Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

WSJ: Sharp hoãn quá trình sản xuất màn hình cho iPhone mới

Blaze1st
31/8/2012 9:13Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bibongda
TÍCH CỰC
12 năm
không biết vấn đề này có chậm ngày ra mắt của Táo không nhỉ ?
Hy vọng là không
Mình không hiểu , sharp bị lỗ thì nó ảnh hưởng gì tới apple mọi người giải thích dùm cái 😃 em ngu mấy vụ này hề hề
Ai đánh giá Tim Cook hơn Jobs là chưa biết Cook.
Cũng như ngược lại
Bởi cả hai mới chính là biểu tượng của AP
Chứ ko phải quả Táo khuyết.
Đi gây chiến với SS, lại còn không tiếc lời nhạo bám họ, tức là phần nào ảnh hưởng đến bộ mặt ngoại giao của Nhật Bản, liệu Nhật còn tiêu chí hết mình vì đối tác không?
Giả sử thằng Mỹ nó kiện và thắng kiện 1 công ty ở nước ta về khoản cafe chẳng hạn... như vậy các doanh nghiệp công ty nước ta có còn hợp tác nhiệt tình như trc không? Tin chắc là sẽ có phương án để đối phó với thằng Mỹ và có 1 suy nghĩ khác...
quocanh58
TÍCH CỰC
12 năm
@huytoanpham Ss của hàn, nhật nào =]]
@huytoanpham VN ta cầu mong cho Mỹ đặt hàng ta là đằng khác, tưởng lọt chân vào thị trường nó dễ lắm hả? bao nhiêu lần cá basa, rồi kiện chất độc da cam. Nói như bác chắc các công ty VN sẽ nghỉ chơi với Mỹ, haizza
@huytoanpham Samsung được của Nhật thì mình mừng.
@wanderer07 HER, là fan của SS mà nhầm xuất xứ, mong anh em thông cảm nha 😔
thachnc07
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ đợi IPad mini thui 😃
Hợp tác với samsung,không có khi giới thiệu sản phẩm mới app lại không đủ sp cung cấp cho mgười dân.
a4k61dkh
ĐẠI BÀNG
12 năm
"anh SS cho em xin lỗi,làm lại giúp em cái màn hình nha"
lại có trục trặc rồi....
nhìu ng vẫn còn thói qen bảo hàng Nhật là tốt, màu đẹp, nhưng mình nghĩ đa phần chắc hùa theo 😆) chưa từng trải nghiệm sản phẩm 1 lần nào
@hoangtien123 Bạn thấy sp HQ đẹp là chuyện của bạn, riêng tui ko ưa cái sp màu sắc loè loẹt của ss, nhất là con gs3 , nhìn vô hết hứng, ng ta thấy màn hình Nhật đẹp nói đẹp, bạn tỏ vẻ ghê nhỉ, con nói ng ta chưa trải nghiệm, màn nhìn là biết liền, ra siu thị điện máy đầy ra
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
tin này làm APp đau đầu đây
sharp dạo này đi xuống quá
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
hình như chú nào dính đến táo đều bị phá sản hết thì phải
nttkts
TÍCH CỰC
12 năm
mấy bạn cuồng lôi SS vào đây làm gì, trước giờ SS có làm màn hình cho Iphone bao giờ đâu. Cuồng đến lú lẫn luôn.
Samsung đâu rồi.
PCthanyeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Táo bắt đầu thối rồi :rolleyes:.
Miễn bàn vs bác, doanh số bán hàng tiêu dùng mà,đi nhiều hỏi nhiều xem nhiều coi tv nào nhiều hơn đc chuộng nghe bác,ai nguy hiem biet ngay""
@Gia nguyên daklak bác cứ ra mà xem,tv ss đc cái công nghệ mới chớ màu mè ... sao bằng sony dc bác, với lại bác thấy sony lúc nào cũng đắt hơn ko thấy ak
mấy bố chém ghê wá công nghệ mới bao giờ chả có lỗi lô đầu mà, thằng ap mình thấy là ít lỗi nhất rồi trước mua 2 con nokia đi bảo hành cả 2 ss không chơi nên không biết
ghekua
TÍCH CỰC
12 năm
Thôi xong quả táo mới này mà rơi một phát là tốn kém lắm đây 😆 =))
đi đâu cũng thấy bọn cuồng kpop

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019