Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin phần mềm xem tivi, video trực tuyến trên 5800

thaiduytam
7/7/2010 8:1Phản hồi: 12
mình nghe nói giờ phần mềm skyfire ko dùng dược nữa và mình cung ko cài được!xin pác nào biết có phần mểm nào có thể xem video trên web thì chỉ em với!cho link lun nha!meifire càng tốt!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uppppppppppppppppppppppppp
vinnycf
ĐẠI BÀNG
14 năm
skyfire bạn ui. mình chưa có link nhưng lên search là có ngay. Chúc bạn thành công@
pác xem trên youtube đc down trên ovi đi pác cái đó dễ dùng hơn skyfire,skyfire hay lắc lám còn youtube đc nokia hỗ trợ vô test video có vẽ rất nhanh đấy.Pác vào ovi down thử và thưởng thức
mình mún lướt wed xem video như skyfire nhưng giờ skyfire ko cho xài nữa,youtube thì gò bó wa!có ai có phần mềm giống skyfire ko?khoảng bao giờ skyfire mới mở lại cho vn mình xài nhĩ
khi minh cai skyfire vao con 5800 thi cu bao ung dung bi loi la sao, pac nao chi giup voi, thank......
Đây nài nhưng rất tiếc đây chỉ có những kênh nước ngoài thôi
http://www.4shared.com/file/259613493/9125e44d/Spb_TV_v102709.html
bạn cài xong rồi vào pm tuy chọn rignster và điền pass này vào nhé 6Z3A-T2J7-XMB2 chờ 1 tí là đăng kí xong bạn sẻ xem đc 125 kênh còn ko đăng kí chỉ đc 5 kênh thôi >>> nên dùng wifi cho đỡ tốn tiền nhé
tải về rôi ấn thank phát
agirl2luv4u
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh cài cái này vào rùi, no update xong, ko đòi key :-s là sao nhỉ? coi hình thì chẳng có tiếng .... hic.
ủa tui cài ok lắm mà có sẵn key đăng kí đó chỉ việc paste vào rignster thôi xem trên nền mạng 3G là ko bị giật cò xem bằng wifi thì lại còn ok hơn
adn_nda
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế này mà cũng cảm ơn ah .link nhw los
ăn với nói thế hả, tôi đã có thành tâm đã ko động viên lại còn beng tôi à
ko biet the nai nhung thu xem sao, du sao cung cam on bac nhieu
cac ban chi giup minh cach xem va nghe nhac online tren 5800 voi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM