Xuất hiện hình ảnh báo chí của One X 5, chiếc phablet đầu tiên của HTC?

babybungbu
17/9/2012 22:26Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em nó chay chip s4 pro 4 nhân,ram 1g,vậy là quá đủ.pin phải tầm 2800mA mới nuôi nổi cái màn hình và con cpu lõi 4
mr.sown
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn đẹp thế, màn hình rộng. nhưng cái kiểu dáng công nghiệp bo góc thế kia liệu có bị táo kiện ko nhỉ
đẹp thật
Nhìn chiếc này đẹp thật
Tuyệt phẩm 😁
Màn one X thấy ngon ghê rôi, em này full hd quá tuyệt :x
Sense bá đạo :> Mình dùng One X chẳng có vấn đề gì như mấy bạn nói cả :> Tìm một bản Rom cook hợp lý có thể phát huy đc hết khả năng của máy luôn 😁
duyht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước đây hãng Dell sx con Streak 5" thì ai cũng chê màn to. Giờ thì khối hãng chạy theo cái 5" đó. Hài nhỉ 😕
Mình thik em này rồi. Thik mành to...
Hoankhiem
TÍCH CỰC
12 năm
Không thể đẹp bằng em này:

Sent from my SGH-I777 using Tinhte.vn
@Hoankhiem ko thể giống iPhone hơn đc =))
@muabaylentroi con này mà samsung có thiệt thí apple nó kiện cho vỡ mặt
Chuẩn bị đẩy One x đi hóng em này thôi
suy nghĩ đầu tiên của mình khi nhìn thấy thiết kế này: giống iPhone 5 vãi chưởng !
Full HD cho 5 inch. Hon ca Retina.
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
@SoGetSu Nếu đúng theo thông số kỹ thuật thì nó chạy chip quad-core S4pro đấy màn hình có độ phân giải khủng 480ppi hơn retina nhiều, ram 1.5 ghz, bộ nhớ trong 16 Gb
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn đẹp nhưng không biết sau khi ra có giống thế này không? cái giá chát quá thì chẳng ma nào dòm
so sánh với note 2 vẫn chưa có cửa.
finallove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Màn hình to và mép màn hình mỏng công nhận làm cho máy nhỏ và đẹp hơn, nhưng bảo đảm thao tác sẽ có chút khó khăn, do khi tao tác phần da ở giữa ngón cái và ngón trỏ có xu hướng chạm vào màn hình cảm ứng làm cho cảm ứng mất chính xác.
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
cái này chắc chuẩn bị giới thiệu vào ngày 19/9, nếu đúng cái hình lộ diện thì đẹp lắm, nhanh lên HTC ới;)
Mọi thứ của HTC đều tốt chỉ có mỗi quả pin là k ra gì , hi vọng em này pin sẽ 3000maH như note 2 thì note 2 chắc không sống nổi với em này đâu
Jolhnyteo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nkìn ckung sp htc na ná nkau cả. Nào là mặt sau cong vòng lên, ô1ng kính camera tròn ĩnh. K có gì đột phá. Nhưng cái phable nawy thấy ấn tượng đầy ckứ! Viền màn hìnk mỏng vậy chắc thân k to lắm. Bỏ túi vừa khít. :-D
đẹp quá đi nếu có ở vn thi pải xúc luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019