Xem webcam free trên Paltalk, còn chần chờ gì nữa?

kevin.hoang1988
15/8/2011 9:27Phản hồi: 484
484 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

room a buổi tối mới có hả mấy bác . cả sáng nay kiếm mà ko thấy đâu cả ........
không biết máy các bạn sau chứ rom A mình test có đầy.
cho link dow trên trang chủ paltalk đi anh em
Bạn cứ vào www.paltalk.com tìm mục Android mà down thôi. Còn mấy phòng Adult của Việt Nam lúc nào chẳng mở. Nonstop mà. hehe.. Cái này nó phải kiên trì. Ko phải lúc nào nó cũng nude cho các bác xem đâu. Chủ yếu là phục vụ khách bên Mỹ thôi. Cứ vào room/việt nam/ other/ tìm chữ A có nhiều member nhất mà phang.. đảm bảo thỏa mãn con mắt.. hehe
Sao mình vào các room có chữ A nó cứ báo là : you a current using a retricted version "
Mình down trên market đó. Giải quyết thế nào vậy ae ....
Vào www.paltalk.com mà down bạn nhé.. Down ở market ko enable..
thank bo
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
xem mãi ko sao, cứ đến đoạn nude thì bị out. hehe. chán chết đi được, cần kiếm nick xanh thôi
ngoi ca toi wa ma k thay phong nao adult ca. cac bac share nik cua may e show cho ae di.do mat cong kiem :d
chuẩn, đã test đã xem dc ^^ dù lúc chọn webcam xem hơi cực, phải vuốt từng cái, ko hiện list ra :-s
Bác ấn vào cái dấu 3 gạch ngang phía trên bên trái ý. Nó hiện ra 1 bảng list danh sách các video có trong room. Chọn lấy 1 cái mà xem thôi. Đã test và thấy khá nhiều room A, cũng đã thấy 1 bé show hàng =)) (tên Hương). Khá hay, nhưng chẳng nét bằng coi luôn trên web. Nói chung là, mang tính tham khảo thôi. :running:
@thinhletien
Đã test rùi hôm ok lắm nhưng room girl việt show sex thì bị văng ra ko vào đc,room đó là nhiều nhất mà lại ko vào đc...
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
Thế nên mới phải có nick xanh. he hehe. ko biết ai có ko nhì, share cho a e thư phát
Cái này phải có nick xanh mới xem được bạn ơi. khi nó show thì bạn không thấy đâu. còn mấy WC thường thì ok. Không ai share đâu giống như Acc game vậy share rùi không có ngày "dề" luôn. (50usd có ngay trên Paltak ý). tôi có 1 nick 1 xanh (mua) 1 tím còn 2 tháng nữa hết hạn (chôm). Vô tình chat ở clucb có thằng "quên đóng Acc" thế nà mình mượn luôn. (dùng soft copy nguyên ô pass vô thế nà vô tư đổi pass)
CuKenPis
TÍCH CỰC
13 năm
Share cho a e 1 cái đi. hihi. thèm chết đi đc
gadote
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trời oi không phai co n8ck xanh mới vao đươc.cái lúc đo room no full nên mới đòi nich xanh.bình thường vẫn vào view cam xem show thoải mái.nếu room full thì cứ bấm vào lai liên tục chờ có thằng nào nó out ra ngoài là vào được thôi
myvietanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn! Đang xem.
ten room la j the? t tim mai ma k thay
plnghiepla
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này hay đây! tiếc là không còn máy để test
minh2003
ĐẠI BÀNG
13 năm
ae tinh tế mình thường vào room nào để tụ họp vô đông vui hihi :twins:
Mình thấy chúng nó cứ nói mời nhau, mời All.Mà toàn thấy mời nick xanh nick tím, không biết là chúng nó mời nhau làm gì nữa.
Mình nick đen xem vơ vẩn mãi cũng chẳng thấy em nào show, toàn thấy ngồi chat vung vít, chả ra sao cả.Mất time quá.
ntm72
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko cần nick xanh, tối qua cài xg xem đc luôn, em LyLy gì đó show tới zzzz luôn, thằng MC nó mời ai kệ nó, mình cứ vào và xem thôi.
Ok hay đó, phải test thử xem.

Keep Walking
bat 18+ len tn vay? t vao room setting ma ko thay.
hoho ăn ngay...........................................................
tiếc qua app cho IOS ko có huhu
sao ko, bạn tôi nó dùng ios vẫn cùng tôi lên paltak để soi gái hàng ngày ;))
IOS tuy có app đó nhưg vào room A đâu có dc đâu bạn
Lại thêm 1 lý do đáng xài android nữa hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019