Xe máy Suzuki đẹp, giá rẻ nên mua mẫu xe nào ?

Michigan
11/11/2014 14:56Phản hồi: 57
Xe máy Suzuki có sản phẩm nào tốt vậy mọi người, em có tầm khoảng dưới 30 triệu đang cần mua xe. Mà không biết có nên mua xe suzuki không nhỉ ? các bác tư vấn giúp em cái, em là nam nha
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Với tầm tiền đó cố thêm tí mua suzuki Impule là hợp lý nhất. Nhìn thực tế bên ngoài thiết kế ngoại hình đẹp, theo mình con xe này đẹp nhất từ trước đến nay trong dòng xe ga của su, máy móc là của hayate cũ lắp sang thì bền có tiếng, vì mình đag đi hayate 2009 đc 5 năm rồi mà chưa phải sửa chữa j. Nếu Ở hn thì ra suzuki world 24 hoàng quốc việt có cho chạy thử xe thích thì mua luôn.Chắc sẽ không phải hối hận đâu.
@sơn hạo dưới 30tr làm gì mua dc Impluse ?
Ga thì Im k thì Haya cũng vấn độc đẹp lạ so với mấy em đầu to bây giờ
Số, côn tây thì Axelo côn tay trắng xanh hoặc vàng đen
vmky1991
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tầm 30 triệu thì có thể mua Axelo (côn tay) hoặc Suzuki Impulse (xe ga).
Về Impulse thì cả giấy tờ tầm 32,5 triệu, chạy khá ổn, máy êm, vọt, xăng 42-45km/l nội thành, 45-48km/l đường trường. Tuy nhiên xe nặng, khó kiếm phụ tùng nếu ko ở thành phố lớn. Nên khuyên bạn mua Impulse nếu ở 1 trong 5 thành phố trực thuộc trung ương, còn mấy tỉnh khác thì xem có gần cửa hàng Su ko nhé, ko mua sau này khó kiếm đồ sửa chữa lại hối hận :p
dauphuthui
ĐẠI BÀNG
9 năm
impluse đi bác hôm trước ghe đại lý su xem thây kiêu dáng đẹp hiện đại lắm nhìn trong hình thì không tháy đẹp bằng ngoài đâu .
thachthuv
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua viva fi đi bác,nghe nói khoảng 75 km/lít
Nghe nói có vẽ là bạn đang là sinh viên rồi, sinh viên thì nên tiết kiệm nhá, không vòi ba mẹ mua được, không nên mua xe máy Suzuki vì nó chỉ có ăn xăng gớm lắm, với lại dàn mũ hay bị gòn lắm. Tui đang chạy con galaxy của sym cũng được 2,3 tháng rồi kekek lên đời con wave ấy mà . Chạy ổn ,đổ đầy bình đi được khoảng 180~ 185 km. tùy theo địa hình đường nữa . Cốp xe cũng tương đối thoải mái.máy ê lắm
Xe máy Suzuki chỉ thấy xipo là đỉnh của đỉnh thôi, ngoài ra các dòng khác chả thừa hưởng được cái gì từ xipo cả. xipo được đánh giá là xe máy không bao h lỗi thời, mua sao bán vậy, không sợ mấy giá luôn, nếu tầm khoảng 35 triệu thì thớt có thể suy nghĩ đến các xe khác tốt hơn là xe máy future FI của honda , Sirius của yamaha,galaxy của sym, mình đặt biệt thích galaxy vì máy khỏe, ăn xăng ít,với lại thiết kế trẻ trung, thể thao, năng động. ( cái này chắc do giống ex kaka).Còn nếu tay ga thì có thể chọn Suzuki Impulse à giá 31 triệu ,mà mình nghỉ nếu con trai thì đi tay ga làm gì. Bạn cứ mua sym galaxy SR khoảng 19 triệu, còn tiền thừa thì để dành tham gia lớp học gì đó ,sau này đi mầm có tiền rồi thì tự sắm con khác cũng đc, exiter, hay là Sh cũng được
Tầm tiền đó thì thớt mua attila Elizabeth( 35triệu ).xăng thì 2.6 lít chạy được 100km , kiểu đèn pha tròn lồi ra ở mặt trước, mặt nạ lớn kéo dài xuống phía dưới và một thân xe tròn trịa, bầu bĩnh
Hãng xe máy Suzuki thì có xipo là nổi tiếng.Nhưng có nhiều xe khác đáng chú í lắm đó chứ.Như axelo ,revo,hayate ,viva.. còn nhiều cái tên lắm nhưng mình chỉ chú í tới mấy chú này thoy .Suzuki với sym là 2 hãng xe máy yếu thế tại việt nam. Cứ bị ghép cho mác xe tàu, copy mẫu. Nhớ lại cái hồi đầu 2000, đi đường mà gặp chiếc Attila của sym thoy là nhìn them rồi,..h này cũng có người chạy chiếc Attila đít bầu đó thoy, bền vật vã, bị cái hồi đó công nghệ chưa phát triển, xe tay la hao xăng, mà nó lại là một trong những xe ga đầu tiên của tay ga tại việt nam nên h người ta khi nói tới sym là nói tới ăn xăng à . thực tế đâu phải vậy đâu các mem ơi.
