Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Zenonia 5: Hướng dẫn hack gold, item, build char...

manhtuancnhn
7/12/2012 8:14Phản hồi: 2.230
2.230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Yahoo là: duyanh407, nhưng nhà mạng chặn yahoo rồi, k vào được 😁 dsme thủ bn mà chết kinh thế, ta còn chưa phá đảo lần 1 😆 gặp boss xài bloodlust dame gần 10k, hoá 3 bóng chém boss =)) mình đứng ngoài aoe vs skill vào thôi, mà thấy bảo lên hell thì chủ yếu phải luyện lên gull lvl, kiếm set ngon mới ăn được bosd :D

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duyanh407 thì cố làm nhiệm vụ thật nhanh để xem ending của game mà phần 1 thằng nv chính die k biết phần 2 thế nào, dame có 3k5 thủ 2k4 mặc tạm set 50 nên k chịu đc 1 phát khi nó hóa chaos, h mặc đồ tốt hơn tí dame 4k5 thủ 3k5 máu 11k mà k sao qua đc abyss cửa 20 k hiểu mấy đứa kia lên tầng 80~90 vs lại tận tầng 230 kiểu j 😕
@food404 Psladin khó ăn lắm bác, k đỡ được nó thì chỉ có nước đập hết vào dame =)) giết nó trước khi nó giết mình, ta đi được đến 16 là hẹo. Cày lên 99 rồi làm cả set dacam là được ý mà =)) mà phần 2 hình như msx lvl dc 90...
pvp toàn gặp hack chán chẳng buồn đánh 😔 ai rãnh add nick bluerage pvp chơi nào :p
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ooo0 bác đưa nick gamevil ak sao kết bạn đc, ID mình là BlackSkuli, bác add đi và đưa ID đây
harry277
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi sao mình vào p vs p đánh thắng nhưng không lên điểm nào hết vậy?
NicoRobin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@harry277 Cùng câu hỏi bro nào chỉ với
Cho minh hỏi tsao mình backup data của 101 rồi xóa đi, restore lại data bản zen thì vào lại thấy acc của ng khác nhỉ. Sau đấy vào file save thì nó báo ban. Thử xóa game đi cài lại 101r restore lại chơi bt? Mình đang cần mở ô item mà k đủ zen. Với cả làm thế nào để lấy bộ avatar thứ 3 cho Abel?
@Saberlarry backup lại data cho cho mệt. lúc mới vào game nó hiện mấy kai option bạn chọn system => export data rồi khi nào cần thì lấy lại thì import data là đc
còn zen với bộ avata thứ 3 thì bạn cứ đưa về bản hack như ở đầu topic rồi làm như hướng dẫn là đc thôi
Vậy export data lên server của GE rồi vào bản modded import cũng đc à. Để mình thử xem. Mà bộ ava thứ 3 chỉ thấy mn nói trong này mới biết, trong bản 101 ko hề có, liệu nếu mình có hack đc ko biết bị ban ko :-ss
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
cầy lên 76 r đi pvp vui kinh bật phản dame nó cứ đánh mình mất bn máu thì mình lại hấp thụ dame của nó thành máu của mình + phản 190% dame 😆
@food404 Phản dame physics thôi bác, nó đánh skill thì hẹo 😕

food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
đánh skill đi thì biết 😆
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
ta có phản hết mà 🆒
DKH
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gamevil vừa update bản mới, thế là anh em không hack hiếc gì được nữa 😔(
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
phiên bản 1.0.2 cũng vẫn hack bt chỉ có điều bạn có biết hay k, mình đã nghĩ ra cách bảo toàn save r 😆
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ k có đồ cho item lv 109 thôi 😔(
DKH
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng TB backup lại rồi restore thì vẫn bt, chỉ có điều là từ nay ko free zen shopping được nữa...
@DKH Là sao? Tb lên 1.0.2 rồi k tb xuống được free shopping được nữa à?
Food: raid mở chưa vậy? Bh ae đi phát.
Móa, game thì báo update, vào play store thì ko thấy update đâu, bị đứng đơ rồi :|
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là chưa có raid tính năng mới
1. The maximum level is now up to Lv.109
2. Hell mode field map / additional boss monster added
vào game k update k chơi đc nhưng t vẫn có cách vượt r, đó là tắt wifi đi r bật lên xong vào game ngay lập tức k là bị dính lỗi kiểm tra update.
Ta đang mua 500 vé abyss + 500 giấy scan + 300 hồi sinh r 😆, mua full set 90 cam rồi, có cái áo phản 50% =)), ae mua nhiều hòm 75 zen vào khi bào lên 109 thì mở ra sẽ có item epic lv109 hoặc unique ngon thứ 2 game sau legend thôi vào mua nốt vs nâng cấp đồ đã ==!
@food404
Gamevil chơi quả này hiểm vl :|biết thế mua sẵn box.... Mà box 75 vs box set 90 có vứt vào bank được k food? Để tạo mấy con chứa box...

Moa lúc nãy biết vậy tranh thủ hack nốt mấy cái phù để đỡ mất item khi đập...muốn bảo lưu nhân vật cũ thì vào root eprole copy file save rồi vào game choi 1 lúc để lấy file save mới sau đó paest lại file save cũ là đc mà
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
k vứt đc đâu thử r
h có 389 cái hồi sinh 700 vé abyss 650 scan 😆. Đang cấp tốc max 99 mua đồ nhanh k thì k kịp 😃) tung combo skill chết 1 con quái 90 @@
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
đồ box 90 k mạnh = box 75 nếu = lv nhé ae fam đê T.T
Cái mã CS Code trong Game Inquiry để làm gì vậy? Làm đủ cách mà đi PVP vẫn ko lên điểm, ức chế thật!:mad:
Đi pvp có giờ đó.

Ac, yếu vậy, lvl bn rồi, ta mới có 60 mà dame 6k, đánh boss k mất 1 giọt máu =)) cố gắng up dame vs lvk kiếm set ngon, set box k ngon = set abyss đâu, cố mà up dame, mana regen mà đi abyss =))

food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duyanh407 dame ta 4k5 thủ 3k5 đấy =.= mức hell trâu vcc
@food404 Ta có 2 cái tittle đang phân vân. .. +10% str... ta full str nên đeo vào được hơn 300atk so với+15 tất cả... Nhưng +15 tất cả thì được nhiều máu, thủ v.v... hơn. K biết nên xài cái nào.... ta đang rush lvl để mua box , mới có 64... dame 6k4 nếu đeo +10% str.... Nhưng thủ vẫn lẹt đẹt 1k8 =))

Cái box 75 ở đâu vậy các bác, chỉ thấy có mỗi box 50 và 90 :-S
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanbeou k phải là lv mà là 75 zen ý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095