Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Yamaha VN giới thiệu Nozza phiên bản Italian Designer Selection, giá 34 triệu đồng

cuLong
17/6/2013 7:58Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lutis88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe đẹp, màu rất sang. Mình thấy mọi người nói Yahama làm giá nhưng mình mua 2 lần xe Ya chưa lần nào bị làm giá. Giá lúc nào cũng đẹp và chất lượng tốt. Kinh nghiệm của mình thì mua ở các đại lý chính hãng nhỏ có giá đẹp hơn. 1 số phụ tùng bán theo cặp chỉ đại lý nhỏ mới dám bán lẻ 😁 mình đã từng mua 1 chiếc gương 😆

bạn muốn so về cái gì mình chơi ban tuốt e nó đời 2008 IF.chưa làm gì hết.nếu muốn so tiêu hao nhiêu liệu thì SX e chấp 5km/l.tự tin thắng vì mới ăn thằng bạn hòi tết 1 kèo nhậu.
al3x_rov3r
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ một từ...đẹp
TPTT.Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
di con No4 2010..den h may van rat em . chua sua wa j het . xag dc 35km/l 😁 . xe dj xa voi gau waj
chymchuot
TÍCH CỰC
11 năm
đến nản mấy ông đi so sánh con bờ lét 110 với con lx 135...aiblade xơi cũng ngót 3 lít nhé mà gào như cái công nông,còn LX tầm 3 lít rưỡi,mà máy khoẻ hơn,trẻ trung hơn..độ bền như nhau cả thôi,của bền tại người,đi chăm xe chăm thay dầu là ok ngay...cá nhân mình vẫn thích thằng YA về thiết kế,ko bị làm giá như thằng Honda.hiện giờ đang đi con JU 2009 hơn 5 vạn rồi mà vẫn bốc ầm ầm,xăng ăn chưa đến 2 lít,quá ổn..thằng future FI mua cùng đợt mà giờ như đầu ông già,long xòng xọc,dàn nhựa honda quá lởm.
terran
TÍCH CỰC
11 năm
Nhà đang có 2 em này. Nói chung là không có gì để phàn nàn. Bản mới này nhìn không có gì khác lắm.
nonamen79
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phối màu lại tí tí mà nhìn trang nhã. 🆒 Buồn cho Honda làm ăn nản. :oops:
Xe Honda và cả lũ marketinh honda giống như shit trôi sông.
caraven1090
ĐẠI BÀNG
11 năm
phần đầu, đẹp
phần thân mềm mại mà lại có vể hơi thô
vipthangggg
ĐẠI BÀNG
11 năm
hayate SS 2011 của em 41km/l thành phố, 46 đường trường nhé, chán cái là mới mở máy nó chạy kêu hơi to, nhưng chạy vài km rồi thì khỏi bàn nhé
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
Hình web đẹp wá, ko biết ở ngoài ntn 😁

Sent from my Nexus⁴
gia mem

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
má ơi đẹp thế, phải bảo chị mới được, pà đang muốn đổi con click :p
@QXPro xin chúc mừng bạn đã trúng tuyển vào cty yamaha với chức danh nhân viên lừa tình khu vực phía nam
Rất nữ tính😁
ShadyL
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp hơi ver cũ, nếu bị làm giá thì mua ab125 hay lead125 hợp lý hơn

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
ai chém phần sau xấu hơn vision thì xem lại mắt của mình đi, phải nói hiện giờ con này đẹp chỉ sau vespa và liberty thôi. Hòn đá ko có vé đâu
kevindoan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thật sự mà nói : khi tôi mua xe này cho vợ tôi thì tưởng là nó êm và mạnh. Nhưng trái lại mạnh khg mạnh , êm không êm. Máy hơi yếu, lên ga yếu . Thất vọng
@kevindoan Xe cho nữ đi mà bác, trước khi mua ko nghiên cứu sao mà còn than, hãng nó ghi công suất máy đó, gần như yếu nhất trong các con tay ga hiện nay, chứ nó đâu có nói máy mạnh bao giờ đâu chứ 😃

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tapatalk 2
xe đẹp
mặt đồng hồ đẹp quá, sang trọng và lịch lãm hơn bản cũ
quả là 1 chiếc xe đẹp ... hôm rồi thấy 1 em xinh tươi chạy chiếc này ... rất là sang trọng nhé .:oops:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019