Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xuất hiện giá bán Surface RT: 599 USD cho phiên bản 32GB, bản 64GB có giá 699 USD?

Blaze1st
16/10/2012 13:56Phản hồi: 440
440 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

knguyen_ch
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm nay nhìn thấy giá của MS RT thật sự làm cho chúng ta phải suy nghĩ. Có lẽ còn quá sớm để nói về sự thành bại của 1 sản phẩm. Tuy nhiên đây chỉ là quan điểm cá nhân của mình.
Win8 RT: không thể chạy được các phần mềm từ lâu đã chạy trên nền tảng 86.
Win8 RT: chỉ dùng cho những tiết kiệm pin, điều đó cũng đồng nghĩa hiệu năng sẽ không được cao? Và bao nhiêu App được phát triển riêng cho Win 8 RT. Nó là 1 câu hỏi không hề nhỏ, Word, Excel, hay PP chỉ là 1 phần rất nhỏ của ứng dụng văn phòng, còn nhiều công cụ khác.
MS đã ra 3 hệ điều hành với 3 sản phẩm. Và hệ sinh thái còn đang rất non trẻ, họ đang đi đúng hướng chăng?
chả rẻ tí nào.
Nghe qua tưởng 599$ bản 32G có Touch Cover rồi chứ giá này thì e rằng đúng như bài phân tích ko phải là chiến lược đúng vào lúc này, lẽ ra cần trợ giá tốt hơn để thu hút đã chứ giá này e là ko nhiều cơ hội với lại IPad
@nbgiang88 599 co touch ma ko co gia 500 thoi
@loveskyvn Té ra là nhầm, thực ra rất khoái con này, khoái hàng của nhà Bill, thiết kế cũng đẹp, cảm ứng thì mượt là điều chắc, chỉ có kho phần mềm nhg với tiềm lực của nhà Bill thì nghĩ rằng ko phải ko có cơ hội, mong là như thế và bán ở VN thì tốt quá
Giá quá tốt. Để dành lúa múc em nó thôi.
Mới có RT mà giá đã thế này thì Win8 chắc chát lắm đây. Lại chết yểu thôi (mà cũng mong nó chết yểu rớt giá may ra làm đc con win8pro thì lại ngon 😃 ).
nemesis96
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá không tốt
Windows RT chả làm được cái gì hết... =.=
Giá tốt quá. Để rành lúa múc 1 em mới dc
shyaken
ĐẠI BÀNG
11 năm
RT thế này thì hơi khoai 😔 lúa đâu mà xúc :-s
mà dù sao ý định của mình cũng là em Pro 😁 hi vọng giá có type/touch cover <1k :D mình sẽ làm 1 em ^^~
ducaling
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá không ngon cũng chả quá đắt
Ipad 16GB (retina screen): 499
Surface 32GB + Office: 499

Ipad 32GB (retina screen): 599
Surface 32GB + Office + cover/keyboard: 599

3G thì các bác cứ cộng $129 vào ipad nhá rồi hẵng nói (chưa kể tầm $10 thuế cho bản 3G)
tgquan67
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đắt hơn tưởng tượng và hi vọng 😔
nghĩ cũng lạ đời, cái máy như thế này mà các bố đòi giá 199 xu,bỏ cả 1k mua cái điện thoại bao nhiêu lỗi lầm còn được thế mà 599 xu cho cái này thì kêu đắt,nói ý không phải tiền ít cứ đòi hít...thơm
Giá ngon nhỉ
Ko biết có nên đổi iPad3 sang em này ko?
Cac pro oi! xem vietnam mobile 2012 can ve k a??? neu co thi lay o dau? nt giup em nhe 0966811194
khoaitran
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu giá vầy thì hơi cao cho một hệ sinh thái Win8 RT còn quá non trẻ.
Nhưng phải như thế mới đảm bảo cho lợi ích của các đối tác.
WIndows thì phải mua 64Gb rồi, 32Gb cài cái win8 thì còn đc khoảng 20Gb làm ăn gì đc nữa@@
Ôi giá quá ngon. Cố gắng dành dụm tiếp đây tháng sao ra là rước e nó về nhà thôi....;)
thế giới ai cũng kêu Surface này đắt. Anh em tinhte.vn khen ngon, bổ, rẻ. Đặc sắc.
MAKING OF SURFACE... quá chất luôn các bác ơi :">
giá quá chát dù là có cả 3G đi nữa
nokishock
TÍCH CỰC
11 năm
Concept này đẹp thiệt 😃 chắc cuối năm 2013 bán đó, gom lúa từ từ xúc thôi 😃
@nokishock tưởng cuối năm nay chứ cuối 2013 thì chết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM