Zenonia 5: Hướng dẫn hack gold, item, build char...

manhtuancnhn
7/12/2012 8:14Phản hồi: 2.230
2.230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cha hieu co fix loi danh pvp ko nua
ai pita item j tăng chỉ số ko
Update thêm hack modify item luôn đi
@prettyboy811 Theo mình thì ko nên hack modify item, nhanh chán và dễ bị block.
heliosy
TÍCH CỰC
11 năm
bản 1.0.1 chỉ là fix bug thôi
mong chờ ra chế độ Raid wá 😁
cho mình hỏi tí , sao chỉnh sreach lần 1 xong , lần sreach lần 2 là nó mất hết số @@ , lúc hack gold ấy ~~
@xiao.kute Bạn để ý:
1. Chỉnh search range của GG là More Regions, tức là tăng phạm vi tìm kiếm của GG lên
2. Nếu đã làm điều trên mà vẫn ko tìm thấy giá trị thì bạn làm lại như sau
- Nên có trên 1000 gold trong người
- Vào tab search trong GG, chọn clear để xóa hết kết quả cũ
- Giả sử bạn đang có 1150 trong người chẳng hạn. Search value = 1150
- Về lại game chọn mua 1 bình máu 150, còn lại 1000, search 1000
- Nếu còn nhiều giá trị quá thì mua tiếp và search tiếp cho đến khi thấy giá trị đầu 6
- Thông thường làm 2 đến 3 lần search là đã thấy cái cần tìm rồi, bạn thử lại xem nhé
@manhtuancnhn hình như do mình hack nhầm cái ^^

hack đc. rồi tks 😃
có bản offline chưa mấy bác 😔
@nguyenduyanhanh Các bản mod offline hiện nay chưa chơi được bạn nhé
Cho mình hỏi cái ô evolution slot là để nhét cái gì vào thế? Ô +exp ngay bên cạnh ô avatar thì kiếm cái gì để cho vào?
@daugauhp911 Ai bit giúp mình với
KingHorse
ĐẠI BÀNG
11 năm
@daugauhp911 có bình tăng exp trong 1 thời gian nhất định bán trong shop Zen đó bác
sao mình làm theo hướng dẫn hack zen item, đến bước 2, sau khi tráo vị trí 2 lọ mana to vs nhõ cho nhau, mình để ô sáng vào 7 lọ mana to rồi vào GG search tiếp thì nó ko còn giá trị nào hết 😔
@Chael Bạn cũng nhớ để ý chỉnh search range của GG là more regions
Trước khi search bạn ấn clear các kết quả cũ đi đã
Rồi sau đó search lại, làm khoảng 2-3 lần, mình cũng bị thế rồi nhưng làm lại thì được

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Chael Bác nên mua 1 loại 10 bình với 1 loại 99 bình, dễ search ra nhanh hơn, mình chỉ cần 2 lần search là ra dc chỉ số thôi.
Mình down bản offline mod như link bác chủ top đưa nhưng cài xong vào game, grant quyền root toàn bị hiện ra cái bảng báo "phát hiện illegal part". Vẫn vào đến màn hình đăng nhập được nhưng ấn vào ô ID là bị văng ra ngoài màn hình chính. Đã thử với cả 2 bản mod 101 và 100 down trên appstorevn cũng bị như vậy.
Bác nào chỉ mình cách xử lý với 😔 máy mình đã root nhé

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2
@HarpuiaZero Bác nào giúp với :( vẫn chưa vào game reg ID được. Liệu có phải bản mod bị làm sao ko? Mình thử các linkndown khác nhau đều bị văng ra ngoài khi đăng ký ID :(

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2
@HarpuiaZero Máy mình cũng là N7000 đang chạy bản XLA 4.1.2. Bản mod mình đưa là chuẩn rồi bạn ạ, nếu ko bạn dùng bản mod free zen mình đã update ở #1, 2 bản cùng hack được bằng GG. Nhớ là phải có Wifi hoặc 3G nhé, bạn thử lại xem
Tab memory viewer ở đâu vậy bác, thấy toàn hình chả thấy chữ
@duyanh407 GG có 4 tab, tab đầu tiên là setting, tab thứ 2 là search, tab thứ 3 là equal, tab bạn hỏi là tab cuối cùng trong GG đấy

Bác up bản mod lên mf hay gì gì đi, bác cho link thế kia e k có acc androidcheat em chịu chết, dơn trên gôogle vào bị báo hack... mặc dù nó đã ghi là bản mod
@duyanh407 cái này k cần nick nhé

http://upfile.vn/19H4
@duyanh407 Ok chiều nay mình up lại bạn nhé

@duyanh407 Bản mod 1.0.0: http://www.mediafire.com/?qk88q37rbz9305o
Mấy cái thằng mod trong Web đó bị thần kinh hay sao thế, cái gì mà human verification, làm mãi mới xong cái test thần kinh, register xong nó đeo gửi mail kích hoạt, thế là eóđược cái mẹ gì
Bạn ơi sao xài bản này cứ vào là nó phát hiện có GG rồi nó bắt tắt luôn vậy
marcong
TÍCH CỰC
11 năm
bạn nào up hộ mình gg6 lên host khác được không? Mình vào web của gg bị báo lỗi 403
@marcong Chiều nay mình online bằng máy tính mình sẽ up lại cho bạn

