của bạn.
thanks bạn đã ủng hộ 😃
đã có bản 1.4, các bạn download tại: http://www.winphoneviet.com/forum/threads/747-WPV-XAP-Deployer-1.4-Tool-cài-đặt-file-XAP-của-winphoneviet

update 1.4: thêm tùy chọn
- Bắt buộc gỡ file đã cài sẵn (tùy chọn): khi chọn option này thì ctrình sẽ gỡ bỏ app bạn sắp sửa cài vào máy nếu trên máy đã có sẵn, nếu bỏ chọn thì nó sẽ update app có sẵn trên máy của bạn
- Tắt máy sau khi deploy xong (tùy chọn): tặng pác @Cifer

mrtathan88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tình hình là vẫn ko cài đc pes cho e lg optimus 7. E toàn bị out ra. Buồn quá
vậy fải là cài dc mà chơi ko dc chứ nhỉ 😁
bro thử bản PES này chưa: http://www.winphoneviet.com/forum/threads/742-PES-2011-phiên-bản-đã-chỉnh-sửa-fix-out-game
mrtathan88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thử rùi bác ạ. Cài cho máy Omnia 7 của thằng bạn chạy ngon lành. Cài cho em Lg optimus 7 thì cứ vào cái lại bị out ra.

Nản quá. Tại máy e ko chơi đc chứ ko phải là ko cài đc. Sorry bác nhá ....! 😃
3077
ĐẠI BÀNG
13 năm
Update liên tùng tục 😁, cám ơn bạn. Hay quá
Tốc độ cài có tốt ko các bác?
tự dùng và trải nghiệm nha bro 😁
up lên nào...
Bán nghiên cứu viết như WP7 3MktPlace của Milkman luôn thì hay nhất . Muốn app jì thì search, down và cài luôn. Hỗ trợ update.
Có vẻ yêu cầu cao quá...Hi hi
vik dc chứ bạn, chỉ cần ae ủng hộ e sẽ vik 😃
Update 1.4.1 final nhân dịp forum đầy tháng
- Cải thiện hịu suất làm việc, bây h khi chạy chương trình và deploy thì ko còn tình trạng ctrình bị "block" nữa, mọi thứ hoạt động mượt mà
- Có thể Stop khi đang đang deploy
- Fix 1 số lỗi nhỏ khác
kjzzlove90
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái người mà tùng quote ở trên yêu cầu giống đka thế nhỉ 😆
chà chà, đka lun à, ngon nhỉ 😁
Update 1.5
Double click 1 dòng bất kì sẽ hiện chi tiết

3077
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn tdiddy có viết cái soft deploy ringtone cho WP7 giống kiểu này được không, đỡ phải đau đầu, cứ deploy như xap là xong.
nge jang hồ đồn là mình đã vik rồi mà bạn http://www.winphoneviet.com/forum/threads/448-WPV-Ringtone-Adder-Thêm-custom-ringtone-trên-Mango

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019