Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xe tay ga cho nữ, mọi người tư vấn giúp em với

TNT_Phuong
1/10/2014 7:30Phản hồi: 45
Em mới đậu đại học ở SG nên ba mẹ đang hỏi thích xe gì để ba mẹ tặng. Em thích xe chạy nhìn nữ tính 1 chút (tại em thích mặc váy) giá cả vừa phải, nhìn thời trang càng tốt. Em cảm ơn các anh chị.
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phu147257
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích mặc váy à, quất con phân khối lớn (exciter chẵn hạn) chạy ra đường váy phấp phới nó mới đẹp.
Grande của Yamaha đó bạn
Attila, Lead, Vespa……mấy dòng này xe na ná nhau nè, kiểu dáng khá là nữ tánh, Lead dáng cũ mình thấy mấy chị làm công sở chuộng lắm, không biết em thấy thế nào??
Vote dòng attila elizabeth. Bé em anh đang dùng chiếc này nè, sư mẫu anh cũng mua cho hắn nhân dịp đậu đại học. Thấy xe chạy ổn định, cốp vừa phải, làm thêm bộ khung bảo vệ xe nữa, móc được nhiều đồ lắm :v
quan trọng bạn thích hãng xe nào.
honda
yamaha
sym
thấy ya ra mẩu mới dành cho nử đó, mình thấy con gái đi rất nữ tính và đẹp.
tun14101993
ĐẠI BÀNG
9 năm
vote Nozza Grande
ko thì Lead, Liberty.
cao thì vespa cũng đc.
mình thấy xe nữ 4 chiếc này đẹp.
Mẫu mới ra của Lead ok nè, nhà có ng đang dùng dòng Lead cũ, thấy cái mới không đẹp bằng, tuy được cải tiến nhiều chức năng mới cũng hay hay mà đường nét nhìn chẳng hấp dẫn, nữ tánh không nữ tánh, mạnh mẽ thì càng không, haiizza
Bác này chắc Seeder quá nhìn cái avatar quen quen...và tung topic liên tục 😆)) Mua Ya má ha Grande đi
Nhà có điều kiện thì hỏi xin Vespa em ơi, nhìn bao sang. Còn không thì attila elizabeth cũng ok, nhìn không lỗi mốt, máy cũng ổn, ít ẩm ương
Thấy mấy em sinh viên giờ hay chạy mấy chiếc kiểu Vission, Lead, Attilla, Mozza, Liberty với Vespa cũng có thấy nhưng không nhiều.
Hiện nay cũng chỉ thấy mấy dòng xe tay ga của nữ nhìn sang mà cũng vừa giá, không Attila thì cũng Lead hay AB, mà dạo này thấy mấy em chạy Attila cũng nhiều, thấy bảo ổn mà nhìn cũng sang trọng
Mấy bác mà mua xe cho ghệ thì cứ Attila Venus cho gọn, giá vừa phải, nhìn cũng ngon mà chạy êm lắm.
DoiItGap
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không thì chạy thử Lead hay AB thư, mà thấy giá mấy em đó cao quá, nhà đk trung bình nên không kham nổi
DoiItGap
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nữ thì cứ Attila, Click hay Lead j đó, dân văn phong hay sinh viên đi thấy cũng ổn, mua chi đắt tiền cho thiên hạ nó đồn
DoiItGap
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy mẫu bên Honda thấy cũng được, chỉ có điều mẫu mã cứ lập lại cũng chán mà giá thì cũng không mềm chút nào.
Thấy mấy chị chạy Attila Venus là ổn rồi, giá vừa túi mà kiểu dáng cũng dễ nhìn
Em cũng đang góp tiền hốt 1 em Attila Venus về cho ghệ
Mình thấy dân VP bây h chạy Attila là nhiều, thêm mấy triệu nữa thì AB hay Lead cho sang chảnh. Vừa rồi cũng có thấy quảng cáo Nozzza rầm rộ mà ko biết chạy như thế nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019