@longalpenliebe Suzuki là của nhật bạn nhá, không phải của tàu, sinh viên thì nên mua galaxy RS, giá tốt tầm 18-19 triệu
Suzuki thì đi hơi uống xăng tí, nhưng máy móc cũng ok. Bạn xem thử Wave hay Galaxy gì đó. Dạo này chiếc Galaxy thấy đi ngoài đường cũng nhiều. Mà mua Sym với Honda thì yên tâm hơn là Suzuki
@sat_thu_vo_tinh thánh cho e hỏi đại lý sym của thánh ở đồng nai nằm ở đâu mai e lấy con xbike qua thăm bác
Xe galaxy em thấy người ta chạy nhiều ngoài đường lắm , thấy sinh viên chậy nhiều nhất, có thằng bạn chung lớp chạy chiếc galaxy màu xanh GP nhìn cũng đẹp lắm,màu sơn bóng bẩy, bánh măm, có chạy thử ,thấy máy nổ êm, vô số thấy nhẹ, dáng xe cũng cân đối, nói chung nam chạy hợp.Còn nếu bạn thích mua xe máy Suzuki bóp bóp thì cứ chạy axelo 125, nhưng nhìn èo lắm, nhỏ xíu, bên ngoài nhìn theo đánh giá là xấu
vãi cả bóp bóp . con trai ai mà không thích bóp hả bác ,.kakaka mình đang chạy Galaxy 110 sr màu đỏ đây . đính chính là đổ đầy bình thì chạy đc hơn 185km nhá. Chính xác luôn, mình xách xe này đi phượt miền tây thì oách kinh, lướt cũng êm lắm, có cái hok biết sao chứ từ khi thay vỏ không ruột cái chạy nghe cảm giác nó hơi nghiêng qua trái, chắc là do võ xe. A em nào ở bình dương giao lưu hội galaxy nhá.^^
axe hoặc xbike , xe su nhìn cứng cắp v
Suzuki Revo110 giá 16 triệu, bản mới đẹp rạng ngời luôn, thấy nhiều người chạy đi học đi làm bền phết. Xe Su giờ bền hơn xe Honda lắp trong nước nhiều.
Đến nản với mấy con seeder của SYM. Comment theo kiểu copy - paste còn nguyên cả phông chữ. SYM toàn xe nhái chứ có cái gì.
Mình là nạn nhân của suzuki . Con viva mua đc 1 năm bắt đầu có vấn đề cần nói rỏ. Phuộc yếu. Dàn mủ kêu .phụ tùng kiếm ngoài k có.vào hãng bị lừa lại còn chém cắt cổ nhưng chất lượng tồi vô đối .xe vừa bán cho người khác chưa đc 3 tháng a ta kêu bán lại, số đt nạn nhân thứ 2,cũng là phan trung thành của su còn phải chán nản.0966765468 tên Thu.hỏi thử biết ngay ,giờ ata rao trên chợtốt bán lại .
Kết luận khuyên bạn 1 câu tránh xa thằng Suzuki ra nhé.
utnguyen177
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinh81 z bác bỏ phết cái avatar của bác cho e nhờ.:p
@utnguyen177 Them 1 kẻ cuồng su. Cảm ơn bạn nhắc minh mới nhớ.
utnguyen177
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinh81 mình chưa chạy xe Su bao giờ, vì có mua đâu mà chạy,chưa ngồi lên nữa là... chỉ thấy bạn k thích mà để hình thì mâu thuẫn quá.:rolleyes: chào..😃
@utnguyen177 Minh sơ ý k de y hinh avta.hinh cũ
rẻ mua re.vo nhé xăng cộ cũng tiết kiệm. còn tiết kiệm xăng mua viva fi nhé
Hồi xưa Honda>Yamaha>sym>Suzuki . bây h thì sym=sym=sym>honda .😁 . nhà mình có 5 nàng tiên, nàng tiên chị đi attila đít nhỏ, nag tiên 2 đi Elizabeth ,mình thì đi glalaxy, em gái mình thì mới có 12 nên chạy angela, còn nàng tiên cuối cùng là mẹ mình chạy chiếc Cub Honda huyền thoại àk. Mình thấy thì xe chị 2 mình chạy hao xăng lắm, còn chiếc Elizabeth thì hok hao xăng như lời đồn nhé ,cũng như mấy xe tay ga khác, thoy a2k, còn riêng mình thì mình chọn galaxy SR cũng chỉ vì mình thích ex mà k có đủ tiền nên mua chiếc này ak , axelo thì bạn bảo nhiều lổi lắm, nhưng mua galaxy rồi chạy mới thấy oách lắm, máy mạnh,êm, xăng ăn ít, dáng cũng cao, vị trí pô đặt cao nên khi đi gặp mưa cũng không lo bị tắt máy.Em út mình chạy angela thì khỏi nói rồi , h tụi cấp 3 chưa có bằng lái thì cứ xúc chiếc này cho nó đi học thoải mái hơn thoy ,tại chỉ có 50cc nhưng máy thì cũng good lắm
macahoa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình mới lấy con su axelo côn tự động nè máy êm ru,chạy chậm xe hơi bị rần còn từ 40km/h trở lên thì xe đằm lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019