Yamaha Việt Nam giới thiệu FZ150i phun xăng, giá 67,5 triệu, bán từ tháng 3

Didu
24/2/2014 7:17Phản hồi: 1.055
1.055 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thấy bài quảng cáo cho Ya nhiều quá. Su EN ra đời trước chiếc FZ i này thì không được nhắc tới mà tác giả lại nhắc tới Raider để so sánh thì khập khiễng quá. Nói Ya tiên phong thì mình nghĩ không đúng. Vì trước đây còn SYM Wolf đã từng làm nóng 1 thời gian.
Shineekun
TÍCH CỰC
10 năm
@gagalovegood tại vì SX đời đầu cũng dùng bánh nhỏ đó bác, bác không biết ak? hình như ai chạy nouvo đều bị bất lực nhỉ 😆
http://www.tinhte.vn/threads/tim-hieu-tu-nouvo-ten-thuong-mai-xe-yamaha.2077593/
@Shineekun Sx đến đời 2014 mới lên bánh bản rộng ai mà chả biết. Cái điều quan trọng là trong bài viết, cái hình thì SX, mà chú thích thì ghi là LX. Đến đời xe còn không phân biệt nổi nữa thì làm ăn gì. Mà cái tiêu đề ghi là LX thì lôi hình SX vào là thấy phản cảm rồi, thà là ghi luôn SX vào tiêu đề thì ai nói làm gì. Có khác nào treo đầu dê bán thịt chó.

Nouvo = Nouveau (france) = Nuovo (Italia) = New (UK). Bất lực đéo gì, thằng nào có thì thằng đó nhột thôi =)). Cái link mà thím đưa tụi này coi cách đây cả năm rồi, cập nhật chậm lạc hậu vkl. Không coi cm hay sao mà tin thằng chủ thớt chém gió thế? Yamaha chưa bao giờ bán Nouvo ở các nước nói tiếng tbn cả. Cũng chẳng có dẫn chứng đâu chứng minh nó nói thật cả. Mấy cmt bên dưới thằng chủ thớt đc ăn gạch kìa thím.

Anti fan đi kiếm mấy bài dìm hàng zui quá he thím bất lực =)) Rảnh vl vậy thôi thì cứ về tự sướng với con AB đi. AB nhái Nouvo là điều hiển nhiên rồi, tui chỉ nói ra sự thật thôi thím bức xúc đào bới làm gì cho mệt thế? Tội nghiệp vl :rolleyes:. Thôi AB của thím là No.1 là vô địch chịu chưa :v Zui ròi nhoa 🆒
Shineekun
TÍCH CỰC
10 năm
@gagalovegood tớ trước giờ chả anti fan nào cả, tớ thích cả 2 hãng yamaha và honda, và sau này định múc 1 e sportbike của hãng yamaha vì những cuồng yamaha mà làm tớ ghét cả thương hiệu của nó, mình với cậu đều trẻ cả, đều thích phong cách trẻ trung của yamaha cả thui, nhưng mình muốn khác đi, cái gọi là trải nghiệm các dòng xe tay ga các hãng để có thể đánh giá khách quan ùi từ đó đưa ra nhận xét, chứ tớ chả có dìm hàng gì cả ở. Theo cách nói của bạn chắc muốn ăn thua với mình, thui thì cứ cho là cậu đúng đi. Thân
@Shineekun Mình hok có cuồng. Thích Yamaha ở mức vừa phải. Mình cũng hok muốn ăn thua gì. Nhưng qua cách nói của bạn có vẻ bạn hok hài lòng khi mình nói sự thật. Và bạn bới móc mấy cái thứ tào lao chê Nouvo chẳng khác nào antifan cả. Mình cũng không thích Honda vì mấy đứa fan cuồng nên mình cũng hiểu và mình thấy mình chưa làm gì quá cả. Không dìm cũng không tâng. Mình cũng không muốn ăn thua gì hết. Chỉ nói rạch ròi rõ ràng đâu ra đó thôi. Thân. Chúc bạn vui vẻ.
Quá đã 😁
hothanhdam
ĐẠI BÀNG
10 năm
qua dep
ko biết tiếng pô nó ntn nhỉ?
Mac18
TÍCH CỰC
10 năm
@donnguyen111 tiếng pô chắc cũng xè xè phịch phịch thôi 😆
Mới xách xe chạy một vòng quanh khu Q10, Tân Bình, Q5 ... Chưa thấy cửa hàng nào trưng bày con FZ 150 này.
67tr vào giấy nữa thì tầm 7Xtr , nhập nguyên con ... Giá này cũng tạm chấp nhận
boyintel
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này ngon, giá cũng good. Kết rồi đấy :3
E này tăng tốc sẽ tốt hơn FZS vì 16.7hp, hơn FZS có 13.8hp thôi. Nhưng kiểu dáng ko nice được bằng Fzs 😁
eziodavinci
ĐẠI BÀNG
10 năm
cần bán Yamaha Exciter GP 2012 😁
@eziodavinci Côn tay hay côn tự động, giá bao nhiêu?:D
@tú tầu gp mà còn hỏi côn tay hay côn tự động... :D
nhìn con vixion mà muốn đi cướp ngân hàng quá... 😔
@dearboy2015 Hì hì, mắt mũi dạo này gà mờ quá, bác thông cảm :p
Bán đại trà ở Việt Nam hay sao nhỉ @@
Thích nhất cái khoản nhập khẩu nguyên chiếc mà vân có bảo hành chính hãng 3 năm hoặc 30.000km 😃
Hóng bản tem GP. Thấy trên mạng 1 lần mà ghiền tới giờ luôn
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
giá này thế nào cũng bị đội thêm vài chai rồi giấy tờ nữa, chắc cũng trên 75 quá,
alonelad
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp ngon nhưng giá hơi chát!
Stevenytu
TÍCH CỰC
10 năm
mình sẽ mua 1 con xe khác để có thể nhất cái đít xe khi cần thiết. 67.5tr, ráng tí nữa sẽ được FZ-S hay FZ-16, hay ae thích lịch sự thì SH 125 🆒
PQK2412
TÍCH CỰC
10 năm
@Stevenytu Bác nói ngược rồi,FZ-S chưa đủ tuổi so với con này,nó ngang ngửa R15,thậm chí gia tốc còn hơn,FZ-S thua về mọi mặt(giá bán của nó bên Indo cao hơn FZ-S 500usd)
121 đại lý chính thức đủ tiêu chuẩn mới được bán em nó thôi ! Cái giá 67.5 thì cứ xác định tầm 8x.tr mới có được em nó ! Dù sao vẫn hóng dù bây giờ có tiền cũng chưa chắc mua đuợc 😁. Vẫn trung thành với xe của bộ vậy:rolleyes:
khoaho
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn ngầu quá nhưng mà lỡ cưới Raider rồi :p
batuocken
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá này chắc chỉ cho dân lắm tiền,mà lắm tiền thì cố thêm tý quất cbr 150 phải ngon không
có màu khác ko nhỉ o_O
Rẻ hơn Lx việt hơ hơ ^^ nhìn phê ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019