Xuất hiện hình ảnh của Moto 360 thế hệ mới: Sẽ có hai phiên bản, có nút bấm chức năng mới?

ART+
27/8/2015 19:29Phản hồi: 39
Xuất hiện hình ảnh của Moto 360 thế hệ mới: Sẽ có hai phiên bản, có nút bấm chức năng mới?

Những hình ảnh thực tế được cho là của Moto 360 thế hệ kế tiếp cho thấy: nó sẽ có hai phiên bản kích thước, và có thêm nút chức năng mới ở hướng 2 giờ. Đúng với tin đồn trước đây, Moto 360 mới nhiểu khả năng sẽ có hai bản: một có kích thước to như đời đầu, và một cỡ nhỏ hơn (360L và 360S). Bức ảnh phía trên là chiếc Moto 360 lớn và ảnh dưới là so sánh Moto 360 nhỏ (màn hình đen) với Moto 360 hiện nay. Có thể nhận thấy Moto 360 thế hệ mới sẽ có thêm nút chức năng ở bên phải, chưa rõ là nó sẽ phục vụ cho mục đích gì. Khá bất ngờ là màn hình của Moto 360 mới có vẻ như vẫn chưa đủ 360 độ (ảnh trên), tức là vẫn còn mảng đen ở phía dưới - không biết là do đặc thù của ứng dụng đó, hay do mắt mình có vấn đề.

Theo thông tin rò rỉ trước đây, Moto 360 thế hệ hai sẽ sở hữu kết nối Bluetooth, Bluetooth LE, Wi-Fi, dung lượng pin là 270mAh cho chiếc "S" và 375mAh cho chiếc "L" (Moto 360 trước đây dùng pin 320mAh). Hiện Apple Watch và Asus ZenWatch 2 cũng là những smartwatch có 2 hai tùy chọn kích cỡ mặt đồng hồ.

Moto 360 thế hệ hai (cỡ nhỏ - bên phải) so sánh với Moto 360 đời đầu hiện nay(trái)
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nvt220303
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái moto360 nhỏ nhìn đẹp quá.
tại sao vẫn ko cải tiến được phần đen của màn hình nhỉ. Làm cho màn hình ko tròn hoàn toàn.
@binhminhhp91 Chắc do cái viền bao quanh mỏng quá nên ko nhét được
@binhminhhp91 Đã cố nhưng chưa thể!Chờ các bản tiếp theo nha!
Vẫn bị dải đen làm cho mất mỹ quan quá
Đồng hồ đeo tay... thông minh mà pin chỉ dùng được dưới nửa niên thôi thì đương nhiên là... chả buồn có hứng!
@ndkhoivtv Có khi phải tư vấn với các mod giới hạn độ tuổi thấp nhất để được tham gia diễn đàn thôi. 😔
Chỉ cần là 1/12 niên là cả thế giới mừng lắm rồi ấy ạ. Chứ đừng nói đến nửa niên.
Quá đẹp
đồng hồ pin hạn chế quá nên chưa nghĩ đến. tháo ra tháo vô sạc pin phiền lắm == nhưng thiết kế đẹp qua
@hieubg1402 Mình thấy ko phiền lắm. Hết giờ đi làm về tháo đó sạc pin, đi tắm, ăn ngủ. Vì chẳng thấy mấy ai đeo đồng hồ theo khi tắm với ngủ cả.
@Zelka mình đeo suốt 😁 thói quen r. nên giờ nghĩ tháo ra nó thế nào ấy. :rolleyes:
@hieubg1402 Mình lại có thói quen thao đồng hồ khi ở nhà
quyet.ksxd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp. Phiên bản mặt nhỏ sẽ phù hợp với Việt Nam rồi. Chỉ cần pin trâu như con Pebble Time Steel , ứng dụng ít một tý cũng ok.
huynhtoan92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái đồng hồ mặt nhỏ nhìn đẹp nè 😃
Long kengg
TÍCH CỰC
9 năm
Đẹp quá :rolleyes::rolleyes:
sonvnvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp nhưng không có nhu cầu, vì chưa bao giờ mình đeo đồng hồ cả, nghe có vẻ lạ nhưng đó là sự thật. Chắc tương lại cũng phải thử xem cảm giác đeo đồng hồ như thế nào.
Mong chờ một ngày giá SW phổ thông hơn, còn khoảng 1tr đổ lại 😔:(:( Mình không cần nhiều chức năng, chỉ cẩn nó báo Noti của Phone, và có rung để báo thức là đủ rồi
Akai Kyara
ĐẠI BÀNG
9 năm
@danghiep0122 Giá đó có đầy luôn mà bạn. Vidonn X6 dùng ngon lắm 😃
@Akai Kyara Ồ, giờ mới biết có sản phẩm này, cảm ơn bạn nhé.
Có một cái mình muốn hỏi là, cái này tự động thu thập dữ liệu GPS của mình mà không cần điện thoại kèm theo, rồi sau đó mới sync qua điện thoại, hay lúc nào cũng phải có điện thoại bên cạnh mới có thể theo dõi hoạt động được. Như Xiaomi Band có khả năng thoe dõi hoạt động thể dục, đếm số bước đi khi chạy bộ, sau đó về nhà thì dữ liệu được đưa vào điện thoại ah (mình ngại đem theo điện thoại khi đi tập thể dục nên rất quan tâm vấn đề này ^^!)
Akai Kyara
ĐẠI BÀNG
9 năm
@danghiep0122 Đúng rồi nha, khi nào kết nối với đt thì nó sẽ sync và hiển thị trên phần mềm. Riêng mình thì thích cái tính năng nhắc uống nước với báo thức ;) Bạn muốn mua thì vào Lazada đặt hàng, rồi dùng mã giảm giá sẽ giảm đc kha khá đó. Mình mua bên Smartphone Store, nhân viên quay clip bóc máy dán tem rồi bao bì gửi Zalo để chứng tỏ máy nguyên seal, thấy cũng an tâm lắm.
Thiết kế cũng đẹp phết!
Bọn này nó cứ bị sao ấy, moto360 mà ko vẫn có cái vệt đen xì thì gọi là moto 270 thôi chứ,
Cảm giác bị lừa 😆
Cũng bình thường, ko sang lắm
MrUS
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vẫn giữ cái viền đen phía dưới thì ai mà mua 😁
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Yêu AW mất rùi.
nhìn cứ thô thô thế nào mà mấy bác cứ bảo đẹp dc
quân ken
TÍCH CỰC
9 năm
Có ai để ý thấy cái khoảng màn hình bị mất của moto360 2 ko bị chói lên như muốn giấu mấy icon j j đó
rapper1412
TÍCH CỰC
9 năm
Tính mua 360 nhưng gì dãy màu đen đoa nên sn lại,kiểu đep,ten là 360 thế nhưng lại ko tron 360 độ, thoi chờ đến đời sau hoàn thiện như tên gọi thì mua .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019