Youtube bị lỗi kết nối. Có ai bị lỗi này không?

kotaro187
9/5/2012 18:1Phản hồi: 18
Mình dùng HTC Nexus one, mấy hôm nay up rom nghịch, up rom xong lên google play down youtube về, cài xong mở youtube lên nhưng nó toàn báo lỗi kết nối trong khi đó mọi phần mềm kết nối khác như: google play, yahoo, operamini..... vẫn kết nối hoạt động bt. Ai biết cách khắc phục chỉ giúp mình với. Tks nhiều.
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mikan293
TÍCH CỰC
12 năm
Lỗi của rom thôi,bạn tìm trên chỗ bạn down rom xem có bản fix ko hay thử vào youtube bằng web xem.
Cái này lỗi room thôi,trước mình cũng bị sau up bản khác fix đc mà

Gửi từ MB855 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
kotaro187
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình up thử 3 bản rom khác cũng bị thế 😔
Vào youtube = trình duyệt thì vẫn vào được, vào youtube = app thì nó toàn báo: there was a problem starting up. Please check your network connection and system time.
3 rom rồi vẫn bị, bó tay lun :(
có thể là vẫn là do roon thôi bạn thử down bản Gapss mới nhất rồi flash lại xem,trước mình không xem đc youtube cả trên web cả ứng dụng,k nghe nhạc trực tuyến đc cơ
kotaro187
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Nuocmathoada Bác có thể cho e xin bản Gapp cho rom 2.3.7 Cyanmod không? E down bản gapp trên xda nhưng chỉ có mỗi google play, ko có google map, ko youtube....
E down google map bản 6.5 về cũng lỗi phần GPS luôn, ko định vị được vị trí của mình.
@kotaro187 bác vào google pllay down youtube với cả map về là đc mà,e toàn down thế
Minh cung vua gap loi nay hom qua, luc do may duoi 20% pin, ko the ket noi luon, cam sac vao okie luon, co the do pin yeu nen moi loi vay, hy vong giup ich.

Sent from my Galaxy Nexus using Tapatalk 2
e cũng gặp vấn đề như bác luôn ! bác tắt wifi đi dùng 3G chạy ngon luôn ! hiện tại e vẫn phải để thế , chưa có cách khắc phục
cua e cung bi nhu vay ne cac bac oi, nhung e ca Tubemate thi xem duoc nhe
Cái này các bác toàn bị khi vào wifi đúng ko ? Cách fix rất đơn giản với máy đã root Vào market tải set dns rồi mở lên chọn dns của openDNS là okie .
kotaro187
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quan1984 tks bác nhiều, ok rồi 😃
cảm ơn Bác nhiều lắm ! lắm
Mình vào youtube=mọi cách mà nó cứ báo lỗi 😔(
onn m6 cũng không vào youtube được
Mình dùng optimus G hàng HQ vào app Youtube toàn bị báo không hỗ trợ định dạng video là sao ???, trong khi vào trình duyệt vẫn xem đc hic 😔 các pro giúp mình cái
o0so0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn dùng set dns (down từ play store) và key set dns (appstore.vn) về set dns lại(đề nghị: lever3 4.4.2.1 - 4.4.2.2)
Khởi động lại máy. Ok
mình cũng như bạn..ko biết sao tự nhiên vào youtube ko coi dc..cứ load chút la lai gặp sự cố...còn luc cài lên 4.0.4 thì lai coi bt...hay tai xài 2.3.7 nên ko coi dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019