Yamaha VN giới thiệu Nozza phiên bản Italian Designer Selection, giá 34 triệu đồng

cuLong
17/6/2013 7:58Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

all đẹp, trừ 1 điều: nhỏ
Thang QN
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đầu nhìn còn đc. Đuôi nhìn thì ko đỡ đc.

Đông Tà Hoàng Dược Sư
forzet
TÍCH CỰC
11 năm
Em này đẹp đấy... để mua cho gấu chạy ^^!!
todesengel
ĐẠI BÀNG
11 năm
haiz,ai cứ chê xe tay ga yamaha mau xuống máy thì vác bất kỳ con ab 2008 nào ra so với con LX 2008 của mình thử 😆 Về độ êm, ngọt và vận hành nhé, tự tin với con LX 2008 của mình hơn bất kỳ con ab 2008 nào =]]
npvinhthai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Woòng A Sáng em là em không thấy bác hỏi ở đoạn nào hết, toàn thấy bác phán như đinh đóng cột :eek:. Hỏi thiện chí thì sẽ nhận được góp ý, còn phán bừa chịu khó ăn gạch nhé.😕
@npvinhthai chả có ai phán gì cả bố à, đọc lại xem là câu hỏi hay câu phán, mình chỉ hỏi độ tiêu hao nhiên liệu thế nào?

Hay là bố không phân biệt được câu nào là câu hỏi, câu nào là phán, tội cho bố đầu tôm
npvinhthai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Woòng A Sáng người ta đang bàn chủ để gì mà chen vô hỏi ngang thế thím, coi lại trong bài này câu hỏi của mình, rồi tự hiểu tại sao lại có nhiều người dẫn chứng rồi ném đá nhé. Được đóng góp ý kiến thì cố gắng tiếp thu đừng ở đó cố cãi rồi làm như mình ngây thơ. Chào thân ái quyết thắng 😃
@npvinhthai Bố này (và một số bố khác mắc bệnh hoang tưởng), chưa gì chỉ nghe người khác hỏi vệ độ tiêu hao nhiêu liệu của yamaha rồi nhãy đổng lên, bảo người khác là fan cuồng honda (nực cười)... Nói thật với bố là cả yamaha và honda ta đã từng sử dụng qua (không phải tất cả các dòng xe)... Còn về con xe này thì bố kia so sánh với honda này nọ nhưng không nói về độ tiêu hao nhiêu liệu => có quyền hỏi
ps: Honda và Yamaha có cái hay của nó, không phải dòng xe yamaha nào cũng tốt hơn honda và ngược lại...
chiếc này mình thấy cả tháng trước ngoài 3S, ngoài đường người ta chạy đầy rồi 😁
một phong cách Yà mà Ham 😁
Linh79
TÍCH CỰC
11 năm
chạy con No4 LX 4 năm nay, chả có gì để phàn nàn, nhiều bác cứ phán yamaha này nọ, chẳng hiểu sao luôn 😔
người yêu em mua con này được gần năm rồi.chạy 5k km
nói chung ổn.không hao xăng như các bác nói
chỉ có nhược điểm là bánh xe bán kính nhỏ nên trơn.đặc biệt là trời mưa.đường ướt
meminletgo
ĐẠI BÀNG
11 năm
thik nozza, gấu mình đi chiếc này 🆒
todesengel
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhà cũng có con ab FI đây mà chẳng thèm rờ vào nhé, xe chỉ dành cho phụ nữ =]] tiết kiệm xăng ư ? Được bao nhiu ?? Hay chỉ là cái mác rồi sửa cái Fi đó nhiêu tiền ??? Chưa tính thêm tiền bị đôn giá cho mấy con AB haha
todesengel
ĐẠI BÀNG
11 năm
110 mà ăn xăng hơn 135 thì vỡ mõm
PTTP
TÍCH CỰC
11 năm
Màu sắc đơn giản mà đẹp nhỉ 😁
Đã mua cho vợ màu xanh đen nhỏ nhắn đi chợ. Xe êm. Tiết kiệm.
Nói chung rất tốt.
Chưa có nhu cầu đổi, và giờ chỉ đang đợi mio luvias phiên bản tem Gt thôi. Mua về chạy lòng vòng off line club.
Ý tưởng của Yamaha thì trùm rồi, màu rất đẹp và sang
hungmk867
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn ngu ngu sao ấy.
chiếc này bữa đi rửa xe thấy trong hãng tụi nó dắt ra.. nhìn thực tế đẹp lắm..
Chỉ có cái giá là ấn tượng!
không hiểu sao mấy cái dòng xe như thế này giá lại cao quá. lúc mới nhìn hình chỉ tưởng nó ngang với mio thôi. ai dè ngang giá với nouvo
Con này mới bị thu hồi rất nhiều vì lỗi ống xăng, đây là môyj động thái kích cầu của yamaha nhằm thu lại khoản chi phí thu hồi và khắc phục lỗi rất lớn!
@loadingpro
Chỉ thấy Lead cháy thôi, Nozza chưa hề có, Yamaha phát hiện chi tiết có thiết kế chưa phù hợp nên thu hồi để thay thế thôi bạn ( nhiêu người đi mãi cũng có sao đâu, thay cho yên tâm thôi), như vậy là đảm bảo lợi ích người tiêu dùng chứ!
@ntp2412 uh thì thay thế xong thì phải quảng cáo rầm rộ lên, phải thay tem, thêm màu để bán được nhiều hơn bù vào chi phí khắc phục lỗi đó bạn, cách thức kinh doanh mà!
thằng Woòng A Sáng nó là fan cuồng Honda mà mấy bác cmt làm j thế.. thấy topic xe nào của Ya là ảnh nhảy vào dìm hàng khí thế.. cứ AB thần thánh mà phán 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019