Xem webcam free trên Paltalk, còn chần chờ gì nữa?

kevin.hoang1988
15/8/2011 9:27Phản hồi: 484
Xem webcam free trên Paltalk, còn chần chờ gì nữa?
Ko biết các bác đã nghe thấy vụ show hàng trên Paltalk hay chưa? Nếu ai đã nghe qua thì chắc hẳn biết rằng muốn xem cam của ng khác trên Paltalk thì phải bỏ tiền ra sơn nick. Nhưng bây giờ đã có 1 cách ko cần phải sơn nick hoặc trả tiền để xem cam khi mà các bác đã có 1 e Android trên tay. Thôi ko dài dòng nữa bây giờ e sẽ hướng dẫn các bác thịt các e trên Paltalk..
E đang dùng Samsung Galaxy Tab P1000 xem ngon lành.. Có gì khó đâu.. Các bác cứ vào Market tải Paltalk cho e rồi vào xem bình thường. Ko hề bị khóa tí nào. E đã test hơn 1 tuần nay thấy cực kì ok. Khi vào lại Paltalk = Pc thì thấy bị khóa phải Upgrade. Nhưng khi dùng Paltalk trên Android lại ok, xem vô tư.. Có 1 điều hạn chế là Paltalk trên Android chỉ có thể xem cam của người khác chứ ko thể cho người khác xem cam của mình. Hy vọng trong tương lai sẽ có chức năng này... Các bác thấy hay thì bấm thanks giúp e nhé.. ^^

484 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm sao coi được cam của người khác hả bạn? Lính lớn tuổi nhưng mới học mò
manhten
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khi nào là riêng của công đồng girl Việt mới x3m. Của nước mgoai xem ko hứng thú lắm.
Ngày xưa tìm mọi cách k mua đc nik. Ngay cả bây giờ cũng thế. Nó k dùng tài khoản paypal 😔
e vào market tìm nhưng không thấy ( dùng cả market enabler)
bác nào cho em cái link apk cái. thanks các bác nhiều
XuXi
ĐẠI BÀNG
13 năm
m không down đc bạn ah, chả biết kiểu gì nữa
bác nào tốt bụng up cái file apk lên nhé. m khoái cái này rồi đó
dale8914
TÍCH CỰC
13 năm
phải down 1 bản trên web paltalk về mới coi đc, tối nào mình cũng lên room việt xem tối nào cũng có mấy e xinh tuơi show coi mà đã con mắt 😆 các bác vào khu vực Việt Nam>>Other>> chọn phòng nào có chữ A (Adult) bấm vào bật 18+ lên là xem ngon lành nhé
p/s đêm đêm cỡ 11g-1g sáng thì có show nhiều 😁
@dale8914 down như thế nào bạn có4 ae thể hướng dân ae k ? thanks
@melody89vn Bạn vào paltalk.com trên trình duyệt của đt, nó sẽ có mục download cho android, bạn tải về cài đặt. Sau đó vào ứng dụng paltalk trên đt đăng ký 1 nick rồi vào room ViêtNam/other rồi kiếm rôm nào có chữ A thì vào.
P/S: sáng nay mới cài vào máy lên room hoá ra cũng có vài em show hàng ngon phết.;)
@melody89vn Dùng dt vào web http://vn.paltalk.com/ dow apk về cài đặt mới thấy dc room A nha.
@aphirong Vào đây down thì nó vẫn link qua google paly thôi mà.
Tôi thấy đâu có khác gì tr6n paltalk.com?
:skip:
fufufu :eek:
đang test @@
vào tìm mãi mà có thấy phòng A đâu :banghead:
dale8914
TÍCH CỰC
13 năm
đây nè
@dale8914 ko biết sao mạng wifi nhà rất mạnh , mà xem wc vẫn giựt tưng tưng. Nook tablet
quá hay vaò đấy thành nick xanh hoặc tím ah mà xem đựơc wc?mà tính phí có đắt ko?thui kệ thử phát đã.thank bac
ủa minh ko có nik thì vào đó tạo hay sao vậy mấy bạn?
Cài đặt xong, chạy lên, màn hình đầu tiên là màn hình tạo nick đó
tao nich xong rui xem webcam trong phan mem hay chat yaho ma coi vay các bạn
cho em hoi lam the nao de xem dc 18+ tren paltalk bang
dien thoai
haha cai paltalk nay truoc minh vao room cua ca si ngoc son lam MC suot. son cai nick tim mat 200usd ma choi duoc vai thang bo luon. gio quen luon ca passwort. tren nay cac em showhang live thi mien che. cu moi tuan cac room lon thue may con bitch ve dien de cau khach man nen duoc xem suong lam. ha ha

---------- Post added at 12:25 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

haha cai paltalk nay truoc minh vao room cua ca si ngoc son lam MC suot. son cai nick tim mat 200usd ma choi duoc vai thang bo luon. gio quen luon ca passwort. tren nay cac em showhang live thi mien che. cu moi tuan cac room lon thue may con bitch ve dien de cau khach man nen duoc xem suong lam. ha ha
sao không vào đc phòng A nhỉ các bác
sao mình vào phòng a nó đòi dơn tiep gì đó click vô thì ko dơn được, có ai giúp với
dale8914
TÍCH CỰC
13 năm
phải down paltalk từ web của nó thì mới coi đc mà đặt biệt là phải down bằng trình duyệt đt mới thấy link down
sao minh dung opera vào web no down ko được ?
sao khong dang ki acc duoc ban nhi? no bao trong thoi gian nay chua dang ki duoc nghia la sao?
cái này làm sao để full mà thế nhỉ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019