Xe attila đời trung có tốn xăng không?

chienpt92
17/7/2013 6:51Phản hồi: 22
Em định mua lại con xe attila đời trung, giá từ 4tr đến 5tr. Cái em quan tâm nhất là xe loại này có tốn xăng không? nếu như dùng rồi thì bây giờ 1 lít đi được khoảng bao nhiêu km ạ?
Nếu không tầm tiền đấy em nên mua loại xe cũ nào khác tốt hơn không ạ.
Cảm ơn các bác đã đọc tin!
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe máy tức nhiên là phải tốn xăng nhé bồ :eek:
với giá tiền của bạn mua 1 chiếc dream huyềnh thoại là ok nhất 😁
chienpt92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@toandinh85@yahoo cám ơn bác. dream huyền thoại:D
Em cũng thích con này nhưng có vẻ ít người bán quá. em không biết tìm ở đâu, Bác chỉ giáo cho em phát nữa được không
atila là trùm tốn xăng... nguy hiểm chạy lẹ.. bạn kình đi được 29-31km/lit.

Gửi từ Sony Xperia S .
đi xe đó tốn xăng kinh khủng 😔
chienpt92
ĐẠI BÀNG
11 năm
cám ơn thành kiến của các bác. Thảo nào họ bán rẻ thế. Chắc em đi honda cho đỡ xăng.Sinh viên nên khổ thế đấy
@chienpt92 bạn còn giữ tư tưởng honda đỡ tốn xăng là die đó. dòng tay ga thì ya và hon xêm xêm nhau. cìn xe số thì su cới viva fi ăn đứt .

Gửi từ Sony Xperia S .
@hiepthong người ta có 4 5 triệu sao mua ba trả lời đúng chủ đề :rolleyes: su có trả tiền PR đâu😁
chienpt92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@teamteam911
:D bác chỉ được cái hiểu ý em
viva fi cho tk xăng. Trẻ trung
@trainhangheo1990 người ta có 4 5 triệu sao mua ba trả lời đúng chủ đề :rolleyes: su có trả tiền PR đâu😁
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
@teamteam911 Hjhj,đang lúc phấn khích vì nhju thông tin sảy ra trong mấy giờ qua quá
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
Xăng tăng giá k lý do j k chọn viva fi vào thời buổi này
@boygabg người ta có 4 5 triệu sao mua ba trả lời đúng chủ đề :rolleyes: su có trả tiền PR đâu😁
thế này thì xe đạp thẳg tiến nhé! Chứ mua attila thì tuột quần.
teamteam911 Su k tra tiền cho tôi nhé!
Bạn tìm mua Suzuki Sapphire 125 cũ giá cũng tầm 6-8 triệu đi ổn hơn Attila.

@yeucongnghe2012 ]

mình mới bán chiếc này cho ng wen có 2 chai.xe này thấy cực bền .xe 125cc mà con thấy ít uống xăng hon cái lead đít bự nũa. nhớt láp thì chưa bao giờ thay mà thấy im ru.vợ chạy hết nhớt 2 lần nghe khét khét mà đổ thêm nhớt vô chạy cứ vô tư.có điều nhìn cái đít xe xấu 😁:D
cfgj nvb
mọi người nói sao ấy chứ em đang chạy con attina đời chung đó có ăn xăng mấy đâu 1 lít đi 45km đấy má mọi người cứ nghĩ dòng attina hay dòng xe ga hao xăng em thấy no tiêu hao xăng khác chi xe số đâu chẳng qua mọi người ko hay bảo trì vả lại co bảo trì thì cũng ko đúng cách xe mơi hao xăng
@hungtuyen37 Bạn này nói chuẩn luôn. tôi đang đi 1 xe attila mua 2004 gần 10 năm mà vẫn 50k khoãng 2 lít xăng mà tôi đi được gần 100km. như vậy 1 lít gần 50km.
Từ đường tàu cổ nhuế đi chợ chim cảnh đầu giốc văn cao đường bưởi rồi quay về. từ đường tàu đi bến xe kim mã rồi từ kim mã đi cầu giấy, đi phạm hùng xuống bến xe my đình lấy hàng rồi lại về cổ nhuế. từ cổ nhuế đi học viện cảnh sát rồi đi tiếp lên văn tiến dũng hết văn tiến dũng lại quay lại về cổ nhuế. từ cổ nhuế đi bến xe nước ngầm và quay về. Đi như vậy gần 100km đấy các bạn à mà chỉ 2 lít xăng. Mình cho rằng không tốn xăng nhé.
bà xã đang đi attila 2005 đích bầu 30 n km mới làm lại nồi + chuông +mấy thứ linh tinh khác chưa rả máy.xăng trên 35 dưới 40 km/l tăng tốc tốt từ 0 đến 50 km/h .nguy hiểm khi chạy trên 60 km/h.nếu bạn đi quãng đường 20km ngày thì mua cũng không sao .đi nhiều thì tiền xăng hơi đuối.4. 5 tr thì khó có được 1 con xe tốt
MinhDuclx
TÍCH CỰC
10 năm
Tuỳ cách đi, đi chậm hao xăng, nhanh đỡ tốn, đèn đỏ nhiều tốn hơn.
Đi dạng đi dạo, từ từ cỡ 30km/h trở lại thì tầm 30km/l xăng thôi. Đi nhanh cỡ 50, lên khoảng 40km/l hay hơn gì đó (vì toàn đi chậm). Nói chung là hao xăng cỡ Nou và 1 số chiếc Hay, nhưng chấp nhận đc nếu bạn ít tiền. Vì xe nầy ngon - bỗ -rẽ do giá rẽ, ít hư hào và khá bền đó.
Nhiều người chạy ko để ý số km sao nói cứ 1-2 ngày hết 50k xăng (do đứt dây côngtomet, sao dòng xe SYM dễ bị đứt cái nầy quá, có mấy chục mà thôi khỏi thay luôn). Nhưng chịu khó để ý đi cũng ko ít đâu. Như mình, tối đi dạo mà sao 2 đêm hết 50k xăng, để ý số km thì 1 tối đi dạo vòng vòng trên 30km rồi 😁 (cái tp mình thấy bé tẻo teo, chạy 1 vòng có mấy chục phút, đi có 2 vòng mà ra nhiều thế).
uống xăng 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019