Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ý kiến những fan sử dụng JMP Docomo L04C thì vào đây

anhhung-bb8120
27/10/2011 3:44Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mẹ em chỉ lên mạng thôi ạ, không nhắn tin bao giờ, tên trang web cũng là em lưu sẵn vào bookmarks hết :"> chỉ có chọc chọc màn hình, sờ sờ đọc đọc, chấm hết ạ :">
Tại mẹ em dùng cái GT505 kia chán quá, hỏng nhanh nên em muốn tìm cho mẹ hẳn cái nào ngon ngon 1 tí, lên mạng hoành tráng 1 tí, với lại e thích dd nhật quá nên chỉ tìm hiểu JPM thôi :">
Chào các bác !😃
L04C - Con này các bác đã nghe nhiều và đang cháy hàng nhé .
Link review của nó đây , cho bác nào chưa biết :
http://www.tinhte.vn/threads/906245/page-4#post-14246871
Mở đầu :
Tình hình là em đang rất cần tiền mua laptop mới .Đang thi giữa kì mà cái lap cùi của em nó bị hư ổ cứng , sẵn thay luôn ,đổi cái mới ,bán con này ở Sì Gòn .
Máy đã úp rom CM 7.1 đầy đủ -(Up theo hướng dẫn cửa bác Hakuna) , full game ,ứng dụng , toàn hàng xịn , gần 100 app & games nhé . Máy còn đang sử dụng , rất mượt và tốt ,có thể tải và cài đặt thêm nhiều phần mềm nữa . Bộ nhớ trong còn hơn 200 mb.

Khuyến mãi ::p
+ Thẻ nhớ 8GB class 4 (vẫn còn tem bảo hành). Toàn những trò tâm huyết ,và đã test em mới để lại , còn apps thì nhiều app hay và lạ (Hữu dụng +..... +dễ dùng ).
+ Bác nào mua thì em dành 2 tiếng nói chuyện thảo luận cùng bác , chia sẻ kinh nghiệm cả năm trời nghiên cứu mỗi cái máy ...@@.
+ Tình cảm em dành cho cái máy này rất là nhiều , nên em cũng chia sẻ luôn cho các bác tình cảm của em ...@@.;););)

Cho các bác 3 ngày để kiểm tra ,nếu có trục trặc phần cứng nhé .Test thả ga .(Để các bác yên tâm thôi , chứ điện thoại mới sài có mấy tháng )

Final : Giá của nó ... bác nào thật sự muốn mua thì pm em qua số điện thoại , rồi thảo luận ạ .
Fix nhẹ cho bác nào đường xa , nhanh lẹ ...
Cảm ơn các bác ghé thăm topic của em .
Nếu có thêm số tiền này thì em không phải lo nghĩ gì nữa mà làm luôn con i7 .(Híc đang chật vật đấu tranh vs gia đình ).
@deptraidapxichlo zậy bác bán bao nhiêu ?
@hutmau101 ở đâu sao lại đào mồ lên vậy bạn ? , cái mộ này mấy chục năm rồi mà , hơn nữa lại nằm ở nghĩa địa khác mà . Híc
Chết rồi cho em hỏi, em nhờ cô của bạn em mua con này bên Nhật nhưng nghe nói là phải hợp đồng đăng ký như thế nào đó, vậy em phải làm những gì ạ? Có khi nào vác về rồi mà quên không làm cái gì lại phải vác sang đấy làm lại ko ạ? 😔( :(( :((
@Syao109 À cái đó đăng kí hợp đồng mạng bạn à . Mua bên Nhật xong về ko sài được mạng VN nhé .Bạn phải unlock thì mới sài được .
@deptraidapxichlo Ủa em tưởng nhà mạng Docomo cho mở khóa rồi thì khi mua chỉ cần nói với người bán hàng mình muốn mua về xài ở VN là người ta mở khóa luôn cho rồi ạ?
Cái chính là em cần biết lúc mua ở bên đấy thì phải làm những gì ạ, vì người em nhờ mua cũng không biết nhiều về điện thoại unlock các thứ, nên phải dặn họ trước cho chắc ăn, vì vài năm họ mới về VN 1 lần, nhỡ cần phải làm cái gì bên đấy mà không biết, về đến VN con LG L-04C thành cục chặn giấy lấp lánh L-04C thì em chết ^^;;
đợt này bên mình lại mới về L04C, anh em vào tiếp tục thảo luận nào
@lion_heart012 Bên a có bán phụ kiện con này 0 ạ , e muốn mua cái tai nghe .
@lion_heart012 Bên a có bán phụ kiện con này 0 ạ , e muốn mua cái tai nghe .
bây giờ giá con L04C này bao nhiêu các bác..em xem wa các wed thấy loạn giá quá trời
em này chơi đc fruit ninja ko các bác nhỉ 😁
Các bác biết chỗ nào chế tai nghe cho nó nói được không ạ ?
em dùng tai nghe của LG cả tai nghe kèm máy đều nghe được. Cứ tai nghe có mic là nghe được hết.
chơi được, nhưng không tốt lắm.
@vinabookmilk E thử tìm rồi , hok có cái nào nói được hết , híc
@deptraidapxichlo chắc bác dùng bản room 2.2 gốc phải ko ? bản đó em cũng dùng không được. Đàng cài bản 2.3.7 của CM 7.2, bản này dùng ổn định nhất và nó cũng ít tốn pin, được khoảng gần 2 ngày nếu chỉ nghe gọi nhắn tin. Bác thử chuyển qua CM 7.2 cddi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019