Xin các loại game HD dành cho galaxy Note

lazzy
22/11/2011 9:19Phản hồi: 72
Mình mới mua Galaxy Note nhưng cài game vào thì thú thật thất vọng nhiều lắm vì game chơi trên Note tệ quá hình ảnh bị mờ nhòe rỗ mặt kinh khủng chỉ có game Samurai II là đẹp nhất còn nhiều game nó chỉ ra một góc 1/2 màn hình nhưng xấu kg chịu nỗi Anh em nào chơi game trên Note thấy đẹp thì cho xin game đó và link luôn
cảm nhiều
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không phải ai cũng có khả năng mua note chứ đừng nói bỏ time ra test đợi năm 2013 khi ấy màn hình chuẩn hd phổ biến để nhà sx làm game nhé " khủng mà chẳng có game xứng tầm cũng rẻ tiền nhỉ"
hhahha đọc xong ko nhịn đc cười 😆
@a_phung15 Bác này hay quá Game bác cài toàn những game minh thích bác share cho mình tất cả những game này với, mình cũng mới xài note nên cũng tìm game nhưng tìm mãi chưa được thanks bác nhiếu lắm.
@loocco Bác thật là vãi đạn.
HEYBOY789
ĐẠI BÀNG
12 năm
@loocco mày xài p500 hèn chi ko thích note là phải...nhục thế cơ đấy....mặc dù lâu rồi nhưng vẫn mún chửi mày....
cái máy này tạo ra 1 chuẩn màn hình mới nên các bác làm game chưa chỉnh sửa thông số cho vừa màn hình được rồi, cầm ghi chép thôi, sổ tay mà bác 😁
lazzy
ĐẠI BÀNG
12 năm
mẹ ơi cái galaxy note này chơi game đẹp thì phê vật nhưng mau hết pile quá, game thì cứ cài vào lại gỡ ra điên thật
Bác vào hội Note hỏi ae trong đó sẽ có sự chỉ dẫn nhiệt tình ^^
E cũng sắp đc quất e Note rồi, mong e ý từng ngày 😁
lazzy
ĐẠI BÀNG
12 năm
chùi ui xài chưa được một tuần con ghệ mình chiếm luôn, tại ẻm nói coi facebook to rõ hơn chụp hình sáng đẹp hơn iphone 4 nghe nhạc có 5.1 nghe nổi hơn, thế giờ mình cầm iphone 4 đi làm tối về lấy note để chiến game nó chung là 3 game mình cài vào đẹp tuyệt là samurai II , Asphalt 6, blood and glory, Mình đang thích chơi Paladog nhưng hình bể quá dù chơi thích. đang kiếm có game online nào chiến chơi với mọi người mỗi ngày chơi tầm 1h thôi.
Nói chung game HD ít quá chán chít đi được. Bác nào chiến qua trên note thấy game nào đẹp mắt (nhất là game cho con gái )thì note giúp mình với cái tên, ghệ đang chơi Fruit Ninja HD mà hình nó xấu vô cùng tận trên Note chém kg nhạy nữa
minh_killer
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy thì nhiều game nó còn chưa chỉnh lên độ phân giải của Note (cái này mình nghĩ quá đơn giản tại bọn làm game lười thôi, chờ .....). mình thì chỉ quan trọng là làm sao chơi được mượt là Ok, thử game shadow gun xem như guid of gear luôn !
lazzy
ĐẠI BÀNG
12 năm
chùi ui cho mình xin đống game này trên MF đi mình lưu một bản để dành chơi dần
dạo này đang chiến asphalt6 mình là mình phải chơi phá đảo hết rồi mới chơi trò tiếp.
cảm ơn trước nha
Lập hội Note đi anh em. Cho tớ xin 1 chân. Choi game trên Note mà muốn hình đẹp thì lên app store down hoạc mua.
Game thì cũng nhiều lắm còn tùy vào sở thích mỗi người thôi, tớ thì thích mấy game social network thôi
Đang chơi Vfarm(mới) và rule the sky (của JCE). Cảm nhận là xài note tớ thấy hơi ngượng khi gọi điện chỗ đông người vì máy to (mặc dù mình rất thích máy to ^^) và thêm nữa cái loa của nó thiết kế hơi gà (ngược so với S1) khi cầm máy xem film hoặc chơi game hay bị đè tay vào loa @@
minh_killer
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minh lai thấy rất tự hào mỗi khi cầm note gọi điện. Nó ko phải rẻ, to nam tính, lưng đẹp khỏe mạnh. Nghe to dã man. Đặc biệt pin cực trâu khi đt, có lần minh gọi liên tục 40" xong nhìn lại thấy giảm 4%.... Quả thực rất tuyệt!
mấy bác cho em hỏi em mới mua muốn chơi thêm game cua tegra thì phải root, mà hiện mới mua nên còn ngại chưa dám, mấy bác cho xin ý kiến có nên root không hay xài khoảng một thời, vì theo em biết thì root rồi là mất bảo hành luôn, lỡ nó co gì thì >...
Root bét nhè không phải lo bác ơi .

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

CHo hỏi bạn đang dùng cái j vậy . Sao nghe giọng tức tối khó chịu thế ?
Bao_Phong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em xin link down 1 mớ game của nó với
Trên 4rom mình wá trời game mà em down cái nào cũng kô có chơi đc
Lúc thì nó bự tới mờ
Lúc thì nó có 1 góc màn hình
Các bác cho em xin mấy cái link game dùm
mấy game có data của note hiếm thật,hôm bữa cài BIA nhưng ko full màn hình!
Note cũng khá nhiều Game hay đấy chứ. Trên máy mình cài gần 30 game các loại, toàn game khủng không đấy. Để có thời gian mình làm 1 topic giới thiệu đầy đủ cho anh em dùng Note đỡ mất công tìm
yeu2mt1088
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sweetberry Bạn chưa tải đúng game dành cho note đấy thôi...
ai sành cài game note chỉ em với ạ
CasperTT
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai đó post game cho note đi 😃, mình kiếm muốn khùng luôn mà toàn không hợp, hic. Cám ơn trước hen
game note thì vô phần game galaxy s2 đó mình tải về rồi có game củng chơi được màng hình full mà vô wed này tải củng đc nè
http://www.tinhte.vn/f467/tegra-2-games-651095/
game note nhiều lắm dưới đây là link cả một kho game luôn bạn vào tham khảo và chon game hay cho mình nhé 😃
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1336314

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

bạn gen ăn tức ở à 😃 đừng bộc lộ rõ quá bản chất ra quá thế để người khác khinh thường ;) dòng galaxy của samsung không thiếu gì game kể cả em to lớn như note

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019