Yamaha giới thiệu xe tay ga mới dành cho phái nữ: Nozza

TDNC
30/8/2011 7:55Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũ xì thất bại nên phải ra con mới. Hơi hướng đi theo con đường của SYM 😁

Sent from Most Wanted Galaxy S II

ZZ
Cuhiep quên không gạt chân chống phụ mà vẫn chạy, hehe, không tích hợp khóa điện vào chân chống rồi. Nhìn chung là khá đẹp, tuy nhiên mình không mấy ấn tượng với xe nào chỉ có 1 giảm xóc phía sau. Giá cũng hơi chát.
coiyeun2b
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em Đinh Ngọc Diệp xinh quá @_@
kiểu dáng là mình cứng đầu. không chịu trước rồi. mất điểm phần kiểu dáng.bộ đồ lòng không biết ra sao........?
hy vọng bộ đồ lòng cứng, mạnh mẽ tiết kiệm nhiên liệu, bền.... sẽ lấy lại điểm
Một dạng nâng cấp của Mio Classico 😃
kenny-8969
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đi coi thì bình xăng con có 2 sợi dây ga sài gia bơm giống LX và Ex, quảng cáo Fi, máy ko co giò đạp lun, ko bik co ngon ko?
cái đèn hậu giống atila cái hông giống mio còn phần trước giống libety
dạo này kém í tưởng quá
Cũng đẹp, ngày mai đi mua cho bà ngoại chạy đi chùa chơi > hé hé
Hơi giống siêu nhân!
raptor983
TÍCH CỰC
13 năm
Xe đẹp cho phụ nữ. Chúc anh em tinhte không đi xe của phụ nữ! Nhá...
lap2412
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ya giờ chăm làm xe cho nữ nhỉ...nhìn con nouvo mới giống xe siêu nhân nhỉ?tựa tựa như chiếc xe trong fim Gao Ganger...hehe
akitatomoya
ĐẠI BÀNG
13 năm
người đẹp mờ xe cũng tàm tạm ^^
ceddtu
TÍCH CỰC
13 năm
cthieets kế cho phái nữ nhưng có thì đi đỡ cũng đc kakaka..
luckystar77
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh gì lái xe chạy thử mà quên gặt chân chống mới đau chứ. Máu quá nên quên hết rồi 😁
he0map
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn con này kiểu pha trộn giữa Attila với cả Liberty
lesud
TÍCH CỰC
13 năm
cái dè sau nhìn xấu thế nhỉ
Dầu nhớt này thuộc diện thường thường bậc trung, hơi khá tí. Bạn dùng dầu tổng hợp cao cấp chưa bạn?

ZZ
Mỗi loại động cơ cho mỗi loại xe nhà sản xuất khuyên chúng ta nên dùng với loại nhớt phù hợp với loại động cơ đó để đạt hiệu quả tốt nhất.
Loại dầu nhớt đắt tiền trên ô tô thì mình đã biết. Hiện tại mình chưa có ô tô nên chưa dùng. 😁
Còn xe máy thì mấy loại dầu nhớt này là quá chuẩn rồi. Chủ yếu là làm siêng đi thay nhớt nữa là OK.
Mình nghĩ nhớt xịn đâu có đắt hơn nhớt thường,thậm chí rẻ hơn.
Như lúc trước mình thường thay Shell Advance AX7 Scooter 10W-40 với mỗi 1000km ,giá là : 99000 + 5000 = 104 000 đồng.
Bây giờ mình dùng Shell Advance Ultra 10W-40 với mỗi 4000 km , giá 360 000 + 5 000 = 365 000 đồng.
........Tính ra nhớt xịn còn rẻ hơn nhớt thường : 51 000 đồng.
disai
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn cầu kì quá nhể....xem được cái dáng thì tốt.
Mình nghĩ chiếc này sẽ không thất bại và SYM là hãng lo lắng nhất khi chiếc này ra vì ở khúc của Attila thì chưa có đối thủ. Nên có lẽ Yamaha VN nghĩ thế này: Phải có ai xuống chỗ thằng SYM Attila chiến đấu đi chứ, sao để nó một mình một chợ mãi thế.
Đúng rùi, chiếc này ra là để chiến đấu với Elizabeth của SYM. Một bạn nữ thích kiểu dáng của Piaggio nhưng với số tiền dưới 40 triệu, sẽ phân vân giữa Elizabeth và Nozza chứ ko phải chỉ còn Elizabeth độc quyền như trước. Elizabeth ko có gì nổi bật ngoài việc ngoại hình giống Piaggio, nay với sự xuất hiện của Nozza, được trang bị nhiều công nghệ mới đặc biệt là Fi, thì Elizabeth khó mà địch lại.
kenny-8969
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xin a cho bik cảm giác chạy 2 vòng cưỡi trên mông em nó nó ra sao? độ bốc, độ êm của máy....
Xe êm
Không bốc như các xe yamaha khác
Tướng ngồi lè phè như đàn bà 😁
Xe dành cho phụ nữ mà bác. :D
Lãi mỏng vì còn phải bù lỗ cho Cũ xì. Chính xác là đi theo lối suy nghĩ của SYM như ZZ đã nói ở đoạn đầu topic này. Mua 1 cái cho vợ ủng hộ Ya đi cuhiep 😁

ZZ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019