Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin tư vấn mua diện thoại DCO F2 hay ROVI HERO X

Tò mò1
16/8/2015 19:23Phản hồi: 15
Xin mọi người tư vấn giúp 2 con điện thoại ROVI HERO X giá tầm 4 tr và DCO F2 giá 4 tr 5. về giá chênh nhau ko đáng kể, nhưng tính năng cũng như độ bền nên mua con nào ??? Ai đã từng sử dụng xin chỉ giáo.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cùng câu hỏi xếp gạch hóng các cao thủ
Lúc mua điện thoại em cũng băn khoăn 2 con này, và cuối cùng em chọn DCO F2 , bjo thấy hài lòng với sự lựa chọn của mình. Con F2 của em mua về được nhiều người khen đẹp
nên càng yêu nó hơn, và có các chức năng thông minh hơn Hero X
mình cũng đang định mua con DOC F2 mà chưa biết thế nào cả
@huubinh1291 TỐT NHẤT BẠN NÊN TRÁNH SP CỦA TSMOBILE RA, MÌNH DÙNG CON DCO F2 QUÁ KÉM CHẤT LƯỢNG, MÁY 13MP MÀ CHỤP KO BẰNG CON IP 3S, LOA THÌ BÉ TÝ BÉ TẸO SAU 12 NGÀY SỬ DỤNG, MÁY TREO, ĐƠ HAY VỀ CÀI ĐẶT BAN ĐẦU, PIN HAO QUÁ NHANH,...CHÁN VL VỚI THÀNG TSMOBILE NÀY RỒI.
con dco f2 có ưu nhược điểm gì mem nào tư vấn với
dino_su
CAO CẤP
8 năm
giờ em mới biết 2 con này là máy nhật đó :rolleyes:
huongtybg
ĐẠI BÀNG
8 năm
khong hieu cac trang mang no an gi ma dien thoai tau viet la dien thoai nhat ban de danh lua nguoi tieu dung. Khong con gi de noi nua, kho cho nguoi dan.
@huongtybg Chính xác !
nooan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Toàn mấy dòng mà em chưa biết mặt, nhớ tên.
DCO F2 vs KingZone N5 nên mua con nào hả bác bạn? con nào cũnd đẹp, cấu hình nhìn KingZone cao hơn tí, nhưng mà DCO F2 lại có nheièu tính năng hơn vs lại là hàng Nhật nữa 😁 Đang nghiêng về DCO F2
angelorghost
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình cũng muốn thử 1 em của dòng DCO nhưng không biết nó có tốt không nữa! Thớt đã mua chưa?! Có gì nói lại giúp anh em với!
Ai đã dùng dco f2 cho mình xin nhận xét với. Mình search trên mạng và ra kết quả doogee là 1 hãng điện thoại trung quốc.
TungLu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lúc trước nó gửi tin quảng cáo trên Face, mình vào cm cho nó, nói là điện thoại của TQ sao lại để là máy Nhật thì bị nó xóa!
có chung câu hỏi với thánh rồi
sao em nghe tên hai em này lạ vậy nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019