Xperia X10 sẽ được nâng cấp lên Gingerbread 2.3

cuhiep
25/3/2011 16:5Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

X10 là một trong những máy chạy Android 1.6 lâu nhất. Cuối cùng cũng được lên đời mấy lần.
donaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vậy còn X10 mini, X10 pro....? Hy vọng là cả dòng họ đều "lên đời" 😃
Will you upgrade the XperiaTM X10 mini, mini pro and XperiaTM X8 to 2.3?

No, we have no such plans. We have had to prioritize our resources and have therefore focused on delivering the upgrade to XperiaTM X10.

K lên đời rùi bác àh, đang mong nó lên mà phán câu xanh rờn 😔
Nguồn: http://blogs.sonyericsson.com/products/2011/03/25/update-on-xperia%E2%84%A2-x10/
cuối cùng cũng có cơ hội xài em này. Hồi mới ra thì chạy 1.6 giá hàng xịn cũng tầm 16 củ, bây giờ chạy được 2.3 mà hàng kẹp nách còn có 8 củ. Thật là trời thương SV nghèo. Vậy là quay lại với tình yêu SE cũ rồi. 1 tay bold~~ 1 tay X10 😁 :D
Sinh viên nghèo mà vậy ai cũng mong làm sv nghèo, mình 1 tay iphone 1 tay galaxy s captivate mà vẫn chưa thoát dc kiếp sv nghèo đây, tháng sau có thêm con X10i chắc hi vọng thoát kiếp nghèo 😆

Sent from my fingers using Tinhte.vn
Chẳng biết blur nó thế nào chứ milestone, droiX, milestone 2 con nào cũng vậy làm có ấn tượng ko đẹp về nó là không thích nữa thôi.
LG cũng vậy, mặc dù bây giờ cảm ứng điện dung đa điểm rất nhạy hàng cũng tốt nhưng gần 2 năm trước dùng mấy cái cảm ứng điện trở cùi bắp hàng không bền nữa là có ấn tượng ko tốt vs nó từ bỏ luôn giờ thấy hàng LG là tham khảo cho biết không dám xài.

Chỉ có nokia vs se là chưa có cái vết nào làm suy nghĩ lăn tăn trước khi chọn mua thôi.

---------- Post added at 07:55 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------

Nghèo quá, chia cho e 1 con cho em nghèo với bác ơi. Nghèo như bác e muốn nghèo suốt đời.
Vâng,.... Nghèo như bác ấy e cũng thèm đc nghèo suốt đời....
Gía hàng xách tay khá phải chăng. X10 mà cảm ứng tốt hơn một chút thì sẽ là một trong những máy rất tốt của... năm ngoái.
hên xui thôi .
oldfriend
TÍCH CỰC
13 năm
X10 giá xách tay cũng ổn, nhưng thấy anh em xài nhìu ý kiến quá nên sợ ^^ (chưa xài SE lần nào 😁)
em này lên 2.3 là quá tuyệt, nhưng mà chừng nào Sony khắc phục được cái vụ loa thoại và loa ngoài nhỏ thì mới thu hút nhiều người được
0936557770
ĐẠI BÀNG
13 năm
suýt nữa thì định bán em ý, vui quá, chẳng hiểu có 16m màu kô
Có nâng cấp là có zui...chứ cái nào mà ì 1 chổ thì hơi bùn nhỉ hì hì :skip:
Chúc mứng ACE dùng X10 nha. Tin này có thể đến trễ cho một số ACE vì nản quá nên đã cho em nó ra đi mất rồi 😁
hay quá là hay, có lẽ điện thoại chụp ảnh đỉnh nhất vẫn là x10, thêm khoản nghe nhạc nữa, và giá thì bây h khá tốt rồi, gom lúa nào ........
bây h đã có con nào ngoài arc chạy 2.3 đâu mà các bác lo. ráng đợi đến tháng 7 là có bản mới nhất xài cho X10 rùi
hieu_kent
ĐẠI BÀNG
13 năm
tính đổi con x10 chỉ không khoái cái vụ cảm ứng của nó thôi cảm giác nó sao sao ấy lúc kéo qua mí cái icon hay bị dính vô mí cái ứng dụng không mong muốn nói chung ngoài cái vụ cảm ứng của nó ra là ok tuốt
đang phân vân giữa x10 và hd2. Nhưng kiểu này sẽ còn phải phân vân lâu rồi.
dovanmy211
ĐẠI BÀNG
13 năm
tận tháng 7 lâu quá
cả năm mơi đc up, up lên lại đầy lỗi thì hài ^^
bkcbg1
ĐẠI BÀNG
13 năm
không biết x10 mini với x10minipro có đc nâng cấp lên ko nhỉ?
binmsc
TÍCH CỰC
13 năm
Được tin này sẽ giữ con X10 định bán đi tới sau tháng 7 xem sao. Háo hức quá!😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019