Xperia X10 sẽ được nâng cấp lên Gingerbread 2.3

cuhiep
25/3/2011 16:5Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ông dùng X10 bao lâu rồi mà phán như thánh zạ...! Từ xưa giờ chỉ thấy phàn nàn X10 vụ loa thoại thôi, nay thấy bác "phát hiện" thêm vụ này...

Sent from my X10i using Tinhte.vn
Dùng được 0 ngày đó a. ^^ Nó bạn em, ở cùng nhà trọ, con x10 trước của e cái màu đen ak hàng kẹp nách hình như vụ cảm ứng đó có vấn đề đúng là nhạy quá mức cần thiết ko quen là dính ứng dụng ngay. Con sau này đã ko còn vụ đó. Xài rất good. Hắn đang tiếc rẻ hùi e mua x10 hắn mua milestone vì chê x10 ko chơi game 3d được vì milestone có chip đồ họa rời giờ thấy x10 lên 2.3.3 ms chỉ lên 2.2 hắn đang lăn tăn ấy mà.... ^^
hieu_kent
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình không dùng x10 nhưng thằng bạn cùng phòng trọ thì xài đem con x10 cho ai cầm thì ai cũng chê cảm ứng của nó hết, so cảm ứng của nó với con mái tôn của mình thì con mái tôn không sao còn x10 thì hở tí xíu là chạy vô ứng dụng không mong muốn oài
hehehe , được nâng cấp là đc rồi :bounce: , có arc đi trc rồi thì chắc x10 lên 2.3 sẽ ko có nhiều lỗi đâu
Gh0st Da7e
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không bít chừng nào tới con x8 của e 😔(
Sẽ có thôi. Ít nhất cũng lên 2.2. Lo gì.
Tôi dám cá với bạn là Froyo không tồn tại trong suy nghĩ của SE, Se đã chậm chân hơn đối thủ rồi. Nên cách khôn ngoan nhất để đuổi kịp đối thủ là phải đi tắt, phải nhảy, đó là lý do smartphone 2011 của SE toàn bộ được chạy 2.3 mới nhất, điều này bây h SE mới congbooso nhưng chắc chắn họ đã nhận ra cách đây hơn 1 năm rồi. Việc update X10 lên 2.3 sẽ xóa đi hình ảnh lề mề của SE trong việc cập nhật phần mềm. X10mini và X8 cấu hình có thể không đạt chuẩn để update những phiên bản mới hơn, trừ romcook
Uhm, phải Se phải nhảy để đuổi kịp đối thủ. Nhưng mình nghĩ nhảy xong sẽ kéo theo cái đuôi đi theo để củng cố. Chắc chắn dòng Xperia trước khi ra mắt đã được chuẩn bị phần cứng để có thể update thêm được vài phiên bản mới. Đợi vài tháng đi, SE update 2.3 cho X10 cũng đâu ai đoán trước được. (Đang xài X8, đợi lên 2.2)
matmeo007
ĐẠI BÀNG
13 năm
định cho em X10i ra đi lại nghe tin này, chắc suy nghi lại wá...
~> Chúc mừng anh em X10 nhé! lúc trước cũng có cơ hội dùng thử 1 tuần con này! thấy quá ok!
tamakura
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chọn con nào đây. X10 và MS2. Phân vân quá. MS2 ram 512. X10 256.
256 chơi đa nhiệm nổi không các bạn?
không bit với Ram 256 của em nó lên 2.3 có bị lag không hả các bác
hay ....thanks bác đã cung cấp thông tinh hữu ích.cho e hỏi là 2.3 có tiếng việt ko hả bác
Đọc tin này mà muốn nhảy cẫng lên. Vậy là khỏi phải chờ các bác xda hoàn thiện rom từ arc nữa, dù sao offical vẫn cứ hơn.
THằng Sony hay nhĩ, lúc đầu nói sẽ k up lên nữa, giờ thì nhảy cóc lên 2.3:eek:
AE nào đang xài X10 chắc ngồi cười sướng đây🆒
K bjt hàng xách tay nó có lên giá khi nghe vụ này k nữa đây😕
tuyenkthn
TÍCH CỰC
13 năm
ôi trời. bao giờ MS2 có 2.3 đây. trong khi X10 lại có
khoataha
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ac. 2.1 đã có tiếng việt rồi mà,cập nhật 2 tháng rồi bạn ơi.
cái cảm ứng của x10 nó chỉ dở khi ở android 1.6- 2.1 thôi

dùng rom cook như bản mới nhất hiện này tôi đang dùng là mod arc 3 thì cũng chả kém độ mượt so với ip4 là mấy 😆
Mà x10i ram 384 chứ có phải 256 đâu mà các bác cứ xoắn vậy nhỉ. Nói chung dùng không thoải mái bằng mấy con 512 nhưng mà lên 2.3 chắc chắn không có tình trạng lag đâu( nếu dùng xong chú ý kill app luôn).
thdang
TÍCH CỰC
13 năm
Oh yeah..tin tốt lành cho ngày thứ 7 cuối tuần, vừa mới rước em nó về được hơn 1 tuần...giờ thì...bao giờ cho đến tháng 7..Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.
tới tháng 7 ko chừng google ra 3.0 hay 3.2 cho ĐT rồi! chán sony quá đi!
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Hy vọng những thông tin kia là chính xác luôn
Sony tung chiêu dụ để dọn đường cho đời mới đó mà, ai mà chẳng biết. Do thiên hạ hăm dọa tẩy chay vì không nâng cấp nên Sony mới nghĩ ra trò rẻ tiền này. Ai đang xài X10 nếu có mừng cũng chỉ một giai đoạn nào đó thôi rồi sau đó lại tiếp tục đấm ngực mà tức cho coi. Sony nó vậy đó. Tôi cũng đang xài X10 đây, đã trãi qua nhiều lần đón bản nâng cấp rồi. Nói chung, nâng cấp từ chính Sony thì chẳng có gì đáng mừng, xài mấy bản Rom cook sướng hơn. Các bạn nghĩ sao ?.
Hic, Rom cook thì chẳng bao giờ ăn được Rom chính hãng đâu bác ak, không lỗi cái này cũng khuyết cái kia. Em thì không nghĩ cái trò này của Sony rẻ tiền đâu:giggle::giggle::giggle:, thấy khách hàng phản ứng nó sửa sai là quá tốt còn gì, còn hơn các hãng khách khách hàng phản ứng mà bỏ ngoài tai, đã không nói thì thôi chứ chẳng có chuyện nói mà không làm đâu, nói chung giờ cảm thấy quá sáng suốt khi mua X10. Chẳng mấy con DT được up lên 2.3 đâu, đa số đều là những con mới xuất xưởng mới có. Cái box X10 của tinh tế sẽ còn quá tải dài dài. :bounce::bounce::bounce:
Sony cũng sướng nhỉ ,chúc mừng anh em sony sung sướng nhé
hahaha, cứ nghe, cứ tin và cư đợi. Hồi lên 2.2 cũng vậy, thằng bạn mua con X10 đợi mòn mắt, thấy HD2 boot froyo phà phà, 1 tháng sau tức khí quẳng X10 lụm HD2, xài chết lun tới giờ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019