Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin phần mềm ghi âm cho E63

pantech
25/3/2009 4:4Phản hồi: 20
Em mới sử dụng E63, có bác nào có phần mềm ghi âm cho con này thì cho e xin với ạ.
Thank các bác nhiều😃
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E63 tích hợp sẵn phần mềm ghi âm rồi bạn ah
mufasa
TÍCH CỰC
15 năm
hichic, bỏ chút thời gian đọc user guide của nó rùi hãy xài nhé bạn.
chúc dzui
Cài ghi âm của nó xài được 1 tiếng cơ mà, dùng phần mềm khác làm j?
pantech
ĐẠI BÀNG
15 năm
Xin lỗi các bác vì e không nói rõ. E muốn tìm phần mềm ghi âm cuộc gọi cơ, e đã thử cài Dudurecorder rùi nhưng nó báo lỗi (e đã chỉnh thời hạn, gỡ một số phần mềm vì sợ đụng rồi mà vẫn không đc). Bác nào có phần mềm khác giúp e cái nhé.
Thanhkiu....
zeroabs
TÍCH CỰC
15 năm
E 63 mình xài cái dudu ngon mà. 4mat amr dung lượng khá nhỏ, tuy hơi rè. Không hề mất giây đầu nào.
làm sao để sử dụng ghi âm của máy để ghi âm tự động khi có cuộc gọi hai chiều vậy các bạn..?các bạn chỉ mình với...thanks các bạn
chivung
TÍCH CỰC
15 năm
e là không thể.Trong may chỉ có phần ghi âm thông thường thôi,bạn cai pm ghi âm cuộc gọi vào
chivung
TÍCH CỰC
15 năm
mình có mấy bản này bạn dùng thử xem
Ghi am cuoc goi-HongDi[1].Tech.DuDu.v3.40.S60v3-5.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-mEnPDA.zip
Ghi am cuoc goi-psiloc_xelnex_lite_v1.03_607.zip
Em đang dùng E 63, không biết dùng phần mềm ghi âm cuộc gọi nào thích hợp các bác nhỉ>? giúp em với nha, dạo trước em dùng Psiloc xelnex nhưng chir dùng được mấy hôm tự nhiên lại mất và không dùng được nữa rồi
bác nào có code của phần mềm Psiloc xelnex gửi cho em với, cảm ơn các bác trước nha
tri.nc
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình đang xài IVCM trên con E63. Tìm trên diễn đàng này sẽ có
Hay lắm, mình dùng ko thấy bị lỗi gì
chắc phần mềm này sẽ khiến bạn thích,rất hay,rất chuẩn,ko tiếng bíp,lại là bản việt hóa do bác haily cung cấp
ghiamDuDuVietHoa.zip
phần mêm ghi âm nè ..cực kool đó. ua mà sao mình không biết up cái phẩn mềm đó lên nhỉ.các bác chỉ đi. đây là lần đầu :d
beckh@m
ĐẠI BÀNG
15 năm
mấy bác có phần mềm ghi âm chiều gọi đến không? vi` nhiều khi ghi âm cuộc gọi 2 chiều lúc mình đang ở trong môi trường ồn ào, khi nghe lại thì ko nghe được gì hết. bác nào biết chỉ e.
ghi âm của bạn đây , phần mềm này không cần hack phone cũng có thể cài được .mình đang xài cái này tốt lắm đấy , nghe rõ lắm đó bạn.trong đó mình có hướng dẫn cài đặt hết đó bạn ,chúc bạn vui
Total Recal 2.1.1.rar
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
ko cần thiết fai cài thêm fan mềm ghi âm đâu bác ah. Bác cứ dùng phần mềm ghi âm sẵn có trên E63 cũng có thể ghi âm được cuộc đàm thoại. Ghi âm cả 2 chiều đầy đủ, mỗi tội ko tự động ghi âm được như mầy phần mềm cài thêm thôi. Nhưng được cái là phần mềm theo máy nên ghi âm chuẩn, dung lượng file nhẹ.
Các bước làm như sau:
- bác thực hiện cuộc gọi như bình thường
- Trong lúc nghe tiêng chuông chờ đầu bên kia nhấc máy, bác ấn nút home ra menu chính
- Chạy chương trình ghi âm của máy rồi ấn nút record
Thế là xong, bác cứ nói chuyện điện thoại bình thường và phần mềm sẽ ghi âm lại cuộc đàm thoại. Bao h bác gác máy thì fan mềm cũng tự động stop ghi âm.
Chú ý trong lúc đàm thoại ko được chuyển từ của sổ chương trình ghi âm sang cửa sổ khác. Nếu ko phần mềm ghi âm sẽ tự động pause
uh, cách của bác cũng hay.... nhưng khi dùng hơi bất tiện... 😃
bac cho biet nut home ma bac noi o cho nao nhi?e moi xai nen k biet .bac chi giup e voi.thanks.nhan ho e theo so 0988991818
Nút hình ngôi nhà đó bạn à 😁

Goodbye 2009, Welcome 2010
Chúc các bạn vui vẻ & hạnh phúc
em có cái này chán thằng ultimate voice recorder quá, hix...
nó ghi âm hay bị giật, nghe chẳng rõ gì hết... mún nghe giọng gf thì nghe ko rõ gì hết 😔(
ai có pm gì chức năng tự động giống ultimate mà ghi âm rõ chỉ em với ạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019