Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

XÁC NHẬN XE SUZUKI FX150 SẮP XUẤT HIỆN TẠI ĐÔNG NAM Á

DCT.EXE
22/12/2014 6:43Phản hồi: 377
377 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NAMA!
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn con winner thấy chán bỏ xừ..bựa bựa sao ấy..
bức cực
ĐẠI BÀNG
8 năm
@NAMA! chuẩn cmnl 😁 nhìn con winner chán, cứ như con wave rsx 🆒
nam99568
ĐẠI BÀNG
8 năm
Suzuki hãng xe bí ẩn nhất VN
Chờ Suzuki FX 150c ra mắt ở VN bằng niềm tin, nếu Su Việt ra mắt FX chắc chỉ riêng cho thị trường nước nhà, giống Suzuki Impulse vậy, máy xe FX chắc lấy máy của Raider lắp vào, Suzuki Raider 2016 còn thấy chưa bán ra mặc dù lộ ảnh khá lâu với 4 đèn xi nhan trắng huyền thoại.😁

vangtuba
ĐẠI BÀNG
8 năm
@yeucongnghe2012 chắc định nhập về trưng bày ở triển lãm nhưng nghĩ sao lại thôi ko show ra
Hy vong suzuki ra mac fx 150 để cạnh tranh với yamaha va honda o phân khúc underbon . honda đã ra con ubderbon winner roi gio thêm suzuki ra thên con underbon nua la đủ bộ 😁
Công nhận nhìn quá đẹp, sao Su k mang những con này ra bán. Doanh số rất cao cho mà coi!
Khiếp cái topic cách đây 2 năm giờ lôi ra tự sướng. Sắp xuất hiện gì mà cả 2 năm vẫn còn sắp
NAMA!
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hung quoc chau Hii..biết đâu vào ngày đẹp trời lại có tin hot chăng?!o_O
rongcuoimay
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chán quá, ko biết có đợi nổi đến lúc ra FI ko nữa, ko biết rai version 1 đang bán có giá nhiêu nhỉ
trình thiết kế xe nhỏ của Xu thì thấy rồi, X-bike với Axelo đấy. Nên chỉ mong con này ( nếu có ) đẹp bằng 1 nửa Winner là mừng rồi, ở đó mà ảo tưởng =]]] !!!!!
@fr3nzjpl4nt Em thì lại thấy thà lấy con raider cũ còn hơn con winner ấy. Xấu òm mà cứ đi dìm xe khác. Không so con winner với wave rsx đâu nên đừng bắt bẻ em nhé. Với mấy nâng cấp đáng giá như satria fi thì t150 hay winner có khi mất thị phần khá khá đó chứ ở đó mà khinh địch. Nhất là cục máy chất lừ mà các dòng suzuki đã khẳng định
M
Mình đâu nói Raider, mình đang nói Underbone và cái con tin đồn đây mà. Về Hyper thì mình thích raider và Sonic, huyền thoại rồi, thiết kế của Raider cũng khác hoàn toàn với bọn xe kia, nên tôi đâu nói Raider đâu bạn 😁 !!!!!! Đọc kĩ nha !!!!
Là tin đồn. Bác thấy cái hình rò rỉ chưa. nó là hyper đó. Chứ đâu ai rảnh demo ra cái mã rồi chụp cho dân tình chém gió chơi. Đã là tin đồn thì cứ cái gì thấy rồi nói. "Nên chỉ mong con này ( nếu có ) đẹp bằng 1 nửa Winner là mừng rồi, ở đó mà ảo tưởng =]]] !!!!!" . Em biết bác cuồng honda. Nhưng cuồng vừa thôi ạ. Thân
@fr3nzjpl4nt Da thưa bạn wave rsx hay wave x mik đưa là xe zin. Xe độ chỗ nào ? Bạn ko bik ko co nghĩa la xe độ. Ro ràng bạn cũng thấy nó đẹp nên mới nghĩ là xe độ =]]]]. Con xe mik up là wave 125 x nguyên bản ra mắt nam 2007.
@fr3nzjpl4nt Dạ thưa. Vậy cho lịch sự. Nếu như con raider mà thành công thì nó ngu mới đem con satria fi về. Nhưng đó là về khía cạnh thành công. Còn hiện tại con raider ra sao khỏi nói cũng biết. Và nếu như con ẹc 150 và dòng ẹc nói chung không thành công thì còn lâu honda mới ra con winner thần thánh ợ. Thằng su cực kì cứng đầu trong khâu chăm sóc khách hàng nên không lắng nghe người tiêu dùng. Chẳng có gì khó hiểu nếu nó vẫn đem con satria fi về cả. Nếu về thì winner và ex khó nhai nó đấy. Nếu muốn cm thì nên lội topic 1 chút đi. Đừng nhìn tiêu đề rồi phán nữa. Thân
@huunguyen1903 Vãi đến chịu..... dạ thưa anh Su VN sắp ra con Raider Fi 150 thi e biet roi a. Biet ca may thang truoc roi a. Ok ? Ma e co bàn j toi raider hay hyper chưa hả anh ???? Va cho du raider fi co thanh cong hon ex voi winner di nữa thì nó cũng là hypder, ko lien quan toi bon underbone. Hieu chua a. Phat met voi thánh ngáo nay qua ....
toitoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@fr3nzjpl4nt Wave x nó đi mâm đấy à?

Gửi từ 1100i bằng wifi nhà hàng xóm.
Axelo đẹp thế cơ mà, hihi
sony tèo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nếu fx mà dc như vậy ra đi gấp ex 150 luôn
Underbone của Su sắp ra đây nhé, hình rò rỉ từ trong nhà máy KCX... image.jpeg image.jpeg
@Raider 1977 Hình xe thì mìh ko nói, chứ đây là KCX Tân Thuận q7 mà, làm gì có nhà máy suzuki nào trong đó...bác có chém ko vậy [emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my iPhone using Tapatalk
@Raider 1977 Suzuki Shogun R đời 2005 đây mà, bác cứ khéo đùa.
vangtuba
ĐẠI BÀNG
8 năm
su ko chỉ yếu thế ở VN mà Đông Nam Á cũng rứa, cộng với tính bảo thủ thì hãng chỉ tập trung vào mấy mẫu xe chủ lực thôi, tiền đâu mà phát triển mẫu mới. Vn cũng như mấy nước quanh su có mẫu tay ga nào ra hồn đâu, underborn và hyper chủ lực là ax, viva( shooter) , rai( satria) đều bị ya và hon nó hiếp.
pcthanh10
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao lại có những topic hài hước như vậy, nhớ lại vụ exciter 3 mẫu 135, 150 và 175 ngày xưa 😆
Ai đào mộ kinh qúa
chuongphi0
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chờ cụ Su này ra đã hơn năm rồi mà chả thấy có bóng dáng đâu cả. Ex 150 Win150 ra hết cả rồi. Cbi cả Beneli cũng ra mà ông Su ko thấy mặt mũi đâu. Lặn kỹ quá. Chán nản.
FX hồi sinh :p
Mà ra lâu thế , cái tin này từ lâu rồi , ông nào đào mộ lên thế :3
FX 150cc ở VN ko ra, bên Indonesia sắp có mẫu GSX-R150cc mới chắc dùng động cơ chung với Satria fi 150cc 2016, cái đầu đèn nhìn khá giống Satria Fi dùng đèn led trên trang tmc blog.
Không phải dạng underbone như EX, Winner

http://tmcblog.com/2016/05/27/kayaknya-suzuki-gsx-r150-mulai-di-test-jalanan-nih-sob/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019