Zune Software phần mềm kết nối giữa Window phone 7 với PC

htc cuong
15/12/2010 17:34Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrtathan88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đc rùi các bác ạ ....! Mò cả buổi sáng mới đc. Hix 😔
Help me............. Có bác nào giúp với. Mình biết là zune không cài được trên win7 ultimate (7100) ( vì mình cũng đã thử cài). Có cách nào để kết nối wp7 với pc của mình nữa không. Mình đang rất cần mong các bác giúp đỡ. Chứ dùng wp7 mà không kết nối được với máy tính thì chả có gì hấp dẫn cả ( mình không biết là HTC HD7 có kêt nối được không vì máy mình là HTC t-mobile leo cài wp7 mà). Xin trân thành cảm ơn. Thanks...
sao mình down về ko cài đc trên W7 64 bit. Có bác nào cài đc trên W7 64bit thì chỉ giáo cho mình vài đường.
mình down về không cài được mình cũng dùng win 7 mà. Có bác nào biết thì xin chỉ giúp anh em với.
Co pro nào giúp mình với mình không biết cách để cóp nhạc hay video vào điện thoại cả. Mặc dù đã cài zune rồi. Xin các bác chỉ giúp tận tình vì mình hơi dốt về công nghệ. thanks....!..........
các bác cho tớ hỏi thăm một chút ! PC của tớ chạy W XP-SP3 , đã cài được ZUNE và COPY nhạc và ảnh thì OK , nhưng không thấy thẻ MARKETPLACE hiện trên ZUNE , cho hỏi có phải do PC chạy win XP phải không vậy ! (đã thực hiện theo chỉ dẫn của diễn đàn )
Các bác giúp em với , rất cần ................! Thanks
cho mình hỏi với, mình có cài 1 số ứng dụng cho con HD7, bây giờ mình muốn xóa các ứng dụng ko cần thiết thì làm ntn? bác nào biết chỉ cho mình với. thanks nhìu!
Mình sử dụng W7 tải Zune về cài nó cứ báo lỗi thế này. Bác nào biết xin hướng dẫn chi tiết dùm. Xin cảm ơn.
Đôi khi tắc internet lại cài được bạn ah ! Em mới cài lại win 7 và 3 ngày nay em mài mò cài zune , hôm nay hên sao cái modem bị tẹo nên mới cài được. Chúc bac thành công.
Các cao thủ giúp anh em với, cái lỗi này không hiểu lý do tại sao, những người làm được thì đều do may mắn tự dưng cài được.
Em cũng bị đau đầu mấy ngày hôm nay không thể cài được Zune trên Win 7 đây. Mong các cao thủ chỉ giáo
Ver mới nhất của Zune, sync video chậm kinh khủng =,=
Em mới tập tành dùng Win 7.. Các bác hướng dẫn em cài phần mềm qua zune với. e down về PC ở dạng .XAP rồi. giờ làm sao để cài nhỉ ? thanks
hi các anh!
em gắn cái Đt vào máy tính(dùng windows7) thì hỏi driver
các bác giúp em với
Thanks!
Bài đầu tiên đã giúp bạn rồi đó

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

Đúng ra là không giúp bác đâu, vì bác lên đây mà lười không chịu đọc bài, đọc kỹ bài đầu đi, lỗi này đã được đề cập rồi đó "* Lưu ý: khi cài đặt yêu cầu kết nối Internet và window update trên PC phải được bật.
"
faconnect
ĐẠI BÀNG
13 năm
bà con ơi, đăng kí tài khoản live rồi, nhưng trót nhỡ đặt ở United Kingdom thì có chuyển sang United State được không nhỉ, chẳng vào được zune, mà cái tài khoản này dùng nhiều rồi, up nhiều contac lên rồi, hic hic
Vào control panel của PC và đổi location sang United Kingdom và khởi động lại PC đăng nhập là OK. Không có cách nào để đổi lại như bác cần đâu bác ạ.

Muốn biết chính xác tài khoản của bác đăng ký ở đâu thì bác vào Zune.net đăng nhập và xem thông tin của mình là OK bác nhé.
aj cho e hoj cai e cai zune xong nhug laj k su dung dc k bat len thi n hien ra lỗi ( microsoft zune has encountered a problem and needs to close. we are sorry for the inconvenience ) bj h fai lam sao day e mua con HD 7 ma mai k taj dc nhac 😔( bac nao biet pm qua nic chat cho e vs nha e cam on nhju nhju o0o_dr4g0n_knjght_o0o
Dạ thưa bác love pocket pc là e đã đọc từ trên xuống dưới, e cũng đã bật window update và máy e cắm nét 24/24. Bác làm ra vẻ trịnh thượng nhưng cuối cùng phán 1 câu tào lao. Báo cáo với bác là đến h này thì mình cũng đã cài đặt thành công khi tự tham khảo và mài mò trên net. Cuối cùng là e nó cũng đã ra đi vì chán vãi....
co ai huong dan cu the cach down load zune ko?cho moi nguoi de down hon,khoi phai hoi di hoi lai
huhuhu , các pr0 giúp em vs, bình thường em vẫn kết nối đt với zune đc, nhưng từ khi máy tính hỏng, em cài zune sang mấy pc khác và connect với đt thi no bao ko tìm thấy kết nối, em đã thử qua mấy con pc rùi vẫn thế. giúp em với các pr0 ơi
vinh79
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy bạn chạy Nodo hay Mango? Nếu chạy Mango thì bạn phải cài Zune bản mới nhất là 4.8 mới chạy dc nhé!
thesky2112
ĐẠI BÀNG
13 năm
lúc trước mình cài zune trên win 7 thì bình thường nhưng từ khi mình cài bản 4.8 thì tự nhiên mình không đăng nhập vào tài khoản window live được với lại trên zune tự nhiên mất đi mục market. Ai biết lỗi ở đâu không, giúp mình với...thanks
ncnhan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tôi cũng bị giống như trên, sao không thấy các chuyên gia giúp đỡ nhỉ?
minh đang dùng zune 4.8 rui hihix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019