Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xe SYM Attila đẹp, giá tốt nên mua chiếc nào nhỉ ?

trungtd2
11/11/2014 14:29Phản hồi: 49
Mấy dòng xe sym attila nên chọn mua chiếc nào mọi người nhỉ ? em định mua xe sym cho nữ, người em nhỏ nhắn, cũng thấp không cao lắm, ưu tiên là chọn một chiếc xe sym Attila đẹp, tiết kiệm xăng một tí. Mọi người giúp em với
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eli giá ok, venus thì đắt quá, nếu có điều kiện mua venus thì có thể mua grande còn không thì cứ mua eli
Xe sym attila victory thì không nói làm gì rồi, một thời làm mưa làm gió làm mấy bà cô cứ phải gọi là lao đao rước về cho bằng được mỗi tội uống xăng như nước lã, có điều vận hành tốt bền và cứ phải gọi là bốc
@seaman1502 Mình muốn mua tăng sinh nhật cho vợ, nghe bác nói cũng "nám" quá. mà mình định mua Attila Elizabeth 2014 cơ. tìm hiểu thì thấy có fun xăng điện tử. Không biết ý kiến thế nào
Đâm đầu vào mua xe sym attila làm gì thế không biết , ngoài kia đầy con Nozza,lead,vision…. Sao không xem thử, trước chạy tốt nhưng h ai bik nó ra sao mà phải mua cơ chứ, không phải chê sym uh thì công nhận mấy dòng cho nữ sym khá mạnh nhưng lỗi liếc cũng không ít đâu
@gaumui123 Hơ vơ đũa cả nắm nó vừa thôi, xe hãng nào chẳng thế , lỗi cũng nhiều khi do hên xui ah, mà cũng nói thật là xe sym attila thì cũng nhiều lỗi sau 2-3 năm sử dụng nhưng được cái phụ tùng thay sửa rẻ cực và dễ kiếm,lên hãng là có, honda,yamaha,su hư cái thì zui
@gaumui123 Bị mỗi ắc quy thôi bác ạ
Bên xe ga của sym thì có chiếc Venus cũng mới ra đó, khác elizabeth cũ là thiết kế nhìn classic hơn chút nữa, đặc biệt là cái đồng hồ, elizabeth trước cũng được mấy chị em ưa chuộng nhưng về sau thì do ăn xăng hay sao đó mà dân tình bắt đầu ngó sang venus , nếu thik dáng elizabeth mà sợ hao xăng thì nên ngó qua venus hoặc tiết kiệm hơn nữa thì attila passing ít phổ biến nhưng dáng cũng đẹp , mỗi tội được cái đầu , phần đuôi không có gì đặc sắc, nghe đâu tầm 1.6l/100 cây thôi
Vision đê , nhỏ nhỏ mà tiết kiệm xăng mà lại an toàn lắm luôn, m là m ủng hộ honda , xe honda thì m khá kết , cái lead giá cao hơn vision 10 tr lận mà m thấy cũng chẳng đẹp hơn bao nhiêu….mỗi lần dắt 2 con xe này vào nhà thì lead nặng và bè hơn nên cứ phải gọi là vật vã chút,đc cái cốp to nên đi đâu cũng tiện. Nhưng suy đi cứ phải nghĩ lại thì nhích vision cho rẻ, gọn nhẹ
@nan na em thấy chạy xe cũng đầm phết, nó nhẹ chống chân quay xe cũng đỡ hơn xe lead, em thì ko chê gì vision nhưng bài ca muôn thủa là các em nhân viên ở HEAD làm ăn chán lắm từ nhân viên bán hàng đến thợ kỹ thuật. giá phụ tùng bán kèm đắt gấp 3 lần @@, lỡ mà có thay thì ăn mỳ cả tháng
Phan van xe sym attila thi chon venus i , chiếc moi nhat á , e ko i nhieu chi di thu 1-2 lan do xe e het xang, e thay tien ich ko thiu thu j, ngay ca dong ho coi h tren xe con co nen di dau cung ko so tre hi,xe chay em bt va chang co van de j ca ….
@longalpenliebe Uồi thik nhứt cai dong ho, thiết kế cũng đẹp nữa, ước gì em ở đây giờ này
Ôi con vịt bầu mẹ e vẫn hay chạy giờ đưa nhỏ e đi học rồi, mua từ hồi atilla và nov 1 cùng ra ấy giờ vẫn chạy mướt và vọt, mỗi tộn uống xăng thì tất cả đều ok, ít hỏng vặt trừ cái bình xe 😆 chả hiểu sao vức xó lâu không đi là xác định thay cái bình
Cơ mà thèn head hét giá kinh thật ,mua xe mà cứ phải gọi là đi mua cá thì đúng hơn, bik hồi trước nó hét thì em bắt nó biếu không em luôn, em đâu có bik mua xe máy mà phải thách với chả hét, h nghĩ lại hơi bị cay lun > <
