Xuất hiện một chiếc máy Windows Phone có tên Juggernaut Alpha với hiệu suất cao vượt bậc

Duy Luân
23/7/2012 22:28Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr.sown
ĐẠI BÀNG
12 năm
khi nào thì kho ứng dụng WP nhiều và thoải mái được như của apple nhỉ
Kha nang la Nokia cao qua
E nay chac la hien tuong ma hang cua phanland dg tu hao va hi vong day
Hehe tha ho mau moi de lua chon, Qua tao chac chan se ko dc binh yen rui...

Sent from my SAMSUNG-SGH-I717 using Tinhte.vn
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
Mình nghĩ ứng dụng nhiều cũng chả để làm gì.nếu nó không hữu ích cho ta.Ít mà chất lượng thì hơn nhiều.Nhiều thì chúng ta cũng có dùng hết đâu.đa phần các ứng dụng toàn la lá nhau.Chỉ có ít các ứng dụng nổi tiếng là vượt bậc.
WP cố lên.Rất muốn có 1 con WP8

Mặc dù e đang dùng Android
nhân vật chính trong bài viết ít được chú ý hơn là em Lulina 700
Ai có thể giải thích được chiếc máy Nokia Lulina 700 kia là như thế nào được ko ? Mình tò mò nó hơn là cái điện thoại Jugg..gì gì kia.
sangnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
dành lúc chiến 1 em thôi anh em 😃
cái này có thể là 1 chiêu pr cho 1 sản phẩm sắp ra lò
Nokia Lulina 700 =)) thông tin này có vẻ ko đáng tin lắm nhỉ, ngay cả viết tên của thiết bị còn sai trầm trọng
Mr.Quysanta
ĐẠI BÀNG
12 năm
Windowphone đã nóng máy bắt đầu bắt kịp đối thủ!
Dzẹp em Alpha đi ta tập trung vào em Nokia Lulina 700 😆
Lulina 700 😁 Sao nhìn cái hình thấy nghi quá
Ấn tượng 😃
thấy ham wp rùi đó hihi
😁 nếu thế này thì phải chén thôi
nokia sẽ không có cài cái này được vì từng có một tuyên bố rất hay của cái thằng Lốp Lop gì gì đó bảo là điện thoại 2 nhân chỉ tốn pin thôi 1 nhân xài đủ rồi kakakaka
@dangerluck làm gì mà khoái chí thế bạn, người tâ bằng tuổi ông bạn cũng nên, gọi "thằng" gớm vậy?
@number1isnokia vẫn rất thích Windows phone nhưng đễ cho mấy tay đó phát biểu nghe vậy thấy mắc cười còn gọi bằng thằng vì ông ta chả liên quan gì tới mình vẫn là ngôi thứ 3 số ít trong cách xưng hô thường ngày
tuanboxit
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ đợi sự trở lại
Tốc độ phát triển ứng dụng trên marketplace rất cao. Mình nghĩ Windows phone sẽ bắt kịp đường đua trong tương lai không xa đâu.
Windows phone 8 mà 2 nhân thì ngon phải biết.
http://vietnamnet.vn/vn/cong-nghe-t...nh-thu-windows-phone-8-cho-nha-mang-ruot.html nếu Nokia áp dụng phương pháp này khi về VN phân phôi riêng cho mạng Mobifone thì bảo đảm càng sập tiệm sớm :eek:
Hi vọng vào e này quá. Nếu thiết kế + hiệu năng như thế này thì đây có thể là the next WP của mình. Nếu ko mình sẽ chờ dòng Lumia với WP8 😁
cái này ảo quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019