Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin hướng dẫn hack phone X2-01 S40v6

duy851768
25/2/2011 4:59Phản hồi: 30
Mới mua cái này không biết hack thế nào anh em chỉ giúp ạ

---------- Post added at 11:59 AM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

uhm em cần hack để cài ttpod ạ, trong hướng dẫn bảo hack phone mới cài đc ạ ttpod 1.30 việt hóa cho s40 ạ
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic
mình cũng mới có con này nhưng hack mãi ko được
co ai hướng dẫn dùm ko
2 bác qua tinhte.vn/phan-mem-firmware-369/toan-quyen-truy-cap-vao-cac-file-java-va-he-thong-tap-tin-nokia-s40-686107/ coi nhé. Đầy đủ các dòng máy mới. Không biết có hack được không.
s40 thì hack làm gì mấy pa.mà làm gì chạy file hack dc mà hack,s40 đâu có cài dc phần mềm gì nhiều,chủ yếu là mấy cái game với ứng dụng java,chứ cài dc gì đâu.
nếu ông muốn cài ttpop theo tui bik thì ttpop có ứng dụng viết trên nền java,cứ tìm trong dd sẽ thấy.s40 thì chỉ chạy dc file đuôi jar với jad thui(là java),ko chạy dc những đuôi khác đâu
noridomi
TÍCH CỰC
12 năm
@kimthoaduy hack để chạy ẩn ứng dụng,toàn quyền truy cập các ứng dụng và các file hệ thống chứ có ai nói để chạy các ứng dụng đuôi khác đâu.bạn nên tìm hiểu kĩ lại đi
oi cai x2 doa la cua con gai tui no xai ma bac hack lam ji ma s40 cua nokia tu doa den h coa hack dc bao h dau
:bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
Cac" bac noi vay la sai roi !hack phone s40 de su dung triet de suc manh cua java va tranh nhug hoi lang nhag cua phan mem thu 3 khi no" can truy xuat du lieu tu the nho hay vao mag !
Tuy minh dang dung s60v3 nhung minh thay may nguoi dung S40 cung bi hoi lang nhang lam. Ca cai vu chung chi nua nen hack phone la tot nhat
day goi la "to mom"
ahero123a
ĐẠI BÀNG
12 năm
bọn ngu này nói thấy cái ngu! s40 hack phone thì chạy ẩn được ứng dụng đó con bò! hack xog thì máy k hỏi Truy nhập dữ liệu nữa! V6n bạn nên dùng jaf để flash. Dễ dàng và nhanh chóng!
k ngờ ở forum này cũng lắm người vô văn hóa thế :-<
hack s40 cái lợi nổi bật là ẩn ứng dụng
đúng là ngu.s40 ko hack dc mới kinh
Nhắc lại dt s40 ko co he dieu hanh,hack la hack cai gi.lam gi co he dieu hanh ma chay an,nokia no goi la s40 cho sang thoi,chu tui sony vs samsung goi la dien thoai phô thông do may pa
Ko chay dc gi het ngoai may cai game r ưng dung java nge nhac va xem.video chi the thôi,co he dieu hanh dau ma co file ân,co file he thông.ai ma hack dc may noki s40 to.san sang lay ip doi ngang may do.
noridomi
TÍCH CỰC
12 năm
@kimthoaduy cái này gọi là ngu mà tỏ ra nguy hiểm,k hiểu gì thì đừng có phán như đúng rồi như thế
ủa,chứ bạn cho mình hỏi,bạn hack dc cả s40 nữa à !!!!o_O
noridomi
TÍCH CỰC
12 năm
@kimthoaduy hack để ẩn ứng dụng với hack cer thôi.trên diễn đàn có topic hướng dẫn hack đó.
Hack S40 cũng như root Android thui bạn à. Nhưg hak thì chạy ẩn file và làm chủ máy mình hơn. Song S40 con nào ram cũng yếu,khi hack sẽ thiếu tài nguyên dẫn đến việc máy bị tắt nguồn ko tốt chút nào
xin lỗi mấy bạn nha! tại cũng lâu rồi mình không xài s40 nên không nghĩ là có zụ hack s40 nữa.mấy nay spam bài,xin lỗi nha.mình sẽ cố tìm hiểu nhiều hơn!!😔
@kimthoaduy tưởng bạn có hiểu biết về lĩnh vực này, hóa ra là vì chưa nghe thấy bao giờ mà phán chắc nịch thế à
@sonbkpro Uk sorry nha,seach trong 4rum đi bạn,tớ thấy cũng có nhiều bài về vấn đề này lắm!
trước nay chỉ toàn hack s60 thôi,hjz,nhưng mà theo mình tìm hiểu thì cũng chẳng nên mất công hack s40 làm gì,chỉ tổ nặng máy,hay pan.mình thấy android phone hiện nay giá cũng không cao,nên mua 1 cây android phone thay vì cứ tìm hiểu để hack s40.đôi lời chia sẻ!
Ai hack x2-01 xong có bị giống mình k nhỉ. Những ud như opera mini thì thường phải vào trình soạn thảo của máy để viết đc tiếng việt. Nhưng khi mình vào thì nó lại hiện 1 thông báo rồi bị out ra khỏi ud đó. Ai đã từng bị nt thì lên tiếng giúp m cái.
Mình hack = jaf. Dow file ppu về rồi sửa lại rồi làm theo hd thôi (bên mobileworld). Làm xong thì ẩn đc bt nhưg k biết sai ở đoạn nào mà bị giống cmt ở phía trên nữa 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019