Đã quyết mua xe sym thì cứ lên đó mà lựa, ngồi đây tám thì bảo đảm sẽ bị quay như chong chóng lun, xe sym attila cũng được, chẳng có gì để mà phải gọi là không thể mua được, mà khuyên ai nên mua vision thì nghĩ lại dùm cái con này cái j cũng được mỗi tội cái lỗi nhỏ mà không hề nhỏ đó là cái nút còi được bố trí ở trên, chạy mà có gì thì không thể vừa bóp còi vừa phanh xe đc mới ác chứ, nên hồi h toàn bóp phanh không thôi , được cái nhỏ gọn
Em cũng mới mua xe vision này gần 5 tháng, lúc đầu mua xe không tìm hiểu nên giờ cũng thấy hối hận. Đành rằng, xe nào cũng có ưu nhược điểm, mấy cái lỗi kiểu cốp nhỏ vs còi,... e cũng cho qua nhưng xe mới mua mà đi được 1 tháng đã có hiện tượng chết máy đột ngột thì không thể chấp nhận được. Rất nguy hiểm, vì có hôm em đang đi phía trên xe ô tô thì đột ngột xe bị chết máy, may thay lúc đó đến gần ngã tư đèn đỏ, các xe đi chậm lại em mới không bị đâm đấy. Không hiểu khi quyết định tung sản phẩm này ra thị trường Honda đã thử nghiệm kỹ càng chưa nữa. Giờ mỗi lần em đi xe là lo nơm nớp. Đang hóng xe sym attila xem thử sao
@Michigan Đồng cảm ghê, mỗi lần trễ h họp cứ phải gọi là bất lực đem lên hãng thì lại bảo là bt, bt là bt thế lào, tức chết mất
@Michigan Thời trc có chiếc dream chạy chuẩn, sau này honda ra xe chán wá, thời buổi này động cơ ngang nhau giữa các hãng hết ròi, qtrọng chiếc nào đúng gu, trẻ trung. Chứ Honda thì nhạt thếch
Sợ thế… tính mua con này vì gia cảnh mà sao dân tình than z trời
Xe nữ tính mà dành cho mấy bạn nhỏ con thì Nozza và Venus nhé, yên tâm là dáng xe rất hợp với dáng em, nhỏ gọn dễ luồn lách đánh võng đường nội thành, có lùn mà mặc váy ngắn thì chẳng sợ bị lộ hàng do yên cao hihi, đặc biệt là venus tay cầm cao mà yên thấp nên hoàn toàn yên tâm mà đi trừ khi ý em nó muốn thế …..cho mát
@gaumui123 e thích a rồi đấy hi
@trungtd2 Hơ a không phải người dễ dãi đâu nhưng a cũng thik e rồi ^ ^
Mấy dòng xe sym attila là thế mạnh bên này rồi, đặc biệt là attila elizabeth bản mới và Venus, victoria thì cũ quá rồi, thiết kế ko còn đẹp trong mắt thẫm mỹ người dùng hiện nay nữa nhưng cũng có 1 thời con này đắt hàng. Đi xe ga ngại nhất va chạm trầy sơn , cũng thích lead dữ lắm nhưng đít bầu quá , lạng không khéo trầy cái thì cứ phải gọi là khóc, xe ga mà trầy thì còn gì , mình sống ở sài gòn nên ngại vấn đề này. Chắc vì vậy mà ưng mấy con xe như venus mặc dù cũng chẳng còn trẻ trung gì
@gaumui123 Cũng nghe nhìu ng khuyên chiếc Atila này wớ, có thể sẽ ra cửa hàng xem dung nhan em nó, test thử thế nào mới đc
Vâng chắc em đi xem venus cái, mọi ngườiị chia sẻ kinh nghiệm sử dụng xe cho em với ạ
@trungtd2 thớt chọn vậy là đúng rồi đó. venus bản mới rất tiết kiệm xăng nhé, vặn ga ngọt, chạy đầm lắm.
@hieunguyengro Bác có số đo cụ thể không

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
hducbrvt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đâm đầu vào SYM thì có mà tiền mất tật mang
@hducbrvt là sao a , tại sao là là tiền mất tật mang, e cũng muốn mua elizabeth venus, nhưng mà thấy nozza gande gì đó cũng em, mân ma các diễn đàn thì ai mỗi người mỗi í nên cũng hok bjk sao
xe sym attila thì bạn chỉ chọn attila venus thoy, kiểu mới, dáng mảnh thích hợp với phụ nữ, chế độ tiết kiệm xăng 3 giây dừng xe tắt máy. xe máy attila của sym thì thấy có mỗi chiếc này ok
kaka231990
ĐẠI BÀNG
9 năm
Grand cũng là sự lựa chọn tốt

@kaka231990 Khoe iphone trá hình nhá 😁 Grande đánh giá tốt mà giá chát quá hjx, có còn loại xe ga nào tốt nữa hok , nữ thì quanh qua quanh lại có nhiu đó , chủ yếu chọn lựa cốp rộng thoy , chứ ai mua xe mà k nghỉ tới xăng với lỗi vặt
Nếu hỏi đẹp mới cua sym thì có xe
Venus , chưa nghe đanh giá xấu về nó cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019