yamaha khai tử exciter 135 gp

viethoai1991
29/3/2015 0:6Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

klong1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có gì khó hiểu đâu bác, mấy người bán xe với những người đang sử dụng xe cũ ai mà chả chê xe đời mới, phải tôn xe cũ của họ lên mới đẩy được giá với có người mua chứ. Hãy là người tiêu dùng thông minh, cứ cái gì model mới nhất là mình phang thôi.
1122phong11
ĐẠI BÀNG
9 năm
Exciter đúng là chạy sướng thật, bác thực sự muốn thì giờ mua vẫn kịp mà. Còn không Exciter 150 cũng không phải lựa chọn tệ
Ôi, vậy mà còn đang ao ước là rinh 1 em Exciter 135 về đó. Rầu thiệt! Thiết kế của em này phải nói là đẹp, mà đi cũng hết ý
Ex 2010 hợp với người nhỏ,11>15 xe hơi to....@@!
Nói gì thì nói, mình không thể nhận ra được điểm đẹp của Ex 150 😕, mặc dù nghe nói máy đi bốc cũng mê mê nhưng cuối cùng cũng rướt Ex 135 về, hợp ý mình là được rồi 🆒.
gialongtdh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhtrung2000 Giống mình thế, chờ gp 2014 nhưng không ra mà lộ ảnh 150 là em xúc 135 luôn 😁
ex150 em thấy đẹp mỗi phần sau, kết hợp với phần đầu cứ dở dở ương ương thế ấy
ahuy5969
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cứ cãi ầm cả lên. Ex càng ngày càng nội địa hóa nên chất lượng ko còn ngon như trước thui, chứ công nghệ thì mỗi ngày một hiện đại hơn mà, với lại kiểu dáng cũng đẹp hơn. Bản thân mình thấy ex2011 đẹp hơn 2010 và ko bằng 2015. Các bạn cứ lầm tưởng cảm giác ngồi trên xe với cái vẻ bề ngoài mà đánh giá xe này xe nọ đẹp hơn. ĐẸP là ĐẸP, còn SƯỚNG là SƯỚNG. Ko phải sướng là đẹp, và đẹp chưa chắc đã sướng. CÒn vừa sướng vừa đẹp thì thôi...chắc ko đủ lúa đâu.
Đẹp hay xấu cũng tùy vào sở thích mỗi người thôi, nhưng Exciter 150 được cái là lợi xăng. Thời buổi bão giá như bây giờ thì đây là chuyện vui chứ
vnhat
TÍCH CỰC
9 năm
@minnhatnguyen ex 135 còn lợi hơn ấy chứ
Chua kể xe máy mà ko có giò đạp.nhìn nhầm xe điện.trong khi indo lại có đầy đủ. Tiếng máy tiêng po nghe hiền quá ko phấn khĩh như 135 đa ngồi thủ trên 150. Tiêc cho ya thiêt kế con này xấu quá lấy ý tuỏng của honda hay sao.nhìn tổng thể như là cai xe nắp ghep của nhiều loại xe khác nhau

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
@tuyettan0

mới lấy con 2015 ai cũng khen đẹp và ngầu hơn 2011
@minsun03 Ngầu hơn đúng ròi.nhưng mình thích con 150 gọn gàng hơn.càng gọn bót ruòm rà càng đẹp.có nguòi chế mủ đầu 150 giông con r3 khá đẹp

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Đợi em này ra ms phê nè 😁 Ahihihi
màu đen phê lê tê bê luôn.jpg
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
@Tũn... cũng vậy khác tem , chứ có gì đâu
@Tũn... nhìn lướt e cứ tưởng nov :v
xi nhan đít xe sao không gộp chung lại nhìn gọn hơn
Mong là nhìn mốt quen, chứ đúng là thấy nó cồng kềnh quá, mới bẻ luôn 2 cái đèn signal sau nè
Ex 150 sau tết giá cũng hạ nhiệt hơn rồi, nói chung là không đến nỗi nào
nguyenpinkk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quan trọng là máy chạy good là được, còn xấu đẹp cũng tùy mắt mỗi người. Mà lợi xăng, máy ngon là ok hết
lovedovee
ĐẠI BÀNG
9 năm
Làm sao mà so sánh Ex 150 với AB được. AB dạo này toàn lộ clip bẻ khóa không ah. Thời buổi trộm cắp như rươi nghe bẻ khóa là ớn lạnh
Mua xe thì kiểu dáng,, diện mạo cũng chỉ đóng vai trò phụ thôi, chủ yếu máy khỏe, chạy ngon là được. Mấy bác cũng đừng so đo quá làm gì
vantoannn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Từ tết đến giờ thấy giá Ex 150 hạ nhiệt rồi nè, tranh thủ mua luôn cho nó hoành tá tràng. 30/4 làm chuyến phượt nữa là hết ý
BKC_SG
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình chạy Ex 150 thấy ok mà, máy chạy ngon, êm mà đường xấu chạy mới thấy hết độ ngầu của em nó
@BKC_SG Bác đi thử cái đường từ triều dương về thái bình ấy =))
Đường gạch trong làng còn thua xa 😆
Em đi mà cứ cộp , cộp cộp =)) né ổ gà ko kịp 😃))
@cuOj_lEn_mAy hôm qua mới lái ô tô đy đường đấy xong.ổ gà ổ voi ghê vãi.lại còn có cả công an đứng đầu đoạn đg xấu chỗ hưng yên nữa
Hốt Exciter 150 luôn bạn ơi, dòng mới này rất tiết kiệm xăng, những thay đổi mới cũng ưng ý nữa
Bây giờ nhiều xe khóa không được chắc chắn, giống như AB đó, liên tiếp bị bẻ khóa. Tính ra Ex 150 lợi đủ đường
Chinh xac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019