Xin giúp đỡ jailbreak ios 7.1 final

paul1991
18/3/2014 1:24Phản hồi: 33
Em mới cập nhập lên ios 7.1 xong dùng evasion7 để jailkbreak như hướng dẫn mà khi chạy evasion7 bị báo Sorry, the version of ios (11D169) othe attached dedices is not supported. Mong các anh chị trả lời giúp .
Thông tin máy e là
IP 4 Model A1332
Ver : 7.1 final
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

An Vien HP
ĐẠI BÀNG
10 năm
Evasi0n hiện mới chỉ jailbreak iOS từ 7.0 đến 7.0.6 chứ chưa hỗ trợ cho iOS 7.1 bạn ạ.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Chưa có tools JBU 7.1

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tapatalk
Kiến khoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hiện tại thì ios 7.1 final chỉ jbt được thôi, bạn lên google gõ greeksnow hay geeksnow, để jbt ios 7.1

@Kiến khoa e làm theo bác nhưng lúc chạy Geeksnow nó báo not a alvid win 32 bit bác ạ. Chắc đây là file cho 64 bit. 😔
Kiến khoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@paul1991 Chắc chắn rồi, nhưng có cách khác đấy. Đây: https://mega.co.nz/#!ggZkTYbZ!NZRqcTOES9BJc3CT9m1NOlWh1aUJj5VVE2hTe_1wr-M bạn tải nó về, làm theo hướng dẫn là đc ngay thôi

MEGA

MEGA provides free cloud storage with convenient and powerful always-on privacy. Claim your free 50GB now!
mega.co.nz

@Kiến khoa JBT la gi the a ?
Tool Evasi0n chưa hỗ trợ 7.1 Final đâu bạn
Ai chỉ pác dùng evasion để jb ios 7.1 vậy, hiện giờ chỉ có jbt cho ip4 và ko phải của evasion đâu

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
em xem hướng dẫn có evasion 1.0.8 jb đc ios 7.1 , nhưng k download đc . Tks các bác nhé, để e thử lại. K có cydia dùng hơi bùn 😁
@paul1991 ở đâu ra bản evasi0n 1.0.8 vậy ?
@paul1991 Bác lại xem trên youtube chứ j :D, toàn mấy thằng lừa đỏa đấy :D
@reimondo hyhy cái gì bác cũng biết . E thấy họ test đc mà 😔((
Kiến khoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@paul1991 Vậy bạn chuột bạch đi, cũng coi là học một bài học luôn ✌️

http://www.weiphone.com/iPhone/how/2014-03-17/iPhone_4_jailbreak_7.1_tutorial_early_adopters_do_not_need_to_be_cautious_578958.shtml
co the dua ios7.1.1 ve ios 7.1 beta 3 ko
jailbreak tethered, nôm na là jb chưa hoàn chỉnh
các bác cao thủ ơi , giúp em với e đang dùng Ip5 , ko rành nên cho nó lên 7.1 rồi bản này ko JB đc nên mình muốn cho nó trở về IOS 7 đc ko ? mong ai cao tay chỉ dùm em
Không về đc.
@thachnhattrung thế bây h ko có bảng jb cho IOS 7.1 hã anh ??? nếu mún xài có jb thì em phải đổi IP mới hở a ???
[M]inionn
TÍCH CỰC
10 năm
@rafael Mit Dac Muốn jb thì mua lại con nào ios 7.0.x đấy :eek:

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Chờ tool jb đc thì chờ, ko chờ đc thì bán mua cây khác.
Kiến khoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Việc gì phải thế, mà nhiều người làn đc lắm rối sao ở đây vẫn có mù tịt thế nhỉ ImageUploadedByTapatalk1399720174.285342.jpg
@Kiến khoa Fake ios hay ip4?
Hay chém gió?
@Kiến khoa Nhìn tỉ lệ màn hình là biết ip4 rồi nên mới jbt đc
các bác có cách nào giúp em không ? đợi mai không thấy bản JB cho IOS 7.1 chán phết
Đợi ios 8 ra đi
Kiến khoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
tôi tát vào mồm bạn đc thì tốt quá! câu hỏi của bạn thì tôi trả lời ngay đây, nó là iphone 4. ngoài ra còn câu hỏi bên dưới không tôn trọng, châm biếm dù chưa biết là nó là iphone 4 hay fake ios. bạn nên sử dụng chất xám trước khi châm biếm bất kỳ ai
@Kiến khoa Cho địa chỉ nhà nè, đến đây mà tát.
Dùng ip4 thì nói mịa nó đi, bày đặt nói "Việc gì phải thế, mà nhiều người làn đc lắm rối sao ở đây vẫn có mù tịt thế nhỉ". Ý câu đó là sao, làm như ở đây ngu hết hay sao mà tịt này tịt nọ.
Ngay từ đầu người ta đã hướng dẫn dùng geeksn0w jbt 7.1 rồi, tự nhiên chen mồm vào phán tịt này tịt nọ.
Tưởng trên này ai cũng dốt đến nỗi phải đợi ông vào chém gió hả?
bino88
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thachnhattrung Bớt nóng bác ơi ! Đấy gọi là thành phần nguy hiểm đấy ạ :d
@bino88 Ý ông ấy nói dân Tinhte dốt hết, chỉ có mình ổng là giỏi thôi. Còn mạnh miệng đòi tát người khác nữa.
Không nóng sao đc?
@thachnhattrung Bác xem ngay từ đầu người ta là ai nhé. Nên bác ấy không phải chen ngang đâu.
Chỉ là vì, bác trả lời bài mà không quote nên gây ra hiểu nhầm thôi ( thậm chí bác chỉ đọc chứ còn không để ý tên người post mà ). Bác đang trả lời cho bác dùng ip5, nhưng không quote người khác đọc vào dễ nghĩ là tl cho chủ topic thành ra cớ sự mới vậy.
@bibinguyen Ok, có thể đây có sự hiểu nhầm ko hề nhỏ.
Nhưng ở trên bác ấy và mọi người đã biết đến tool jbt, ở dưới lại up hình vơi giọng điệu cứng rắng. Như là có 1 phát minh gì mới nên dễ gây hiểu nhầm.
Kiến khoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
việc chủ threads yêu cầu hoàn toàn khả thi, tôi vào đây vì nghĩ mình giúp đc, bạn vào đây nghĩ rằng là threads hỏi jb đc cho 7.1 5s chắc mà ngồi đấy fake ios hay ip4,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019