Xin phần mềm đọc file pdf cho iphone

tomclancy
24/4/2010 3:14Phản hồi: 42
Em vừa mới kiếm được mấy tâp truyện hay nhưng mà không biết cách đọc nó trên ip mong các pro giúp đỡ em
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chuyentt
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn vào AppStore tìm phần mềm Aji Reader PDF. Hoặc bấm vào đây.
Phần mềm này free đó bạn
Dùng Goodreader để đọc PDF cho chuyên nghiệp 😃
minhluc
ĐẠI BÀNG
14 năm
LIENHUONG cho mình hỏi dùng cái Goodreader này thì cho file vào theo đường dẫn nào,thanks LIENHUONG...
Bạn cho vào private/var/mobile/Application/xxx (GoodReader bị mã hóa)/Document/ ... 😃
- Ở đây bạn có thể lập thêm các thư mục bên trong cũng được để phân loại các bài giảng hay đọc cho dễ :p
- Ngoài ra nó cũng đọc cả World, ppt ... 😁 Nhưng file PDF lớn mở nhanh hơn Document Togo & QuickOffice :p
@LIENHUONG Chào bạn, mình tìm đến đường dẫn đó, nhưng cái file xxx mà bạn nói là đã bị mã hoá, mình thấy có 6 mục, trong đó là của các chương trình khác mà không thấy của Good Reader (xem theo ngày tạo cũng không có cái mục nào vừa tạo ra sau khi mình cài đặt) mình dùng iphone PC suit. Khôg biết phải đưa file pdf vào thư mục nào cho nó tìm thấy trên mục: MyDoccument trên Good Reader?
@duykhuong017 1. Bạn phải cài Good Reader trước rồi bạn nhé
2. Bạn dùng ifunbox hay iTool đi - phần Switch view bạn chọn hiển thị chế độ xem là icon để truy nhập vào App cho dễ tìm
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
iPDF Deluxe - Đọc PDF rất pro
Category: Utilities
Released Dec 29, 2009
Version: 1.0
Seller: Fubii
© 2009 Fubii.com
0.6 MB
$1.99

Đây nè bro ơi: http://iphone.zoha.vn/detail.php?soft_id=3194
Cái này xài sao vậy trời, ai biết chỉ dùm, mở ra nó cứ đòi search pdf's mà ko biet search ở đâu cả
Aji Reader PDF cài xong rồi thi file PDF cần đọc copy vào đâu bạn ơi.

Goodreader hình như dành cho Ipac chứ không dàng cho Iphone Liên Hương bạn ơi 😔
(Liên Hương cái tên làm mình nhớ tới mối tình đầu của mình)
xài ifile đọc cho nó lành 😁
@Medkid tình hình la' ko bik chép vào chỗ nào để đọc bằng ifile bạn ơi, chỉ mình với
@thaoanthony iFile là chương trình quản lý file, bạn chép vào chỗ nào trong máy cũng được & nhớ đường dẫn để mở bằng iFile 😃
Mình đang dùng lẽ nào ko biết :p

Bạn nhét vào đúng thư mục theo đường dẫn xem ...
private/var/mobile/Application/xxx (App bị mã hóa)/Document/ ..
danghsb
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn xài goodreader là chuẩn rồi đó, nếu ngại dùng Winscp copy file thì cứ dùng chương trình nàyhttp://www.mediafire.com/?rw71993grm6nzbn mà add file PDF vào như add nhạc vậy thôi!
p.s: bạn có thể dùng ifile để xem PDF mà, coi truyện zoom in, zoom out, slide lật trang mựot chán 😁
Chép chỗ nào cũng được rồi dùng ifile duyệt đến 😃

Good Reader của bạn đây :p
http://www.mediafire.com/?jognhndgmdt

@ Gõ tiếng việt có dấu nhé bạn
daikimgia
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em cài Goodreader xong, restart máy lại, Icon hiện lên, vào đến loading... là văng ra!
Em đang xài FW4.0, hình như đa số ứng dụng cài vào đều bị như vậy!
Mình dùng 4.0.2 ko sao nữa là 😃
ntpminh_82
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nếu ko muốn copy qua winscp lằng nhằng thì bạn có thể dùng ngay iBooks, sync qua iTunes.
Sao mình cài Goodreader cứ chạy app đến chỗ loading là out, máy mình FW 4.0.1 3GS, bác nào bit vì sao chỉ cho em với. Thanks
Vậy là do lỗi App cr4ck - hên xui, may được máy ko :p
Chị ơi, lúc em chuyển sang chế độ đọc của GoodReader thì nó ko xuống dòng ở những đoạn hội thoại, cứ nguyên 1 khối như vậy. Chị có cách nào ko ạ?
dung phan mem DocstoGo di, cai nay chuyen nghiep
ronaldo48a
ĐẠI BÀNG
13 năm
ibooks đọc tốt bạn ạ! chuyển file bằng iphone là ok thôi! chúc may mắn!
vuongdai
ĐẠI BÀNG
13 năm
dùng document to go đi b. trên appstore.vn
hugovsmoon
ĐẠI BÀNG
13 năm
LIENHUONG ơi bạn có thể hướng dẫn bằng hình về cai goodReader không ?! Mình cài rồi, dùng Pcsuite tạo folder trong document rồi. Nhưng không biết làm sao dể thằng gR nhận và đọc. Mình đang cần. Mong bạn giúp mình. Ví dụ trong PcS của mình, mình tạo thế này : /private/var/root/Media/My Documents/Sach . Không có cái Application như bạn thì sao hả LH.
Bạn dùng iPod Touch à, bạn nhét sách vào private/var/mobile/Document cũng được nhé 😃
hugovsmoon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng IPhone 3G. Để tối mình up hình nhờ bạn xem. Tại bây giờ mình cần học qua ebook nhiều quá. Mua con Iphone tính dùng đọc file PDF nhưng xài rắc rồi thế này đâm nản ghê.
Ko bạn gửi qua Mail rồi vào đọc vậy 😃
hugovsmoon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hj cảm ơn bạn nhiệt tình giúp đỡ nhé. Tại mình rất cần chứ mua dt về không biết dùng chức năng đó quá uổng. À mình kiểm tra thông tin sao không thấy maik của bạn nhỉ. Có gì bạn gửi qua tin nhắn mình nhé.
@LIENHUONG Cảm ơn bạn đã trả lời thư của mình!
Mình đã làm được rồi bạn ạ. Mình vẫn sự dụng phần mềm của mình. Mình tạo một thư mục trên Good Reader (iphone) và sau đó tìm ngược lại trên PC suite for Iphone thế là xong. hì
Phần mềm đọc rất hay. Thanks!
bravery
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bạn có thể chuyển file pdf vào GoodReader v3.6.1 trực tiếp qua iTunes được mà !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019