Xem webcam free trên Paltalk, còn chần chờ gì nữa?

kevin.hoang1988
15/8/2011 9:27Phản hồi: 484
484 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa thấy e nào show. nản vãi
xem show gặp ngay mấy bác tinhte,nhìn nick toàn htc,samsung galaxy tab,android chết cười,bác nào vào báo danh đi=))
Đừng "Nai" mà tin nó không có chuyện mời đâu gà gà nhà không đó, nó đóng kịch thôi. chủ yếu kiếm môí "thịt" bạn thôi. Thủ nghĩ 1 nick giá bèo cung hơn 10USD mà tụi nó đâu có điên để "sơn" hay cho bạn mượn nếu như không có âm mưu? Tụi nó là những thằng "chủ" rom thường thì ai "lọt" dô rom nó cũng đều "khuuấyy" động để chiu dụ các bạn cuối cùng là móc "hầu bao" ra cho nó gạt. Tui hồi bên úc cũng ức chế lắm ham hố cũng bị 1 vố "đau" vì sỉ diện nên "lấy" bồ hòn làm ngọt. Lần sau cùng mí thằng bạn "giả vờ" nhu ngơ khi cắn câu đập cho 1 trận đã đời luôn. Lưu ý Nghệ sĩ VN trên đây cũng nhiều lắm rom A mới ghê. Diễn viên, ca sĩ, Hài nữ nam và lại cái nhiều lắm.

---------- Post added at 08:28 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

Bỏ tiền ra "sơn" 1 cái nick màu mới vào rom A xem được. Có thời hạn 1 năm. Uổn tiền lắm hư người và hại não. nếu có như cầu xin lỗi cho mình nói thiệt là xem phim còn sướng hơn. Thường là hàng loại máy bay không ít khi có teen sạch lắm. Mà muốn xem cũng nhiêu khê lắm.

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:28 AM ----------

Bạn vào rom mà không xem được web cam "xịn" đâu chỉ vớ va vớ vẫn thôi. còn nick xanh thì mới thật sự là....chẹp chẹp hại mắt lắm. Thôi không tuyên truyền văn hóa đồi trụy lạc nữa.
vespa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ơ, em chả biết nick xanh đỏ thế nào chứ cài xong rồi update online. Tối xem đủ thứ xxx nhức hết cả mắt.
Hôm qua gặp 1 em bưởi to quớ 😁
rất là máu... nhưng chỉ xem trên wifi chứ xem trên 3g khác gì đốt tiền hả bác... 😔
xài sim dcom đi bác ợ 😆. mệt quá, cứ phải thức đêm rình xem show... Chủ thớt ác quớ :(
rứa là răng... 😁. ... bác nói rõ xem nào...
dmufo8469
TÍCH CỰC
12 năm
Ha ha...Thế thì chẳng mấy chốc các bác nhà ta chỉ còn da boc xương, nhể😁
---------- Post added at 08:28 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

[/COLOR]
Bỏ tiền ra "sơn" 1 cái nick màu mới vào rom A xem được. Có thời hạn 1 năm. Uổn tiền lắm hư người và hại não. nếu có như cầu xin lỗi cho mình nói thiệt là xem phim còn sướng hơn. Thường là hàng loại máy bay không ít khi có teen sạch lắm. Mà muốn xem cũng nhiêu khê lắm.

nghe mấy bác bàn tán nên tò mò thôi ấy mà, nghe đâu tụi bán hay sơn nick gì đó toàn lừa đảo, mua bằng thẻ ngân hàng thì hình như nó ko chấp nhận thẻ của VN thì phải
dale8914
TÍCH CỰC
13 năm

cái này cài android xem có mất tiền gì đâu cứ thử đi việc gì phải xoắn
câu đó tôi replay lại chứ có xoắn đâu
Các bác hay xem show r00m nào đấy, e tìm mãi k thấy r00m nào show cả 😆

Gửi từ X10i của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
sao hiện giờ trên paltalk làm gì còn link down, chỉ có link chỉ ra market 😔
Mà ở market chả hiểu sao ko có ô download :(
Tìm hoài chả có room A nào ><
gadote
ĐẠI BÀNG
13 năm
[/COLOR]
Bạn vào rom mà không xem được web cam "xịn" đâu chỉ vớ va vớ vẫn thôi. còn nick xanh thì mới thật sự là....chẹp chẹp hại mắt lắm. Thôi không tuyên truyền văn hóa đồi trụy lạc nữa.[/QUOTE]
Cái ông này k biết gì ma cứ noi.ai bảo la k phai cam xin.me bao nhiêu người xem ầm ầm mà cứ nói.k biết xem mà cứ phát biểu linh tinh.hom nay vao xem gặp bao nhiêu anh em tinh tế vào xem.dã thật
Mình vừa vào được rồi coi đã ghê ah nghe đã quá trời ôi sẽy baby
ko hiểu sao mình ko tìm thấy chỗ nào để bật chức năng vào room A. toàn thấy room G thôi. bấm hết trong phần Option hay Settings cũng ko thấy chỗ nào để bật lên hết. Có bro nào chỉ mình với. Cám ơn trước nha.
Hôm qua toàn gặp Mem TinhTe trên room Viet GIRL.
Tôi là MrKKd14 đây, ông nào là boytocon1988 với ayas ấy nhờ?
hờ hờ
Ông đã thử chưa mà phát biểu như đúng rồi thế?Nói ngu bỏ mẹ. Hôm qua cả room xem chứ không phải mình nick đen, từ tím đến đen nhé, cổ vũ quá trời và MC thì tường thuật rõ ràng, anh em sao nhầm được. Hôm qua tinhte tập trung cũng khá đông anh em, nick show hôm qua là cô nàng AiXauBangEm. Cái này có người kiểm chứng nhé

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Tốt nhất bạn cứ tìm tên room là ra mà, các room hay show là Viet girl so sexy... miss saigon, xixon va sanhse...
thdanh1972
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vụ show của aixau=em là có , em làm chứng nick cua em cũng chỉ nick đen vẫn xem phà phà. Nhưng chỉ dùng android login vô mới xem được, nếu login = pc thì lại ko xem được vì nick đen
drbadboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
tối qua gặp nhiều mem tinhte ghê ^^

nhưng chắc pal sẽ fix vụ này sớm thôi - có khi nào đây là chiêu bài dụ khách hàng không nhỉ?
đã và đang thưởng thức =)
hagianghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
xem tốt, cơ mà toàn đực rựa. gớm bỏ mẹ 😁
có ai bị như mình chưa . vào coi thì được nhưng out ra rồi vào lại ko được nữa . toàn phải uninstall xong cài lại mới vào được nũa
wangtuyen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lên trang chủ tải App về cài
Đăng ký nick
Login
vào menu chọn Rôm/VietNam/Other/Adul nhớ check trong setting rôm 18+ nữa nhé AE
Kiếm mấy cái room có chữa A đó coi free tuỳ theo giờ nha
Đã check và hoạt động tốt Thx chủ thớt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp