Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin Giúp Đỡ Về iCloud

andyho90
25/7/2015 15:54Phản hồi: 45
Các Bác giúp em với, Con 5s của em làm sao biết chắc nó có dính iclound hay không và làm sao để mò passcode sử dụng ạ, em thấy báo viết có phần mềm translock có thể mò dc cho iphone đã jailbreak, nhưng em tìm link down không thấy, các bác giúp em, xin đa tạ!
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn check icloud trên trang chủ nhé https://www.icloud.com/activationlock/
iCloud can’t find that page
icloud.com

còn passcode bạn ko dò đc đâu
máy bạn đang bị passcode hả
@bossmobile86 Mình không vào được mật khẩu, còn iCloud thì nếu check xong là on coi như máy làm cục gạch hả bạn, bạn mình nói có cách nào đó để sử dụng như ipod, nghe nhạc lướt web, chỉ mình với!
bạn check xem nó đang chạy ios mấy... rồi tìm cửa hàng nào nhận dò passcode xem người ta có đọc đc ko... nếu vào đc màn hình chính thì mình nhận dò pass icloud cho bạn dùng bt
@bossmobile86 Check iOS nó phiên bản mấy ở đâu bạn! thanks bạn nhiều!
@bossmobile86 OO!, hix, không có cách nào vào password và xoá cái iloud sao! 😔(, google cả buổi rồi :((
bên mình nhận phá icloud cho những máy vào đc màn hình chính bạn nhé... còn bạn tự seach dịch vụ nào mở đc passcode ko
@choixongche.hn phá đc bằng phần mềm nhé bạn
@bossmobile86 Máy nào cũng phá đc hả bác ios nào cũng xoá đc ạ
@bossmobile86 Máy nào cũng phá đc hả bác ios nào cũng xoá đc ạ
@choixongche.hn all devices all ios tham khảo thêm tại đây nhé bạn
https://www.nhattao.com/threads/do-pass-icloud-all-devices-all-ios-7-2015.4242709/
Vấn đề là mình không thể vào màn hình chính, báo chí viết có phần mềm translock nó chạy trong 14h mò được password, mà mình search ko thấy link down, thằng lập trình nó yếm lun rồi ... helpp TT
@andyho90 Chưa thấy bác nào đã dò đc thành công và phá icl đc thành côg vào đính chính và cho địa chỉ nhỉ up cho bác
1 vài máy đã làm thành công nhé
ios 8.4.png
@bossmobile86 cái này phải vào màn hình chính mới được hả bạn, sao thấy mơ hồ quá 😔
@andyho90 đúng rồi bạn... vào đc màn hình chính thì cắm máy tính mới nhận chứ... máy tính ko nhận thì làm kiểu gì
@bossmobile86 Đúng là mình search chưa ai phá được passcode, thất 7 wa' <Tôi ơi đừng tiệt zọng>
ai nói ko phá đc passcode... có box dò passcode mà... nhưng hiện tại mới chỉ dò đc từ ios 8.1 trở xuống thôi
@choixongche.hn thứ nhất passcode chỉ dò đc ios 8.1 trở xuống <~~~ hàng hiếm
thứ 2 tỷ lệ dò pass icloud thành công chỉ 70% ko có gì là tuyệt đối
bây giờ dùng từ 5s trở lên hầu hết đặt passcode + touch ID để mở khoá... nên những máy nhặt đc khả năng mở đc ko cao
@bossmobile86 <Tôi ơi đừng tuyệt zọng> ... tóm lại là cái 5s mình khả quan ko bạn, mình check Icloud là On rồi, nên ko dám reset máy
@andyho90 tóm lại là nếu con 5s của bạn đang ở ios 8.1 trở xuống thì có thể mở đc ... ios cao hơn thì chịu
nhưng tuyệt đối đừng restore... để đó chờ hên xui ra box dò passcode mới may ra dò đc
@bossmobile86 Thanks bạn nhiều nhe! hy vọng ai có thông tin về nới dò passcode giúp mình với
Ai giúp mình về dò passcode với 😔
hoanhduc2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đọc đi đọc lại nãy giờ có 1 thắc mắc là ko biết máy này có phải chính chủ của thớt ko hay thớt lượm được của ai ??? Hay thớt trộm của ai ? Hay ai trộm bán cho thớt.
Chứ máy của thớt thì cứ cho là quên passcode đi. Làm gì mà quên luôn email icloud. Rồi còn không biét máy đã bật find my phone chưa.

ANH EM THÌ GIÚP CHỨ TRỘM CẮP THÌ ĐỪNG AI GIÚP.
@hoanhduc2 Nói tôn trọng người khác 1 chút ! mình hỏi có quyền giúp hoặc không, hãy là người có văn hoá! đừng suy nghĩ tiêu cực bạn nhé
@hoanhduc2 diễn đàn là nơi chia sẻ ko phải tòa án để phán quyết... xuất xứ máy ko quan trọng bạn ak
bạn có quyền trả lời hoặc ko
Không có cách hả các bạn!
chăm up ghê 😆 máy đó tốt nhất bán xác cỡ 2-3tr bạn à
@bossmobile86 Mà bộ không có cách thiệt hả, không lẻ không có lỗ hỏng nào, apple ghê thật "Không phải dạng vừa đâu", máy người nhà mình mua lại, mẹ mình change password thế nào giờ không nhớ, lúc mua thì mẹ nó rẻ và không rành về iphone, nên ko biết vụ có iCloud! 😔
@bossmobile86 Mình check được là mua tại vietnam, nhà mạng mobi, còn 1 tháng nữa hết bảo hành, mình có được hỗ trợ gì khi sự cố thế này xảy ra ko bạn, nếu vậy xài iphone có vẻ nguy hiểm quá, đâu phải ai cũng dân công nghê
nhà mạng mobifone ko có cung cấp iphone nhé bạn 😁 chỉ có vina và viettel.
ios là hệ điều hành bảo mật nhất từ trước tới giờ mà bạn :D
cách ko phải là ko có ... chỉ là chưa ... CÓ =))
@bossmobile86 Lần đâu tiên trong đời mà thấy " không có j không giải quyết được" là sai , đó là apple, bảo mật chi kinh dza trời! thật ko thể tin được :<
5tr thời gian 1-2 tuần tôi remove hoàn toàn icloud cho :v
nothing is impossible :v
Có ai biết cách nào vào màn hình chính thành ipod nghe nhạc, lướt web, game không, chỉ mình với
😆))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
@bossmobile86 sao cười T_T
Mình khoá tài khoản icloud nó hiện ra ntn ai bít phải làm sao chỉ mình với. Đem ra quán về thì bị như vậy.
@Thanhtung009 tài khoản icloud có chính chủ ko vậy bạn
đắng nhể. chắc bác này cũng nhọ. dính passcode đã nhọ r. icloud còn nhọ hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019