Xem tivi miễn phí trên N96

trumxaoke
18/5/2009 5:54Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ừhm.mình cũng bị tình trạng như vậy,máy hôm nay ko xem đc nữa, có fải do lỗi của máy ko.
xin các bác giúp tôi cách cài vietmap cho n79,tôi đã tải về và cài đặt, nhưng khi mở ra thì máy báo khởi tạo dữ liệu đầu tiên và tự thoát ra. Bác nào biết giúp tôi với.
em ở tphcm, mấy ngày nay phim tivi trên n96 cũng không được, không biết tại vtc hay gì đó
chào các bro !
mình mới up n96 lên 30.033( 25/10/2009), nhưng xem tv thì kg tìm đuợc kên nào hết ?
có bro nào biết chỉ mình với ............? help ?
máy n96 mình khg có icon Mobi TV là sao? help
A DAT
ĐẠI BÀNG
14 năm
có bác nào coi tivi miễn phí trên n96 được không?máy em chẳng có tý tín hiệu nào hết...em đang ở HCM
............................ Ko bít bào nào sài nick của em chứ em chẳng có con N96 nào cả! đã thay Pass dài 13 ký tự!
em cũng vậy. dùng N92 mà vẫn không vào được. bác nao dùng N92 mà xem được TV thì share cho ae với.
kimkien
ĐẠI BÀNG
14 năm
hồi trước còn dò được song vtc , giờ kô thấy đâu nữa ............!
mình cũng vậy, bây h còn chả có j` kả ý 😔(, bị 1 tuần nay rồi, trc thì vẫn xem đc :(
Muốn cho N85 xem được tv thì có soft nào ko ?
Có soft đấy. MITV của VTC. N85 của bạn xem ok, chỉ cần soạn tin MITV gửi 6777 download phần mềm về cài đặt nhập mã kích hoạt là ok. tham khảo dòng máy hỗ trợ tại http://mitv.vn
huycoi5
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mobile TV của VTC ngưng hoạt động rồi à?
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Xem đc trên N85 ko các bác?
Bà con có ai còn coi dc TV trên N96 ko vậy?
Hình như ko xem đc nữa thì phải, mình chẳng thấy tín hiệu nào cả 😔
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hình như ở SG ko ai bắt đc cả nhỉ 😔😃hot::hot:
mình mún xem tivi trên n96 của mình nhưng mình kô pýt kắch...chỉ mình xài với các prồ 😃 máy có mà kô pýt làm sao sài,mà sài làm sao miễn phý đóa nh0a! :eek: cảm ơn nhìu...trả lời mình quan yahoo Boykenh_lovelove[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] nha

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

songtrang8387 oy chỉ mình xem tivi ma kô tốn tiền trên n96 dy.mình kô biết biết cắch xem,,,máy mình có tv 3G mà kô biết xem sao,mà xem thỳ miển phý nha 😃) đừng tốn tiền.....Thanks nhìu lém..trả lời mình qua yahoo Boykenh_lovelove[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] nha!👼
gd

lam on cho biet phan mem xem tv tren n96?
tại sao tôi xem đc tất cả các kênh? mà chưa phải trả khoản phí nào
sao mãi đến hôm nay mình cũng ko xem đc ti vi hả các anh,em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019