@marcong Của bạn nè http://www.mediafire.com/?h0p0wocsqv84kkb
haputin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào cho em xin luôn ID và pass của game này đã hack vào inbox đi 😁
sao mình log acc vào nó báo abnormal data bla.. bla thế, xóa đi cài lãi vẫn bị như thế, fai làm sao đây
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@loaddown Bác bị block acc rồi.Bác dùng Titan backup đổi ID của máy bác đi. sẽ vào lại dc thôi.
@jeevee dùng thế nào vậy, đâu có tb để backup lại đâu, pác up giùm đi
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@loaddown Máy của bác root rồi mà ko xài titanbackup àh? lên Appstore.vn down về đi. Có bản tb pro đấy.
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lưu ý các bác là khi hack avatar các bác nên hack bên phần bag Equipment đừng hack bên bag item potion. Vì hack bên bag Equip khi avatar sẽ move qua slot khác dc, và sẽ hiện trong phần My avatar của các bác. Phần My avatar nằm ngoài shop zen ấy.

P/S: Khi hack avatar sẽ ko dc tính năng của avatar như trong shop zen ( VD như avatar trong shop la + 3% att) còn avatar hack chỉ dc tính năng của item cũ mà các bác đổi ID item mà thôi. Nếu muốn dc 3% att thì các bác phải làm thêm 1 bước nữa là đổi Item equipment value
marcong
TÍCH CỰC
11 năm
@jeevee Đổi item equipment value kiểu gì vậy bạn. Có mấy item mình hack xong không xài được đúng chức năng 😔
@marcong Đổi chỉ số như bình thường thôi. 😁:D:D
Avatar của mình nó tăng hơn 30k% att lận:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
marcong
TÍCH CỰC
11 năm
@Treconyeubagia Bạn hướng dẫn cụ thể hơn được không?
Có vài item mình hack về rồi mà nó lại có công dụng y như bình máu thôi 😔
Cái hướng dẫn ở trang android cheats nó bị limit bandwidth của dropbox rồi. Bạn up hộ mình lại với
@marcong
http://www.4shared.com/zip/Ap23Pi0B/ADM_Pro.html

Hướng dẫn thì lúc khác chứ giờ hơi bận.
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản Mod free shoping cho các bác đây khỏi hack, với bị ban acc nữa rồi nhé !

Note: Bản này là không phải là mua Zen mà là mua item trong shop zen mà ko cần Zen. Down về giải nén sẽ có 2 file, chép cả file vào máy, file BHGPlus.config chép vào "/sdcard". Instal game, nhưng khoan mở lên. Mở file BHGPlus.config bằng Text Editor (dt nào chắc cũng có hỗ trợ cái này) sẽ có 1 dòng gồm 16 chữ số, thay đổi 1-3 chữ số cuối = số nào cũng dc, save file. Giờ mở game lên và thưởng thức thôi.

P/S: Bản này các bác vẫn có thể hack dc như bình thường nhé, kaka.
hagaru
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jeevee Ngon rồi, thanks bác, hehe , giờ zen xài thoải mái, đỡ phải hack
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hagaru Vẫn hack bác àh, vì avatar ko có bộ thứ 3, bộ thứ 3 nhìn đẹp hơn. Haha.
@jeevee Đổi id xong có import lại được data về Không bác? Chứ k thì phí mất con berserker lvl60

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Mình đã finish game (ko hack gì nhé 😁) và có lời khuyên thế này
Skill passive nâng max là tốt nhưng chỉ có lợi khi farm nói chung thì nên max passive cần thiết như tăng streng,atk,con,def . Tránh nâng những skill passive chỉ có tác dụng ít hoặc dởm
còn những skill active mà % dam cao và có thời gian cooldown lẹ , giống như skill 1 của berserker nâng max là 530% thì rất nên nâng vì khi giết boss có những con boss về sau ko thể đứng tank nên ko thể đánh chay đc , lúc ấy phải vừa dash vừa dùng skill active có % dam to và cd lẹ thì rất là tiện lợi .

À mà đặc biệt là có 1 loại stone rất giúp ích đó là stone + speed , nhưng xác suất để tạo ra thì rất thấp . Hôm nọ mình ép 2 đồ tím đc 1 viên +12 speed , đi bt còn lẹ hơn cả dash nhờ vậy mới né skill boss cuối dễ dàng và giết đc chứ cái kiểu dash của game này mình thấy khó khó thế nào

Đôi lời giúp mọi người :D còn bác nào hack stt với skill point đc thì mình bó tay 😆
Screenshot_2012-12-08-12-20-50.png Screenshot_2012-12-08-12-20-55.png Screenshot_2012-12-08-12-21-01.png Screenshot_2012-12-08-12-22-55.png
Không hack mà finish lẹ thế thì đáng phục đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019