Xuất hiện thông tin laptop Asus N-series 2012 và K55

Duy Luân
15/4/2012 23:42Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hxhxhx.. nhìn đẹp qúa.. không biết giá bao nhiêu nữa... thêm chip Ivy thì đỉnh lun.. hi vọng giá mêm như K43 đang làm mưa làm gió..
máy đẹp mà sao không post giá để người dùng xem có đệp không nhỉ??? mấy cha asus này cũng chảnh gúm
thích thiết kế mỏng manh, thời trang
zonzongl
TÍCH CỰC
12 năm
mong là giá vừa vừa......
nhìn cái N56 đã kinh khủng, mình đang có nhu cầu mua laptop mới, thực sự phân vân với ultrabook đây 😆
nếu giá khoảng 700 đô là đẹp 😁
linuxe8
TÍCH CỰC
12 năm
asus phải cải tiến chất lượng built quality từ bàn phím đến màn hình, dòng N bàn phím vẫn tệ, màn hình hơi bị ám vàng và tối. Mình là fan Asus và mong hãng cải tiến nhiều hơn nữa mấy cái mình đã nêu
còn về kiểu dáng thì mình nhìn Nx3 vẫn có nét độc đáo, nổi bật. Chú N56 này nhìn vẫn chưa đặc sắc, mới nhìn lại tưởng dòng Kx
khan911
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cá nhân là chưa thấy được một sự phá cách như 2 dòng N3x và N5x 😃

Keyboard cuối cùng cũng bỏ dc cái font chữ đúng ba tàu dùng chiclet rồi à. Không rõ bàn phím chất lượng ra sao chứ thấy con này, con Zen với con Ultrabook XPS của Dell đều mang hơi hướng nhà táo rồi đó 😁

Bắt đầu nghía lại Asus được rồi :D
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
ko mún nói nhưng buộc phải công nhận là khá giống táo
khan911
ĐẠI BÀNG
12 năm
^
nói thì nói sợ gì 😃
bắt chước để cải thiện quality sản phẩm thì ủng hộ 2 tay :p
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
Chỉ mong Asus nó cải thiện tốc độ boot win thôi. Asus hầu như con nào boot win cũng chậm vãi ra. Mới cài win thì boot bình thường, nhưng cài 1 số soft vào là có hiện tượng boot ì ạch. So sánh 1 con Asus i5 với 1 con Vaio i3, ram đều 4GB, HDD đều 500 5400 rpm, cài soft như nhau. Và con Asus boot chậm hơn gần 30s :|
khan911
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Benjoy đi up thử bios đi bạn
trước khi up mình vào win mất 1.30s up xong h còn 40s 😁
Có dáng nhại Probook & Elitebook 😁, nhưng ko sao, tốt thì xài thôi!
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
Up bios rồi, nhưng cũng ko cải thiện dc bao nhiêu, nói chung chỉ khó chịu cái vấn đề boot ì ạch của nó. Còn hiệu năng thì ngon khỏi bàn 😁
em yeu mac cua em hon
khan911
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vũ văn hiếu ^
phát ngôn linh tinh không có tính đóng góp biến :mad:
ban phim nhjn tu xa giong em cua minh de so
Dùng ASUS thích nhất cái bảo hành PUR (Pick up and return services), máy cần bảo hành thì cứ gửi mail hoặc call lên tổng đài ASUS để họ check thông tin rùi có người tới mang máy đi bảo hành hộ bạn, bữa mới áp dụng cho máy của nhỏ bạn ^^
sao
xdd51
TÍCH CỰC
12 năm
cầu mong cho giá vừa tầm,
em vẩn thấy có phần giống macbook pro .hơi hơi thôi ,công nhân con này đẹp thật ,nghe bao dong N của asus tiêt kiêm pin lắm .dung asus cung mát nưa ,nhưng nói độ bề thì asus không hơn dell ,toshiba dc ,dc cái bảo hành 2 năm toàn cầu thôi
khan911
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vanduc1602 HP bảo hành 3 năm toàn cầu kìa bạn, cái bảo hành nhiêu năm chẳng nói lên được gì cả ;)
@khan911 không bảo hành dai vẩn an tâm hơn mà bạn ,nếu không may mà nó hong thi mang đi sưa không mất tiên .nếu mình ko nhầm gia hạn 1 năm bao hành mất 1 triêu thì phải .hihihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019