Yamaha giới thiệu xe tay ga mới dành cho phái nữ: Nozza

TDNC
30/8/2011 7:55Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oh, thiết kế khá đẹp mà cái giá tốt quá 😁
nouvo
TÍCH CỰC
13 năm
cái gì đẹp thì nên học hỏi, cái gì xấu thì bỏ đi cho nên nó giống cũng là chuyện bình thường thôi
Mình Mio, đầu lai giữa Liberty và SYM Elizabeth, phong cách có hơi hướm anh Tàu khựa, giá cao ra trò. Khó bán đây. Yamaha dạo này có vẻ thích ra những xe kén người mua như Cuxi.
Phun xăng điện tử thì phải vậy thôi bác ơi. Nếu thêm xài 2 phuộc + làm mát dung dịch như Luvias thì còn cao nữa.
xấu quá! Chưa bao giờ thấy Yamaha có chiếc nào xấu vậy! 😕
mình thấy Nouvo SX xấu quá, không đc đẹp như LX.
theo thử nghiệm của nhà sản xuất thì em này đi được 52km/l ở đường trường với tốc độ trung bình 60km/h. Quá lý tưởng cho một chiếc xe ga FI tiết kiệm nhiên liệu, với giá này em nó quá rẻ so với các đối thủ. Mình tin em Nozza này sẽ thành công ngoài mong đợi (nếu không bị 3S làm giá), chứ không thất bại như em FI đầu tiên là Cuxi (nhìn như đồ chơi trẻ em)
congio
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cuhiep đi xe không gạt chân trống suýt bị xòe! 😁
chonthat
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình thấy Cuxi cũng ngộ ngộ hay hay,có gì đâu mà mấy bác chê dữ vậy
không có tiền mua liberty thì mua em này cũng được ,tiếc là dành cho nữ , hicc
trith
ĐẠI BÀNG
13 năm
có phun xăng điện tử là thích rồi
thiết kế cũng tạm ổn
Kém Lead ở chức năng không cho phép nổ máy khi không gạt chân chống phụ.
Thấy cuhiep đi xe quên không gạt chân chống phụ.
Chức năng đơn giản nhưng rất hữu ích và giảm được khá nhiều nguy hiểm tiềm tàng.
rylryl79
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp. kiểu dáng này hơi nữ tí nhưng nam chạy vẫn ok
babyno1
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao ex 2011 mới ra ko giảm giá như nozza này nhỉ, có vẻ như để thay thế cho dòng cuxi đang "ngắc ngoải".
Cuxi nhìn qua thì ok, nhìn lâu thấy xấu.
Con Nozza nhìn thanh thoát hơn nhiều.
Công nghệ đúc nhôm_silicon độc quyền cho xi lanh và piton ép nóng của ya đã áp dụng trên xe này.
Good.
Nắp xăng này chắc chắn độc đáo nhất nhì trong các xe ga vn. Chị em có thể ngồi trên xe với minizuip mà không lo ngại thiếu tế nhị với anh bơm xăng, và không lo hít phải hơi xăng cũng như ko lo xăng bắn vào váy.
vnvn
TÍCH CỰC
13 năm
sao ở xe máy không có kiện tụng như Apple kiện Samsung nhỉ , dạo này xe nào cứ ra sau , là lấy đầu xe kia , chấp vào đuôi xe nọ , nhìn chập nảng luôn , sự sáng tạo mất đâu hết rùi
wan
TÍCH CỰC
13 năm
phần trước khá giống liberty
ntnk1984
TÍCH CỰC
13 năm
Đầu hao hao liberty, đít hao hao clasic
Bác cu Hiệp chạy lần đầu quên gạt chống ngang, lúc bo cua bị sựng hé hé
Con này ra để cạnh tranh với LEAD đây. Ở VN YAMAHA có Exciter, HonDa có Lead chẳng thằng nào cạnh tranh với thằng nào về 2 kiểu xe đấy cả , không biết giờ có thay đổi ko
1 lựa chọn khác.

yam ga có mio đáng !
vntrungkien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu chiếc này mà gắn logo Honda thì chắc mọi người sẽ ngợi khen về sự sáng tạo của đội ngũ thiết kế Honda lắm lắm, tiếc là không phải Honda nên hay bị chê...
crabs
CAO CẤP
13 năm
ôi, nó vẫn là xe 2 bánh 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019