Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin cách chặn 1 số điện thoại

killer14
29/5/2011 15:15Phản hồi: 12
Máy mình IP4 chưa jb muốn chặn 1 số điện thoại thì làm cách nào hả mọi người :smoke: , ai biết app nào ở itunes thì chỉ cho mình với :bounce:
Thank all :happy:
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

11511
TÍCH CỰC
13 năm
Itunes không có....! Chỉ có thể dùng dịch vụ nhà mạng
jailbreak máy sau đó vào cydia search iblacklist , phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn cực tốt cho iphone, chăng phai viện dên dịch vụ mạng cho nó tốn tiền
Trên iphone bạn có chưong trình Apple Store, vào đó down chương trình iBlackList $1.99 trong category phải trả tiền ấy.
Mình xài rồi nhưng ko ăn thua bạn à 😔
iblacklist xài tốt mà, bạn thử lại xem, lên cydia vào heaveniphone mà tải, đã dùng thấy rất ổn(lần trước dùng thử 1 bản không biết down ở đâu cứ số bị chặn gọi đến là máy mình bị đơ xong remove cài bản khác thấy rất ổn)
vào cydia tải trong đó, tải bản đã ..... không mất đồng nào lưu ý có bản dùng không được mượt lắm dùng khi người bị chặn gọi đến đơ luôn máy
tải bản ở heaveniphone ý
vào cydia add sourse cydia.heaveniphone.com tải ứng dụng Kuaidial việt hóa, chặn tin nhắn và số điện thoại và rất nhiều ứng dụng khác hay hơn iblacklist nhiều
sao không jb vậy bạn? máy bản world à? Jb thì sẽ hơi tốn pin tí nhưng bù lại ở Vn thì chỉ có jb mới có thể cài được nhiều phần mềm. thôi, liều ăn nhiều đi bạn. jb cài cydia rồi vào đó cài. thấy ok thì xài tiếp. không thì restore lại máy như cũ thôi. vọc nhiều biết nhiều mà. hehe
nếu chưa jb thì....chờ thêm thời gian nửa xem trên itune có phần mềm mới hổ trợ kg.chứ giờ thì.....pótay
thanhmc
TÍCH CỰC
13 năm
JB đi xài có bị gì đâu hơi hao pin tý mà cài ứng dụng rất nhiều, tiền nào cho đủ để mua app bản quyền của apple
jb thì tớ ko biết thật còn app bản quyền thì tớ mua thoải mái ko phải lăn tăn 😁
thanhmc
TÍCH CỰC
13 năm
vậy bác thứ dữ rồi, người ta có câu xài đồ chùa vẫn thix hơn là xài đồ trả tiền đúng ko, JB có nhiều hiệu ứng hay nửa, bác nguyên cứu JB đi nhiều cái hay lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019