Xem youtube chỉ nghe thấy tiếng nhưng không load được hình trên Storm2

hoangtuech
29/1/2010 17:36Phản hồi: 10
Bro nào cho em hỏi em đã up bản room 451 có add sẵn youtube của bác toankiss nhưng em vào youtube để xem clip nhưng chỉ nghe thấy tiếng nhưng không xem được hình ạ.
Ai biết vụ này không chỉ em với ạ.
Em sợ mày em bị lỗi màn hình 😔.Lo lắng quá :sad9cd:
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không phải lo đâu.,,..

Hơn nữa để xem youtube trên s2.bạn ko cần cài thêm pm nào cả, chỉ cần dùng Browser hoặc Opera vào trực tiếp youtobe là xem ngon lành. Thử lại đi bạn nhé!
hix hix.
Em đã thử rồi nhưng chỉ có tiếng thôi ạ.màn hình cứ tối thui ý ạ.
trước em dùng bản 320 cũng thế,up lên 428 cũng thế,h em dùng bản 514 cũng vẫn thế.huhu.
bệnh này chữa sao đây a hoàng 😔
Bro nào gặp tình trạng như em giúp em với.....................
springbay
TÍCH CỰC
14 năm
cứu em nó đi các pác ơi....!
Anh hoàng đâu rồi cứu em với anh
Cũng muốn giúp lắm chứ, nhưng không hiểu tại sao lại bị lỗi vậy nữa. Nếu hoangtuech dùng S1 thì còn có lý do, chứ dùng S2 thì hoàn toàn không thể có sự chặn hay gì cả.

Hiện tại, để xem youtube, bạn có thể có 2 cách sau:

- Đăng nhập trực tiếp vào youtube.com để xem

- Hoặc tải về phần mềm hỗ trợ xem youtube, nhưng mình thấy là không cần thiết (Nếu bạn muốn thử thì lấy link cuối bài và set up nhé)

Mình vừa vào youtube và chụp lại để bạn xem đây!

1. Vào trang youtube.com

2. Chọn video yêu thích

3. Chạy lúc đầu\

4. Chương trình đầy đủ đây!

Bạn thử lại xem bạn nhé, hơn nữa bạn đang dùng rom nào, 428....
Xem Youtube.rar
em vào trang web vẫn bình thường nhưng đến lúc click vô để xem thì có mỗi tiếng thôi nhưng không có hình.em đang dùng bản 428 bác ạ.
Em cũng cài sẵn phần mềm hỗi trợ xem youtube rồi bác ạ nhưng không hiểu sao không được.
Bác cho em xin địa chỉ và số điện thoại tối em qua chỗ bác nhờ bác xem cho em được không ạ.
em sốt ruột vì cái lỗi này quá
hix hix
simi1988
ĐẠI BÀNG
14 năm
E cũng bị như bác. Hồi bản 320 e vào 3g cũng ko xem được nhưng chưa test wifi. E mới up lên bản 428 thì dùng browser vào wifi thì xem được
Bác cứ up lên 428 là hết lỗi đấy à bác?Em up lên 428 nhưng vẫn còn.Em mơi up lên 514 nhưng vẫn vậy.
chả ăn thua j cả.huhu
simi1988
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có máy dùng 320 còn mở được youtube.Thỉnh thoảng có vài cái video ko hiện hình nhưng có cái lại xem được.😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019